• เชียงใหม่

      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใกล้ บลูทรีภูเก็ต, เชิงทะเล

      (มี บ้านเดี่ยว 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      มีบ้านเดี่ยว 5
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ - เดอะ แวลลีย์ เฟส II
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ไปรยา เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ - เดอะ แวลลีย์ เฟส II, ศรีสุนทร
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ - เดอะ แวลลีย์ เฟส II
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿27,900,000 ฿29,900,000 (฿79,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ - เดอะ แวลลีย์ เฟส II
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ - เดอะ แวลลีย์ เฟส II โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ - เดอะ แวลลีย์ เฟส IIตั้งอยู่ในใจกลางภูเก็ต สวรรค์เขตร้อนของประเทศไทย เป็นข้อพิสูจน์ถึงการใช้ชีวิตบนเกาะที่ดีที่สุด โครงการอสังหาริมทรัพย์...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 351.80 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿14,535/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,000
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์, ศรีสุนทร
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿27,900,000 (฿79,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 352 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿203,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿14,520/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,000
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ไปรยา เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ไปรยา เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      เชิงทะเล
      ฿28,000,000 (฿63,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ไปรยา เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      PRAIA Residence: สวรรค์ส่วนตัวริมทะเลบางเทา พบกับความสงบและผ่อนคลายที่ PRAIA Residence โครงการสุดพิเศษตั้งอยู่ในตำบลถลาง ภูเก็ต ประกอบด้วยวิลล่าพร้อมสระว่ายน้ำ 3 หลัง ออกแบบอย่างหรูหราและทันสมัย เพลิด...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 3.78 กม.
      ศรีสุนทร
      ฿28,500,000 ฿30,000,000 (฿81,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 351.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2567&n...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 351.80 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿208,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿13,539/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,000
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ศรีสุนทร
      ฿29,900,000 (฿85,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 351.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568&n...
      Details:
      สร้างเสร็จ 2568
      Palm View
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿218,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿14,533/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,000
      ศรีสุนทร
      ฿31,000,000 (฿88,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ...
      Details:
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      Office
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿220,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      เงินกองทุน: ฿100,000
      ศรีสุนทร
      ฿32,000,000 (฿90,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2567 ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 352 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿233,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿13,350/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. บลูทรีภูเก็ต

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบลูทรีภูเก็ต

      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿27.9M - ฿32M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ - เดอะ แวลลีย์ เฟส II
      โคลเวอร์ เรสซิเดนซ์ - เดอะ แวลลีย์ เฟส II
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿27.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไปรยา เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      ไปรยา เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿28M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในบลูทรีภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในบลูทรีภูเก็ต คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง