ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใน ไทย
(มี บ้าน 2,125)
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in Rop Wiang Road
หัวเวียง, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,800,000
(฿10,300/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน หัวเวียง, ลำปาง
ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น (เป็นห้องมุม) ถ.รอบเวียง อ.เมือง จ.ลำปาง ต้องการขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น เป็นห้องมุม ถ.รอบเวียง อ.เมือง จ.ลำปาง ใกล้ศาลแขวงลำปาง สำนักงานอัยการจังหวัดลำปาง สำนักงานอัยการคดีศาลแขว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
174 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with custom-built warehouse for 1.8 million baht. Cashback available.
ราษฎร์นิยม, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,800,000
(฿18,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน ราษฎร์นิยม, นนทบุรี
รวมสร้างโกดัง ขนาด 100 ตร.เมตร พิกัด ถนนบางบัวทอง-สุพรรณบุรี340 ต. ราษฎร์นิยม อ. ไทรน้อย จ. นนทบุรี 11150 .. จาก Central Westgate เพียง 15 กิโลเมตร จาก ถนนวงแหวนรอบนอก เพียง 5 กิโลเมตร .. มีบริการย...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Business take over Prime Location Chalong, 1,850000mb
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿1,850,000
(฿9,230/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 5 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ท...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2562
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouses on Chiang Mai-Phrao Road Near Factories
แม่แฝก, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,850,000
(฿33,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน แม่แฝก, เชียงใหม่
ใกล้แหล่งโรงงาน ติดถนน ราคาไม่แพง มีคนเช่า ห้องใหม่
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
55.20 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สนามกอล์ฟ 1.96 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
El Carlos Argentinian Steak House For Sale In Khon Kaen.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,850,000
(฿8,790/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2559
ดูรูปทั้งหมด
House and land for sale with tenant
กุดลาด, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,900,000
(฿7,290/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน กุดลาด, อุบลราชธานี
สนใจติดต่อโทร0801994797บ้านพร้อมผู้เช่า สัญญาสิ้นสุด 30 พ.ย.69 ใกล้ปั๊ม ปตท. บ้านปากน้ำ 1.8 กม. ใกล้โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย 2.4 กม. ห่างจากแยกกุดลาด 4.8 กม. 1.9 ล.บ./ พท. 65 ตร.ว. เหมาะส...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 28 พ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shop for sale in Mae Tao, Mae Sot.
แม่ตาว, แม่สอด, ตาก, ไทย
฿1,900,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน แม่ตาว, ตาก
เหมาะทำการค้า มีที่จอดรถหน้าร้าน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2558
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale in Kabin Buri
หนองกี่, กบินทร์บุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,900,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน หนองกี่, ปราจีนบุรี
ตึก2ชั้น 1ห้องนอน2ห้องน้ำ1ห้องครัวฟรีค่าประเมินฟรีค่าโอนฟรีค่าจำนอง ใกล้ตลาดโคกอุดม ทำเลตั้งอยู่หน้าหมู่บ้านจัดสรร มีรถสัญจรทั้งวันติดร้านตัดผม,ร้านข้าว,ก๋วยเตี๋ยว,ร้านยา,ร้านกาแฟ
Details:
80 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สถานีรถไฟ 102.36 กม.
สร้างเสร็จ 2557
ชั้นลอย
ดูรูปทั้งหมด
Fully Renovated Café & Bar Business for Sale – Includes Furniture, Equipment & Website (Leasehold)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿1,900,000
(฿15,800/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿15,833/ตรม...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
รีโนเวทห้องครัวใหม่
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with office on an area of 72 square
ในเมือง, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿1,900,000
(฿6,580/ตรม.)
288 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล ในเมือง, สุรินทร์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿6,597/ตรม.)
Details:
288 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สนามบิน 127.07 กม.
วิวสวนสาธารณะ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on main road 340, suitable for building a warehouse or storage building.
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,971,000
(฿19,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
ขายที่ดิน ติดถนนใหญ่ ไม่ต้องเข้าซอย บางบัวทองเส้น340 ฝั่งขาเข้ากรุงเทพที่ดินพื้นที่สีเขียว เหมาะสร้างโกดัง สำนักงาน บ้านพักอาศัยมีหลายแปลง เริ่มต้น แปลงละ 73 ตารางวา ไปจนถึงแปลงละ 2 ไร่ราคาที่ดิน ตารา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on a main road, suitable for building an office or home office.
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,971,000
(฿19,700/ตรม.)
100 ตรม. Office for sale in ไทย
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on a main road, suitable for building an office, home office, or business.
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,971,000
(฿6,730/ตรม.)
292 ตรม. Office for sale in ไทย
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
292 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเบญจทรัพย์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,990,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเบญจทรัพย์
อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว. ติดถนนรังสิต-คลอง6 พื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ขายถูกสุดในโครงการ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ตัวตึก โปร่งโล่ง พื้นปูกระเบื้องใหม่ มีชั้นลอย มีพื้นที่ซักล้าง ปัจจุบันใ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2546
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2570
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Best value in the area! 3-story building, Rai Khing 26, only 1.99 million baht.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿1,990,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ไร่ขิง, นครปฐม
คุ้มที่สุดในย่าน! ตึก 3 ชั้น ไร่ขิง 26 เพียง 1.99 ลบ. 💼 พื้นที่กว้าง 3 ชั้นเต็ม ทำโฮมออฟฟิศหรือค้าขายก็ปัง สภาพดีพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที 💸 กู้เต็ม 100% ผ่อนสบายหลักพัน ปรึกษาสินเชื่อฟรี ที่ตั้ง...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿1,990,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน ไร่ขิง, นครปฐม
🔥 คุ้มที่สุดในย่าน! ตึก 3 ชั้น ไร่ขิง 26 เพียง 1.99 ลบ. 💼 พื้นที่กว้าง 3 ชั้นเต็ม ทำโฮมออฟฟิศหรือค้าขายก็ปัง สภาพดีพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที 💸 กู้เต็ม 100% ผ่อนสบายหลักพัน ปรึกษาสินเชื่อฟรี ที่ตั้ง : ต...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿1,990,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน ไร่ขิง, นครปฐม
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Renovated Facial Spa - Take Over Business 48 SQM
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,990,000
(฿41,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿1,990,000 (฿41,458/ตรม.)
Details:
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ชายหาด 0.18 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Korean Restaurant for Lease Assignment at Sukhumvit Plaza
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,000,000
฿2,800,000
(฿7,230/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿2,000,000 (฿7,246/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน
Details:
276 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
จิตภาวรรณ 11
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿2,000,000
(฿13,300/ตรม.)
150 ตรม. Office for sale at จิตภาวรรณ 11
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ม.จิตภาวรรณ11 ธัญบุรี เนื้อที่ 17.30 ตร.ว ทำเลดี ราคาต่อรองได้พิกัด : 14.06020322,100.85091683โครงการ : หมู่บ้านจิตภาวรรณ 11ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก ตำบล บึง...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant to take over the business in patong
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿2,000,000
(฿6,650/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿2,000,000 (฿6,667/ตรม.)
Details:
300 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Very Nice Point and Mid Town Hotel Front
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลาดเหนือ, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿2,000,000
฿2,500,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿2,...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
Korean Restaurant For Sale in Major Pinklao
บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,000,000
(฿10,200/ตรม.)
ขายร้านอาหาร สตูดิโอ ใน บางบำหรุ, กรุงเทพมหานคร
เซ้งร้านอาหาร ชั้น2 เมเจอร์ปิ่นเกล้า ที่ตั้ง 554 ถนนบรมราชชนนี แขวงบางบำหรุ เขตบางพลัด กรุงเทพ 10700 ขนาด 195 ตร.ม.ค่าเช่า/ค่าน้ำ/ค่าไฟเดือนละประมาณ 150,000 บาท อุปกรณ์ครบพร้อมเปิดขายต่อ ยอดขายเดือนละ...
Details:
สตูดิโอ
195 ตรม.
Property Type:
ร้านอาหาร
MRT 0.81 กม.
ชั้น 2
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เนินพลับหวานวิลเลจ
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿2,000,000
(฿31,200/ตรม.)
ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ในโครงการ เนินพลับหวานวิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เนินพลับหวานวิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ชายหาด 4.14 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale next to Ua-Art
แหลมฟ้าผ่า, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,000,000
(฿23,800/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
BTS 5.75 กม.
สร้างเสร็จ 2548
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,000,000
(฿62,500/ตรม.)
31.90 ตรม. Office for sale at ออมนิ ทาวเวอร์ สุขุมวิท นานา
เลือกใช้ชีวิตกับคอนโดมิเนียม บนทำเลศักยภาพ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทำให้ทุกจุดหมายของคุณเป็นเรื่องง่าย ตอบโจทย์ชีวิตสังคมเมือง โดดเด่นด้วยโลเคชั่นเพียงไม่กี่ก้าวคุณจะพบกับแหล่งช้อปปิ้ง ร้านอาหาร โรงแรม โรงพย...
Details:
31.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.55 กม.
MRT 1.57 กม.
ARL 2.84 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
ประกาศให้เช่า:
฿15,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale in Khlong Luang
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿2,000,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿2,000,000 (฿25,000/ตรม.)
Details:
80 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ศูนย์การค้า 7.57 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Building in Mueang Nakhon Ratchasima
จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿2,000,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน จอหอ, นครราชสีมา
ขายที่ดินด่วน อยู่หน้าทางเข้าหมู่บ้าน ใกล้เซนทรัล เอกสารสิทธิ์เป็นโฉนดครุฑแดง เนื้อที่ดินประมาณ 1 งาน 53 ตารางว...
Details:
168 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Boutique Wellness Studio for Sale – Choengmon
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿2,000,000
฿2,500,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿2,000,000 (฿13,333/ตรม.)
Details:
150 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวีผลทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿2,098,000
(฿36,300/ตรม.)
57.71 ตรม. Office for sale at ทวีผลทาวเวอร์
[ขาย] บูทีคสตูดิโอสไตล์มินิมอล – ทำเลทองใกล้เมญ่าและ มช. 🌿✨ ยูนิต 203 พื้นที่ดีไซน์สวย โปร่งสบาย ชั้น 2 อาคารทวีผล ทาวเวอร์ ตกแต่งใหม่เอี่ยมทั้งห้อง พร้อมวิวกวนสวนสีเขียวสบายตา เหมาะมากสำหรับธ...
Details:
57.71 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แบบ High Rise
วิวสวน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
...
70
71
61 - 90 จาก 2,125 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,090 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,500 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,520 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,606 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,337 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,871 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,024 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร