• เชียงใหม่

      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ชลบุรี

      (มี บ้านเดี่ยว 247)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      5 Bedroom Luxury Pool Villa in Pratumnak – Premium Location
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿100,000,000 (฿62,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿100,000,000 (฿62,500/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ซันเพลย์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿140,000,000 ฿180,000,000 (฿91,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์
      พูลวิลล่า บาย ซันเพลย์ (Pool Villas By Sunplay)พูลวิลล่าระดับไฮเอนด์เรียบหรู บนทำเลที่เพียบพร้อมไปด้วยทุกสิ่งทุกอย่างล้วนแล้วแต่ประทับใจไม่รู้ลืมเหมาะสำหรับเป็นอนาจักรสำหรับใช้ชีวิตวัยเกษียณได้อย่างคุ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,533 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿18,608/เดือน
      เงินกองทุน: ฿581,500
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน หนองขาม, พัทยา, หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
      Classic European Villa for Sale
      หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
      ฿165,000,000 (฿61,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน หนองขาม, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,680 ตรม. อยู่ในทำเล หนองขาม, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿165,000,000 (฿61,567/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 2,680 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      Palm View
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      Luxury Beachfront Villa in Prime Pattaya Location
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿165,000,000 (฿665,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 248 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿165,000,000 (฿665,323/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 248 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล มารีนา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      วิวทะเล มารีนา
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿170,000,000 (฿227,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล มารีนา
      วิวทะเล มารีน่า (Viewtalay Marina)วิลล่าหรูเหนือระดับที่มาพร้อมกับท่าเรือสำหรับจอดเรือยอร์ชส่วนตัว สวยหรูกับการออกแบบและการตกแต่งแบบทรอปิคอลมารีน่าผสมไทยและบาหลี จะหาที่ไหนไม่ได้อีกนอกจาก "วิวทะเล มาร...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2547
      ชั้น 1
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      House Sea view with private pool in Pattaya
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿240,000,000 (฿563,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿240,000,000 (฿563,380/ตรม.) หรือทำสัญญา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 426 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ อสงไขย, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      อสงไขย
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿385,000,000 (฿132,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ อสงไขย
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,918 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อสงไขย บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 2,918 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.91 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 7
      • 8
      • 9
      241 - 247 จาก 247 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 295 ยูนิต
      ราคา: ฿4.7M - ฿385M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 33 ยูนิต
      ราคา: ฿5.95M - ฿170M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿7.69M - ฿85M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿5.5M - ฿165M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านบึง
      บ้านบึง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿56M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พนัสนิคม
      พนัสนิคม
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿17.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พานทอง
      พานทอง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.7M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿3,898,969
      ▲ 9.1% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿2,645,608
      ▲ 12% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      3
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,068,993
      ▼ -2% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      4
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿1,789,410
      ▼ -16.7% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      รามาด้า มิร่า นอร์ท พัทยา
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿4,597,485
      ▼ -8.8% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว