เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองหลวง, ปทุมธานี
(มี บ้านเดี่ยว 131)
คลองสอง, คลองหลวง
฿5,900,000
(฿34,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสราญสิริ รังสิต
ลดราคาถูกมาก บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สราญสิริ รังสิต สวนพริกไทย เมืองปทุมธานี : Saransiri Rangsit ทำเลที่ตั้ง - สราญสิริ รังสิต Saransiri Rangsit - ถนน รังสิต-ปทุมธานี ตำบล สวนพริกไทย - อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
ดูรูปทั้งหมด
อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง
฿6,140,000
(฿24,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
ขายบ้าน คลองสาม ใกล้ทางด่วน บ้านเดี่ยว 2ชั้น Inizio 2 รังสิต-คลองสาม เนื้อที่ 91.1 ตร.ว.พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ จุดเด่น: - ตั้งอยู่ใกล้ย่านธุรกิจคลองสาม ปทุมธานี -...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿2,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กฤษดา แกรนด์ พาร์ค
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿6,400,000
(฿32,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ กฤษดา แกรนด์ พาร์ค
✨ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ทำเลโคตรดี! พร้อมอยู่ คุ้มครบจบหลังเดียว ✨📍 หมู่บ้านกฤษดา แกรนด์ พาร์คถนนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี💥 ราคาเพียง 6,400,000 บาท 💥⸻🏡 จุดเด่นบ้าน (เรียงเน้นๆ)✔️ เน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,870/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภัสสร 1 รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง
฿8,000,000
(฿29,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ภัสสร 1 รังสิต คลอง 3
บ้านโดม 1ห้องนอนใหญ่ 2ห้องนอน3 ห้องน้ำ1 ห้องครอบครัว1 ห้องรับแขก โถงกว้าง 1ห้องครัง1ห้องซักล้างบันได แสตนเลสประตู หน้าต่าง เป็นไวนิล
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿20,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไอยรา แชร์
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿8,000,000
(฿45,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไอยรา แชร์
ขาย อาคารพาณิชย์ 2คูหา ทะลุกัน อยู่หัวมุม ติดตลาดไท 3.5ชั้น ข้างหลังต่อเติมพื้นที่ครัวเพิ่มลึกอีก ภายในปูกระเบื้อง ทุกชั้น กั้นห้องทุกชั้น พื้นที่ด้านหลัง ต่อเติมเป็นพื้นที่ส่วนครัวอย่างดี คุ้มค่า หน้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
176 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3.5-story commercial building for sale on Khlong Luang Road, Soi Thepkunchorn 13/1, next to the market.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿8,900,000
(฿57,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : ถนนคลองหลวง ซอยเทพกุญชร 13/1 ตำบลคลองหนึ่ง อำเภอคลองหลว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
156 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house near Wat Dhammakaya, quiet atmosphere, private
คลองสาม, คลองหลวง
฿13,900,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
บ้านเดี่ยวโครงการบ้านแก้วพุทธรักษา(ใกล้วัดธรรมกาย) ราคาปกติ 15,000,000 บาท เหลือเพียง 13,900,000 บาท สนใจติดต่อ : Tel : 082-728-7999(คุณกุ้ง) Line : jurairat63 พิกัด : ถนนคลองหลวง ตำบลคล...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Khlong Luang
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿15,000,000
(฿37,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ลดราคาขายอาคารพาณิชย์ศูนย์อะไหล่รังสิต เหมาะกับเปิดร้านหรือเก็บของค่ะ ร้านเปิดเยอะคนเยอะทำเลดีค่ะ เซียงกงรังสิตสองหลังติดกันร้านแต่งรถยนต์ home office โครงการใหญ่ติดถนน เปิดร้านหรือเก็บของ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 5.21 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวสวน
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern House for Sale in Khlong Hok
คลองหก, คลองหลวง
฿16,500,000
(฿48,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี
บ้านโมเดิร์น 3 ห้องนอน 1 ห้องออกกำลังกาย 1 ห้อง TV 1 ห้องรับแขก 1 ห้องอาหาร 1 ห้องครัว 5 ห้องน้ำ 1 ห้องเก็บของ 5 ระเบียง 1 โรงจอดรถ แอร์ 6 ตัว ไฟโซล่า 8 ชุด ส่องสวนเต็มพื้นที่ พื้นที่ใช้สอยทั้งห...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
340 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 15.11 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสราญสิริ รังสิต
คลองสอง, คลองหลวง
฿17,500,000
(฿58,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสราญสิริ รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสราญสิริ รังสิต บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 255...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองหลวง
ดูรูปทั้งหมด
วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง
฿75,200,000
(฿376,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
ขายทาวน์เฮ้าน์ หมู่บ้านวรารักษ์
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
200 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿7,590/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
121 - 131 จาก 131 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
คลองหลวง
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของคลองหลวง
คลองสาม
มี 67 ยูนิต
ราคา: ฿1.35M - ฿75.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหนึ่ง
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿15M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองสอง
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿1.15M - ฿17.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองสี่
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿1.09M - ฿4.89M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหก
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿16.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองห้า
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿2.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในคลองหลวง
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในคลองหลวง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง