• เชียงใหม่

      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี

      (มี บ้านเดี่ยว 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ศุภาลัย วิลล์ ชลบุรี
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านสวนจตุจักร
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านณิชาดา
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านสวนวิวเขา ศรีราชา
      มีบ้านเดี่ยว 1
      หมู่บ้านกษิรา
      มีบ้านเดี่ยว 1
      คันทรีปาร์ค 2
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      Shophouse for sale, 1.1 million baht, Happy World, 15.3 sq.wa - Chonburi city center.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ห้วยกะปิ
      ฿1,000,000 (฿4,080/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
      ขายขาด 1 ล้าน ขายตามสภาพ  (ยินดีรับนายหน้า)   พื้นที่: - ตึก 4 ชั้น - ตั้งอยู่บนที่ดิน 15.3 ตร.วา (=61.2 ตร.ม/ชั้น)  - 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง (มีห้องน้ำในทุกห้องนอน) - 1 ที่จอดรถ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 244.80 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2530
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกษิรา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกษิรา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกษิรา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกษิรา, ห้วยกะปิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกษิรา, ห้วยกะปิ
      หมู่บ้านกษิรา
      ห้วยกะปิ
      ฿2,590,000 (฿25,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกษิรา
      ตรงกันข้ามโรงเรียนเฉลิมชัย ใกล้วัดบึง ห่างจากมอร์เตอร์เวย์ ประมาณ 500 เมตร ใกล้ตลาดวรกิจบึง ใกล้นิคมหลายแห่ง(เครือสหพัฒน์,ปิ่นทอง 1,2,3) ใกล้เซเว่น โลทัส บิ๊กซี โรงเรียน สถาณีอนามัย มีรถรับส่งพนักงานว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านเดี่ยวใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี
    • ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนจตุจักร, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนจตุจักร, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนจตุจักร, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนจตุจักร, ห้วยกะปิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนจตุจักร, ห้วยกะปิ
      บ้านสวนจตุจักร
      ห้วยกะปิ
      ฿2,600,000 (฿19,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนจตุจักร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 132 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสวนจตุจักร บนทำเลของ ห้วยกะปิ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 132 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.93 กม.
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      Single House for Sale on the edge of Huai Kapi
      ห้วยกะปิ
      ฿2,690,000 (฿12,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
      บ้านเดี่ยวหลังริม รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง สไตล์นอดิกห้วยกะปิ ห่างจากถนนสุขุมวิท 300 เมตร ชลบุรีพื้นที่ 53 ตารางวา 3 นอน 2 น้ำ ฟรีทุกค่าใช้จ่ายสถานที่ใกล้เคียงหาดบางแสนอ่างศิลาเซนทรัล ชลบุรีรพ. เอกชน2บางพร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 212 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ค่าส่วนกลาง: ฿1/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ คันทรีปาร์ค 2, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ คันทรีปาร์ค 2, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ คันทรีปาร์ค 2, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ คันทรีปาร์ค 2, ห้วยกะปิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ คันทรีปาร์ค 2, ห้วยกะปิ
      คันทรีปาร์ค 2
      ห้วยกะปิ
      ฿2,690,000 (฿13,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ คันทรีปาร์ค 2
      หมู่บ้านคันทรีปาร์ค 2 ในสุดยอดทำเลดี ถนนออกได้ 3 ทาง ทั้งสุขุมวิท ถนนข้าวหลามตัดใหม่ และทางเลี่ยงหนองมน มาพร้อมกับราคาสุดพิเศษที่ต่ำกว่าตลาด ในพื้นที่ 36 ตรว 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ พร้อมรีโนเวทใหม่ และเพิ่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2545
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿400/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      Townhome, semi-detached house style, minimalist, 34.5 sq m, 2.89 million, 3 bedrooms, 2 bathrooms, 2 parking spaces.
      ห้วยกะปิ
      ฿2,890,000 (฿28,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
      บ้านใหม่กริบ ทาวน์โฮมสไตล์บ้านแฝด มินิมอล 34.5ตรว.2.89ล้าน 3นอน 2น้ำ 2จอด มีเพียง 6หลัง ไม่มีค่าส่วนกลาง เงียบสงบใจกลางเมือง ซ.ห้วยกะปิ 12-13 (ซ.โกปี๊45) เข้าซ.โฮมโปรหรือซ.ไทวัสดุก็ได้ค่ะ 0880998800
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวโล่งๆ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ ชลบุรี, ห้วยกะปิ
      ศุภาลัย วิลล์ ชลบุรี
      ห้วยกะปิ
      ฿3,050,000 (฿24,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ ชลบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 126 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ ชลบุรี บนทำเลของ ห้วยกะปิ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 126 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา, ห้วยกะปิ
      Single House for Sale in the heart of Chon Buri
      ห้วยกะปิ
      ฿3,100,000 (฿17,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
      ขายบ้านใจกลางเมืองชลบุรี ทำเลทอง ใกล้จตุจักร ชลบุรี พื้นที่ 44ตร.วา 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ พื้นที่หน้ากว้าง 9เมตร จอดรถได้ 3คัน บ้านติดหน้าถนนสะดวกต่อทำการค้าขายได้ สถานที่ใกล้เคียงของบ้าน   จตุจักรชล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 176 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2534
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับบ้านเดี่ยว และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน ห้วยกะปิ
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนวิวเขา ศรีราชา, ห้วยกะปิ
      บ้านสวนวิวเขา ศรีราชา
      ห้วยกะปิ
      ฿3,950,000 (฿15,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนวิวเขา ศรีราชา
      เจ้าของขายเอง 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2. ต่อเดิมครัวและพื้นที่เอนกประสงค์ 3. มีบ่อปลาคาร์ฟ พร้อมแจกันน้ำล้น เสริมฮวงจุ้ย 4. จอดรถได้ 2 คัน 5. หน้าบ้านหันทาง ทิศใต้ เป็นทิศทางลมทำให้บ้านเย็น อากาศถ่ายเท 6....
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2554
      วิวสวน
      ชั้นลอย
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,400/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านณิชาดา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านณิชาดา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านณิชาดา, ห้วยกะปิ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านณิชาดา, ห้วยกะปิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านณิชาดา, ห้วยกะปิ
      บ้านณิชาดา
      ห้วยกะปิ
      ฿16,000,000 (฿25,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านณิชาดา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 640 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านณิชาดา บนทำเลของ ห้วยกะปิ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 640 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ห้วยกะปิ

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. เมืองชลบุรี
      4. ห้วยกะปิ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของห้วยกะปิ

      ศุภาลัย วิลล์ ชลบุรี
      ศุภาลัย วิลล์ ชลบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.05M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสวนจตุจักร
      บ้านสวนจตุจักร
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านณิชาดา
      บ้านณิชาดา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿16M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสวนวิวเขา ศรีราชา
      บ้านสวนวิวเขา ศรีราชา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.95M
      ดูข้อมูลโครงการ
       หมู่บ้านกษิรา
      หมู่บ้านกษิรา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.59M
      ดูข้อมูลโครงการ
      คันทรีปาร์ค 2
      คันทรีปาร์ค 2
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.69M