เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี บ้านเดี่ยว 3,174)
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse 2 storey for Sale in Bang Krachao
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,899,000
(฿26,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น เนื้อที่ 18 ตรว. 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถได้ ราคา 1,899,000 เท่านั้น ผ่อน 7,900 เดือน #สถานที่ใกล้เคียง - โรงพยาบาลวิภาราม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 21.13 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story townhouses located in Trang city, Soi Wang To 2.
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ทับเที่ยง, เมืองตรัง, ตรัง, ไทย
฿1,900,000
(฿10,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง
ต่อเติมเพิ่มพื้นที่ใช้สอยครบ ตอบโจทย์การใช้งานจริง พื้นที่รับประทานอาหารกว้างขึ้น ขนาดบ้าน *พื้นที่ใช้สอย 175 ตร.ม. * หน้ากว้าง 4.5 เมตร ลึก 19.5 เมตร * โรงรถกว้าง 4.5 เมตร ลึก 6.70 เมตร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Nong Khai City
โพธิ์ชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย, ไทย
฿1,900,000
(฿13,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน โพธิ์ชัย, หนองคาย
ทาวน์เฮ้าส์รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ใจกลางเมืองหนองคาย หลังโรงเรียนปทุมเทพ ซอยคีตะเสน ทาวน์เฮ้าส์2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ จอดรถหน้าบ้านได้ 1 คัน ข้างบ้านได้ 1 คัน เนื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สถานีขนส่ง 50.37 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-Storey Detached House Modern Style
พลูตาหลวง, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน พลูตาหลวง, พัทยา
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว สไตล์ Modern พร้อมอยู่ บ้านสวยสร้างด้วยวัสดุคุณภาพ ซอยพลูตาหลวง 21 สัตหีบ ชลบุรี จอดรถได้ 2 คัน หลังแรกจองแล้ว เหลือแค่หลังที่ 2 และ 3 ขนาด 40...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 2.8 กม.
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms House in Pa Daet Chiang Mai
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿1,900,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ป่าแดด, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าแดด, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 26 ต.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สิรินดา พรีโม่
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿32,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ สิรินดา พรีโม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 58 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิรินดา พรีโม่ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
58 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2560
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey House for Sale in Singhanakhon
ชะแล้, สิงหนคร, สงขลา, ไทย
฿1,900,000
(฿3,420/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ชะแล้, สงขลา
บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว หน้ากว้างติดถนน 20 เมตร ใกล้ตลาดชะแล้-ปากช่อง สิงหนคร พื้นที่รอบบ้านสุดคุ้ม 139.7 ตร.ว. + เนื้อที่ 1 งาน 39.7 ตารางวา + 2 ห้องนอน + 1 ห้องน้ำ +...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
556 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Single House with 1-3-21 Rai Land for Sale in Mu Mon
หมูม่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,900,000
(฿4,750/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หมูม่น, อุดรธานี
บ้านเดี่ยวมือ1 พร้อมที่ดิน1ไร่3งาน21ตรว.น้ำพร้อมไฟพร้อม อ.เมืองอุดร ต.หมูม่น
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 5.21 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ดูรูปทั้งหมด
New Renovated Townhome for Sale in Nong Chabok
หนองจะบก, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,900,000
(฿9,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองจะบก, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 202 ตรม. อยู่ในทำเล หนองจะบก, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿9,406/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
202 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลภาวัน 9
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลภาวัน 9
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ลภาวัน 9 บนทำเลของ ละหาร, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2538 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2538
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mueang Udon Thani
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,900,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี
ติดโรงเรียนเทสบาล3 ห่างเซ็นทรัลเพียง 10 นาที ทำเลดี เข้าออกได้หลายทาง สภาพดี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 1.02 กม.
อิสาณ, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,900,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ รัตสรา
บ้านเดี่ยว บุรีรัมย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
อาเนาะรู, เมืองปัตตานี, ปัตตานี, ไทย
฿1,900,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน อาเนาะรู, ปัตตานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล อาเนาะรู, ปัตตานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿11,875/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Townhouse for Sale, Baan Kheha, Nonthaburi
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿27,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 4.66 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้นลอย
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านตะวันนา
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,899,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านตะวันนา
ขายทาวเฮาส์สนามบินน้ำตกแต่งใหม่ทั้งหลัง (โทรศัพท์. ศูน แปด สาม ศูน หนึ่ง สี่ แปด เจ็ด เจ็ด แปด ) ติดต่อ( 0.8. 3.0. 1.4. 8.7. 7.8 ) ตกแต่งใหม่ .ขายทาวเฮาส์ถนนรัตนาธิเบศใกล้ไทรม้าท่าอิฐเดินมาขึ้นรถไฟฟ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.5 กม.
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ประมาณการค่าเช่า:
฿18,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Tiwanon Soi 45, large 20 wa, completely redone.
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,899,000
(฿15,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ตลาดขวัญ, นนทบุรี
ขายทาวเฮาส์ติวานนท์ซอย45ใหญ่20วาทำใหม่ทั้งหลัง2นอน 2น้ำ 1ห้องครัว ใกล้รถไฟฟ้าทำเลดีเข้าได้หลายทางสนามบินน้ำก็ได้ซอยนนทบุรี 39 พื้นปูกะเบื้องใหม่ทั้งหลัง ราคา 1,899,000 บาท ติดต่อ (โทร ศูน แปด เก้า หก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
123 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms at Hua Hin Ville
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,899,990
(฿23,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 82.50 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,899,990 (฿23,030/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
82.50 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 2 Bedrooms at Hua Hin Ville
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,899,990
(฿23,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
82.50 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
วังทอง วิลเลจ 2
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,900,000
(฿12,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ วังทอง วิลเลจ 2
ขายด่วนทาวน์เฮ้าส์ ทำเลทอง ย่านเสรีไทย-บึงกุ่ม หมู่บ้านวังทองวิลเลจ2 (Wangthong Village 2) 2 ชั้น โครงการวังทองวิลเลจ2 สภาพพร้อมอยู่ เนื้อที่ 18 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอยประมาณ 150 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.68 กม.
