เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ไทย
(มี บ้านเดี่ยว 5,278)
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,950,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์เทพา-พิศภิมุข
บ้านทาวน์เฮ้าส์ไซต์บิ๊ก 20 ตร.ว หน้ากว้าง 6 ม. - ติดถนนใหญ่รังสิต-นครนายกเพียง 150 ม. (ไม่ต้องเข้าคลอง) - ติดมอเตอร์เวย์ ถนนเมนหลัก ไม่มีซอยย่อย ไม่แออัด - สไตส์โมเดิร์น พื้น SPC ทั้งหลัง ตกแต่ง...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
น้ำพุ, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿1,950,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ การ์เด้น วิลเลจ ราชบุรี
จุดเด่นของทรัพย์สิน- โครงการตั้งอยู่บนถนน 3207 ทิศเหนือสถานที่ใกล้เคียง- วัดหนองแช่เสา- สถานีอนามัย ตำบลน้ำพุ- วัดหนองนางแพรว- เรือนจำกลางเขาบิน- วัดมณีมงคล- ห่างจากตัวเมืองราชบุรี ประมาณ 20 กิโลเมตร
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
บางแขม, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿1,980,000
(฿8,240/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านขวัญนิดา
4ห้องนอน 3ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1 ห้องกินข้าว ชั้น2เป็นบ้านไม้ มีอ่างอาบน้ำแถมแอร์ให้ทุกห้อง ตำบลบางแขม ตัวเมืองนครปฐม หมู่บ้านขวัญนิดา มีเซเว่นปากซอยคลองชลประทาน ใกล้ตลาดนัดลาดปลาเค้า มีที่จอดรถแยกให้ข้า...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อ่างอาบน้ำ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New Townhome in Mueang Loei for Sale
นาอาน, เมืองเลย, เลย, ไทย
฿1,980,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน นาอาน, เลย
ขายทาวน์โฮม 2ชั้น สร้างใหม่ 1 หลังสุดท้าย บ้านขอนแดง อ.เมืองเลย บ้านสวยทำเลทอง ใกล้เมือง ติดถนน เป็นส่วนตัว น้ำไม่ท่วม พื้นที่เยอะต่อเติมหน้าบ้านและหลังบ้านได้ด้านละ 10 เมตร ติดถนนเส้นหลัก ขอนแดง-แหล่...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
วิวเมือง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เบล็สซิตี้ พาร์ค รังสิต - คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,990,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เบล็สซิตี้ พาร์ค รังสิต - คลอง 3
ทาวโฮม 2 ชั้น โครงการเบล็สซิตี้ พาร์ค รังสิต - คลองสาม พรีเมี่ยมทาวน์โฮม เป็นทาวน์โฮม 2 ชั้น มี 2 แบบ ถนนเมนโครงการ กว้าง 12 เมตร พื้นที่เริ่มต้น 18.00- 20.80. ตารา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
#House for sale, opposite Thetthai Korat Market, "Prangthong Niwet" Village, 83 sq m.
สุรนารี, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,990,000
(฿5,990/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สุรนารี, นครราชสีมา
#ขายบ้าน เยื้องตลาดเทิดไทโคราช ม. “ปรางทอง นิเวศน์” 83 ตร.วา📍 ราคาสุดพิเศษ 1.99ล. ทำเลศักยภาพยอดเยี่ยม ต.สุรนารี อ.เมือง จ.นครราชสีมา 💕เนื้อที่ 83 ตารางวา ม. “ปรางทอง นิเวศน์&...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
332 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านธันยกานต์ มัยลาภ
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,990,000
(฿7,950/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านธันยกานต์ มัยลาภ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านธันยกานต์ มัยลาภ บนทำเลของ จรเข้บัว, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2546
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Ratchaburi
น้ำพุ, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿1,999,000
(฿3,620/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน น้ำพุ, ราชบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 552 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำพุ, ราชบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,999,000 (฿3,621/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
552 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 34.03 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
shop in front
หัวทะเล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿2,000,000
(฿11,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน หัวทะเล, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 172 ตรม. อยู่ในทำเล หัวทะเล, นครราชสีมา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านดี เดอะแฮมิลตัน ชัยพฤกษ์-วงแหวน
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿2,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านดี เดอะแฮมิลตัน ชัยพฤกษ์-วงแหวน
[Agent Post] 📍 ขอปล่อยต่อ ทาวน์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้าน ดีเดอะแฮมมินตัล ชัยพฤกษ์-วงแหวน 2 ล้าน บ้านสวย พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดถนนใหญ่ บางกรวย-ไทรน้อย และชัยพฤกษ์ ใกล้ MRT สถานีค...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
shop in front
หัวทะเล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿2,000,000
(฿11,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน หัวทะเล, นครราชสีมา
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษ์ลดา ปิ่นเกล้า-สาย5
บางเตย, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿2,000,000
(฿8,320/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษ์ลดา ปิ่นเกล้า-สาย5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษ์ลดา ปิ่นเกล้า-สาย5 บนทำเลของ บางเตย, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿12,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอลีฟ ทาวน์ ประชาอุทิศ 90
บ้านคลองสวน, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,000,000
(฿23,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไอลีฟ ทาวน์ ประชาอุทิศ 90
ประกาศ ขายบ้าน ไอลีฟทาวน์ 1ขนาด 21 ตร.วา 4 ห้อง นอน 2 ห้องน้ำ จอดรถได้ 2 คันต่อเติมห้องครัวและหน้าบ้าน
Details:
4
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
สามเรือน, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿2,000,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ อโยธารา วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อโยธารา วิลเลจ บนทำเลของ สามเรือน, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านมีพร้อม
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿2,050,000
(฿9,310/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมีพร้อม
ขายบ้าน 4นอน 2น้ำ สร้างใหม่ พร้อมอยู่ อ.นิคมพัฒนา ระยอง ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งชุมชน หลังบ้านกว้างขวาง มีพื้นที่ปาร์ตี้ ปลูกผักสวนครัว ลานกิจกรรม ต่อเติมครัวไทยหลังคา เคาเตอร์ซิงค์ ช่วยยื่นกู้ฟร...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โกลเด้น ทาวน์ ชัยพฤกษ์-วงแหวน
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿2,090,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ โกลเด้น ทาวน์ ชัยพฤกษ์-วงแหวน
(vายบ้านผมเอง ผ่อนตรงได้) ราคาถูกกว่าตอนเปิดโครงการ ทาวน์เฮาส์โครงการ โกลเด้นทาวน์ ชัยพฤกษ์-วงแหวน ถนนบางกรวย ไทรน้อย ก่อนถึง บิ๊กซี ไทรน้อย อำเภอไทรน้อย จังหวัด...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,490/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
ค่าส่วนกลาง:
฿820/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะคัลเลอร์ส กาญจนาภิเษก-ราชพฤกษ์
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿2,090,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคัลเลอร์ส กาญจนาภิเษก-ราชพฤกษ์
(ขายบ้านผมเอง ผ่อนตรงได้) โครงการ อารียา เดอะคัลเลอร์ กาญจนาภิเษก-ราชพฤกษ์ ดอกเบี้ยถูกกว่าดอกเบี้ย MRR ของธนาคาร กู้ธนาคารยังไม่ผ่าน หรือยังไม่พร้อมกู้ ไม่ต้องกังวล ฟังทางนี้  ...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Nonthaburi
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿2,090,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ ชั้นเดียว เนื้อที่ 30 ตรว. 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ 2ห้องโถงใหญ่
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse In central Roi Et 100m from Bus Station
ในเมือง, เมืองร้อยเอ็ด, ร้อยเอ็ด, ไทย
฿2,090,000
(฿6,690/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ในเมือง, ร้อยเอ็ด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 312 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ร้อยเอ็ด และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที...
Details:
4
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
312 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สวนสาธารณะ 95.17 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Pruksaphongphan Single House (Koh House) 4 bedrooms, 2 bathrooms, good location.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿2,100,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บ้านเกาะ, อุตรดิตถ์
#รหัสทรัพย์ : HOME–0546 บ้านเดี่ยว 1 ชั้น #แบบบ้าน : บ้านเดี่ยว 1ชั้น 4ห้องนอน 2ห้องน้ำ พร้อมห้องรับแขก ,ห้องครัว และโรงจอดรถ #เนื้อที่ : 67.8 ตารางวา&nb...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลัลลี่ วิลล์
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,100,000
(฿2,100,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัลลี่ วิลล์
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านลัลลี่วิลล์2 ศรีนครินทร์-เทพารักษ์ สมุทรปราการ โครงการ : ลัลลี่วิลล์2 ศรีนครินทร์-เทพารักษ์ (Lally Ville2 Srinakarin-Teparak) ที่ตั้ง : ซ. มังกรขันดี ถนน เทพา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
1 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 4 bedrooms, 4 bathrooms
หนองกอมเกาะ, เมืองหนองคาย, หนองคาย, ไทย
฿2,100,000
(฿11,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน หนองกอมเกาะ, หนองคาย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 190 ตรม. อยู่ในทำเล หนองกอมเกาะ, หนองคาย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 44.21 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา บ้านโพธิ์-มอเตอร์เวย์
ท่าสะอ้าน, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿2,100,000
(฿29,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา บ้านโพธิ์-มอเตอร์เวย์
ขายบ้านทาวน์โฮมสองชั้น" (เจ้าของขายเอง เหมือนได้บ้านใหม่สภาพกริ๊บ สะอาด รักษาดีมาก) หมู่บ้านพฤกษา บ้านโพธิ์-มอเตอร์เวย์ พิกัด หมู่บ้านคู่ขนานทางมอเตอร์เวย์ห่างจากจุดพักรถเพียงแค่ 5 กิโลใกล้กับบร...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Casa en Calle Ajusco, Portales Sur, Benito Juárez. No Créditos.
น้ำแพร่, พร้าว, เชียงใหม่, ไทย
฿2,110,000
(฿8,410/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿2,110,000 (฿8,440/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
Office
Yard
ชานบ้าน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โกลเด้น ทาวน์ พระราม2
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿2,180,000
฿2,500,000
(฿21,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ โกลเด้น ทาวน์ พระราม2
ม.โกลเด้นทาวน์ พระราม 2 ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 21.20 ตร.ว สวย ทำเลดี พร้อมอยู่พิกัด : 13.58858473,100.36932873โครงการ : หมู่บ้านโกลเด้นทาวน์ พระราม 2ที่ตั้ง : ถนนพระราม 2 ซ...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ค่าส่วนกลาง:
฿2,954/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Phongsirichai Village 4, Phetkasem 81 - Bang Bon.
หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,190,000
(฿32,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน หนองค้างพลู, กรุงเทพมหานคร
🏡🏡🏡🏡🏡🏡🏡🏡🏡🏡🏡 บ้านสวยพร้อมกับการตกแต่งใหม่ทั้งหลัง สภาพมินิมอลสุดๆ ทาวน์เฮ้าส์ น่าอยู่หลังนี้เป็นของคุณนะ หมู่บ้าน พงษ์ศิริชัย 4 เพชรเกษม 81 - บางบอน 5 ╔══════ ❀•°❀°&...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Soi Thai Samut Wat Kut
ทับเที่ยง, เมืองตรัง, ตรัง, ไทย
฿2,190,000
(฿7,290/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ทับเที่ยง, ตรัง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 92.3 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวโล่งๆ
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลัลลี่ วิลล์
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,190,000
(฿15,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัลลี่ วิลล์
ม.ลัลลี่วิลล์ 2 แพรกษา เทพารักษ์ ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น เนื้อที่ 22.30 ตร.ว ทำเลดี ราคาไม่แพงพิกัด : 13.58969817,100.66144706โครงการ : หมู่บ้านลัลลี่วิลล์2ที่ตั้ง : ถนนเทพารักษ์ ถนนแพรกษา ต...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ห้องน้ำ
ไฟฝังเพดาน
แสงธรรมชาติ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บัวทองธานี เฟส 17
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿2,190,000
(฿26,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บัวทองธานี เฟส 17
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บัวทองธานี เฟส 17 บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 3.96 กม.
กำลังก่อสร้าง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿2,199,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางรักพัฒนา, นนทบุรี
ขายหมู่บ้านหงส์ประยูร 5ห้องนอน 3ชั้น ใกล้ถนนรัตนาธิเบศสถานีแยกบางพลูเลี้ยวมาทางตลาดบางบัวทอง 23 ตารางวา 3น้ำ 1ห้องครัว ตกแต่งบ้าน มีระเบียงหน้าบ้านและหลังบ้าน ปูพื้นแกนิโต้ใหม่ ห้องน้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
111 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
...
175
176
61 - 90 จาก 5,278 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 1,937 ยูนิต
ราคา: ฿2.99M - ฿1.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 1,565 ยูนิต
ราคา: ฿539K - ฿1.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 872 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿270M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 870 ยูนิต
ราคา: ฿1.58M - ฿155M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 411 ยูนิต
ราคา: ฿1.8M - ฿332M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 393 ยูนิต
ราคา: ฿1.89M - ฿98.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 380 ยูนิต
ราคา: ฿1.58M - ฿145M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 354 ยูนิต
ราคา: ฿4.69M - ฿161M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 151 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 75 ยูนิต
ราคา: ฿2.99M - ฿56.9M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,884,081
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿597,930,826
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,979,308
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,361,066
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,192,413
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9414 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง