• เชียงใหม่

      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ใน ภูเก็ต

      (มี บ้านเดี่ยว 5)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ถลาง
      มีบ้านเดี่ยว 4
      กะทู้
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      Six House Pool Villa For Sale
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿49,000,000 (฿54,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 16 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿49,...
      Details:
      16 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 900 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามกอล์ฟ 1.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      Sale of a ready-made business in Bangtao
      ประกาศเมื่อ 3 ชั่วโมงที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿51,000,000 (฿53,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 16 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 950 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา...
      Details:
      16 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 950 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2556
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      Big Land and House for Sale in The Heart of Patong
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿84,000,000 (฿57,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 16 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,460 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2545 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿84,...
      Details:
      16 Bedroom(s) 16 Bathroom(s) 1,460 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงพยาบาล 0.03 กม.
      สร้างเสร็จ 2545
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      Bang Tao 6-Villa Freehold Complex for Sale
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿95,000,000 (฿101,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 16 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 940 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿95,...
      Details:
      16 Bedroom(s) 13 Bathroom(s) 940 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ในโครงการ เดลตา วิลลา, ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
      เดลตา วิลลา
      ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿118,000,000 (฿65,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 16 ห้องนอน ในโครงการ เดลตา วิลลา
      Delta Villa วิลล่าโมเดิร์นตั้งอยู่ในป่าคลอก ใกล้กับท่าเรืออ่าวปอเพียงใช้เวลาแค่ประมาณ 5 นาทีหากเดินทางด้วยรถยนต์ ด้วยทำเลที่ตั้งที่สะดวกสบาย ทำให้สามารถเดินทางเข้าไปในตัวเมืองหรือสถานที่ต่าง ๆ ได้อย่า...
      Details:
      16 Bedroom(s) 16 Bathroom(s) 1,800 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2556
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต

      ถลาง
      ถลาง
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿49M - ฿118M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะทู้
      กะทู้
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿84M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      อวาดินา ฮิลส์
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿599,802,377 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      ลายัน เบรเด
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿5,998,024 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      บุราสิริ เกาะแก้ว
      เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿8,387,237
      ▲ 14% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      4
      อัณสะยา ภูเก็ต
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿20,893,116
      ▲ 9% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      5
      อัญชัน อินดิโก้
      เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿26,191,370 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1229 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในภูเก็ต คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในภูเก็ต

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้านเดี่ยว ใน ภูเก็ต ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ภูเก็ต

      ราคาขายเฉลี่ยใน ภูเก็ต อยู่ที่ประมาณ ฿19,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ภูเก็ต อยู่ที่ประมาณ ฿19,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ภูเก็ต อยู่ที่ ฿103,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ภูเก็ต อยู่ที่ ฿103,000 ขณะนี้ใน ภูเก็ต มี 5 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ภูเก็ต มี 5 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว แยกตามจำนวนห้องนอนใน ภูเก็ต

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 476 ยูนิต) ฿11,200,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1,652 ยูนิต) ฿44,900,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1,032 ยูนิต) ฿35,200,000 5 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 365 ยูนิต) ฿60,400,000 6 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 131 ยูนิต) ฿79,500,000

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน ภูเก็ต

      ด้วย ภูเก็ต เป็นจังหวัดขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 540 ตารางกิโลเมตร และมีแค่ 3 อำเภอ เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ภูเก็ต ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 416,582 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 197,036 คน และผู้หญิง จำนวน 219,546 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 771 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ทางด้านราคาขายบ้านเดี่ยว โดยเฉลี่ยในพื้นที่ ภูเก็ต นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿13,300,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นบ้านเดี่ยว ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาบ้านเดี่ยวลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿53,100 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และบ้านเดี่ยว ส่วนใหญ่ใน ภูเก็ต น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้มีประกาศขาย ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 2,523 ยูนิต หากมองในด้านการลงทุน ในทำเล ภูเก็ต แล้วล่ะก็ คุณสามารถหา บ้านเดี่ยว ที่มีผลตอบแทนการเช่าระยะยาว อยู่ที่ไม่เกิน 6% ซึ่งเป็นการลงทุนที่น่าสนใจมากเลยทีเดียว เพราะจะสะท้อนไปที่ราคาขาย สำหรับบ้านเดี่ยว ด้วย ว่าจะไม่สูงมาก และตลาดของผู้เช่า ก็จะอยู่ในระดับกลางลงไป

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน ภูเก็ต

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน ภูเก็ต นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5897850 - Jungle Village ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 165.68 ตรม. ราคา ฿15,250,000