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สวนส่วนตัว
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิรินเทพ8
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,900,000
(฿34,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ สิรินเทพ8
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 56 ตรม. อยู่ในทำเล บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿33,929/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Second hand detached house in Chom Bueng
รางบัว, จอมบึง, ราชบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿54,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน รางบัว, ราชบุรี
บ้านพร้อมที่ดิน3งาน 83 3/10 ตารางวา โฉนดครุฑแดง นส4จห่างอบต.รางบัว2.4กม. ห่างจากถนน4027 450เมตร ห่างถนน3206 2กม.น้ำไม่เคยท่วม ไร้สารเคมี ทำเกษตรอินทรีย์ได้ 2ห้องนอน 2ห้อง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2538
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทาวน์โฮมใหม่ เข้าเมือง 10 นาที ผ่อ
สันกำแพง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,900,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สันกำแพง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. อยู่ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
ชั้น 1
วิวสวน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ธารดง ปาร์ค วิว
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,900,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น อำเภอหางดง จังหวัดเชียงใหม่ เนื้อที่ 18 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ กาดฝรั่ง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
ดูรูปทั้งหมด
House for sale with land in Rim Kok Subdistrict, Ban Mai Kue Na.
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,900,000
(฿19,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
0636474515 ขายบ้านพร้อมที่ดิน ในบ้านใหม่กือนา ตำบลริมกกห่างสนามบิน 10 กิโล เนื้อที่ 1 ไร่ 3 งาน 70 ตรว.ครับ ตัวบ้านมีสองห้องนอน ล้อมรั้วปูนรอบที่เรียบร้อยขาย ราคา 1900000 บาท รวมโอนค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอยู่สบาย เฟส2
มาบโป่ง, พานทอง, ชลบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿31,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอยู่สบาย เฟส2
หมู่บ้านอยู่สบาย 2 พานทอง บ้านแฝด 1 ชั้น ขนาด 39.2 ตรว. ซอยถนนเทศบาล 4 ต.หนองตำลึง อ.พานทอง จ.ชลบุรี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 2 ที่จอดรถ บ้านมีบริเวณ เฟอร์นิเจอร์ :- เครื่องปรับอากาศ ผ้าม่านทั้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
61 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
อรุณทอง 3
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,900,000
(฿19,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ อรุณทอง 3
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ม.อรุณทอง3 ติดถนนเลียบคลองภาษีเจริญฯเหนือ ทำเลดี เดินทางสะดวกมาก พร้อมอยู่ ใกล้เดอะมอลล์บางแค บิ๊กซี แม็คโคร ซีคอนบางแค โลตัสบางแค ใกล้ทางด่วน ใกล้ BTS-บางหว้า MRT-หัวลำโพง บางแค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 3.61 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Bang Yai close close to skytrain townhouse for sale
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางใหญ่, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล บางใหญ่, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿26,389/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรรัฐ 3 เทควิว
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,900,000
฿2,300,000
(฿28,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ กรรัฐ 3 เทควิว
ขาย/ เช่า หลังเดือนมิถุนา 68(ตอนนี้บ้านมีลูกค้าเช่าอยู่คะ)ตัวบ้านตั้งอยู่หมู่บ้านกรรัฐ เทควิว ใกล้ถนนเด่นห้า-ดงมะดะ2 นอน 1 น้ำ วิวเมือง พร้อมที่จอดรถส่วนตัวมีเฟอร์นิเจอร์1) เตียงพร้อมที่นอน 2 หลัง2) ต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿9,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Khon Kaen
บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,900,000
(฿34,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ้านเป็ด, ขอนแก่น
ทาวน์เฮ้าส์ใกล้ถนนหลัก เดินทางสะดวก เนื้อที่ 14 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง จอดรถได้ 1 คัน สีสวยสภาพใหม่ กู้สินเชื่อบ้านใหม่มือ1ได้ ของแถมติดบ้าน - แอร์ 2 ตัวติดห้องนอน - ผ้าม่าน...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 3.68 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale, large plot, cheap price.
หนองเม็ก, หนองหาน, อุดรธานี, ไทย
฿1,900,000
(฿11,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองเม็ก, อุดรธานี
🏡 ขายบ้านเดี่ยว พื้นที่ใหญ่มาก ราคาถูก บรรยากาศเงียบสงบ📍 ต.หนองเม็ก อ.หนองหาน จ.อุดรธานี ✨ เหมาะกับคนที่ชอบความเป็นส่วนตัว ไม่วุ่นวาย🛏 2 ห้องนอน🛁 2 ห้องน้ำ🌿 มีสวนหน้าบ้าน🚗 พื้นที่จอดรถได้ หลายคั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
174 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
26
27
28
...
106
781 - 810 จาก 3,174 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.39M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 415 ยูนิต
ราคา: ฿702K - ฿12.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿36.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 315 ยูนิต
ราคา: ฿994K - ฿65.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿602K - ฿70.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿592K - ฿11M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.7M