• เชียงใหม่

      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองปลาหมอ, หนองแค

      (มี บ้านเดี่ยว 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองปลาหมอ, สระบุรี, หนองปลาหมอ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองปลาหมอ, สระบุรี, หนองปลาหมอ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองปลาหมอ, สระบุรี, หนองปลาหมอ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองปลาหมอ, สระบุรี, หนองปลาหมอ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองปลาหมอ, สระบุรี, หนองปลาหมอ
      Nordic-style detached house for sale, 2.2 million baht, 135 square wah.
      ประกาศเมื่อ 12 ชั่วโมงที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 ชั่วโมงที่แล้ว
      หนองปลาหมอ
      ฿2,200,000 (฿16,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองปลาหมอ, สระบุรี
      ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ทักษญา โฮม แอสเซส อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทักษญา โฮม แอส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 5 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สระบุรี
      3. หนองแค
      4. หนองปลาหมอ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในหนองปลาหมอ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในหนองปลาหมอ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในหนองปลาหมอ

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้านเดี่ยว ใน หนองปลาหมอ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน หนองปลาหมอ

      ราคาขายเฉลี่ยใน หนองปลาหมอ อยู่ที่ประมาณ ฿2,190,000 ราคาขายเฉลี่ยใน หนองปลาหมอ อยู่ที่ประมาณ ฿2,190,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หนองปลาหมอ อยู่ที่ ฿16,300 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หนองปลาหมอ อยู่ที่ ฿16,300 ขณะนี้ใน หนองปลาหมอ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน หนองปลาหมอ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว แยกตามจำนวนห้องนอนใน หนองปลาหมอ

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1 ยูนิต) ฿2,190,000

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน หนองปลาหมอ

      ซึ่งประชากรใน หนองปลาหมอ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 5,897 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 2,885 คน และผู้หญิง จำนวน 3,012 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 369 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของบ้านเดี่ยวในหนองปลาหมอ จะอยู่ที่ประมาณ ฿2,460,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่เหมาะกับ ผู้ที่รายได้พอประมาณ หรือในวัยหนุ่มสาวที่ทำงานมาได้สัก 3-5 ปี โดยตลาดกลุ่มผู้ซื้อบ้านเดี่ยว นี้ ต้องการซื้อเพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัว (ในกรณีที่ยังไม่ได้แยกครอบครัว) ซึ่งผู้พัฒนาอสังหาฯ ต้องสร้างโดยใช้วัสดุที่มีคุณภาพมากขึ้น ที่ดินต้องมีขนาดใหญ่มากขึ้น หรือ อยู่ในแหล่งที่เดินทางไปยังสถานที่ต่างๆ ได้สะดวกขึ้น อีกทั้งควรต้องมีพื้นที่ใช้สอยมากขึ้น ดังนั้นราคาจึงแปรผันไปตาม อรรถประโยชน์ที่ผู้ซื้อจะได้รับ ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿30,400 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้บ้านเดี่ยว ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน หนองปลาหมอ

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน หนองปลาหมอ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5936593 - ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านศศิธร12 หนองแค สระบุรี ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 80.50 ตรม. ราคา ฿1,200,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5418191 - 💖 บ้านเดี่ยว หมู่บ้านศศิธร 23 สระบุรี ปรับปรุงใหม่ บางกะปิ ราคาพิเศษ! 💖 ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 81 ตรม. ราคา ฿2,465,000

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group