ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใน ไทย
(มี บ้าน 2,126)
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿9,500,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 20 ห้องนอน ใน มาบตาพุด, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล มาบตาพุด, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿19,000/ตรม.)
Details:
20
Bedroom(s)
20
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ชั้น 4
Electricity
ชั้นลอย
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Executive home office for rent /sales Ramkhamhaeng 26/1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿9,500,000
(฿43,100/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿43,182/ตรม.) หรือทำ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Entire Shophouse for Sale in Wichit Area
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿9,500,000
(฿36,700/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 258 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿36,822/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
258 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงเรียนนานาชาติ 0.55 กม.
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 พ.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Commercial Building for Sale
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿9,500,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.64 กม.
สร้างเสร็จ 2561
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale in Bang Phlat
บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿9,500,000
(฿39,500/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน บางพลัด, กรุงเทพมหานคร
บ้านทาวโฮม4ชั้น2ห้อง จรัญสนิทวงศ์75ใกล้รถไฟฟ้า ภายในไม่ได้ตกแต่งเหมาะสำหรับผู้ต้องการตกแต่งภายในใหม่หรือเป็นโกดังเก็บของ
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.56 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale in Rayong-Spacious, Clean, and Versatile
ปากน้ำ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿9,500,000
(฿36,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน ปากน้ำ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 257 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿36,965/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่า...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
257 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชิค ดิสทริคท์ ราม 53
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿9,590,000
฿11,590,000
(฿29,900/ตรม.)
320 ตรม. Office for sale at ชิค ดิสทริคท์ ราม 53
**อาคารช้อปเฮ้าส์4 ชั้น ขนาดใหญ่ ใกล้รถรถไฟฟ้าสายสีส้ม, สายสีเหลือง และแอร์พร์ตลิงค์หัวหมาก ที่ตกแต่งสไตล์ อินดาสเทรียลลอฟท์ ดีไซน์ให้เป็นสำนักงานส่วนตัวพร้อมใช้ Ready to Use Office **เป็...
Details:
320 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 4.75 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿2,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พญาไท พลาซ่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿9,600,000
฿10,900,000
(฿79,800/ตรม.)
120 ตรม. Office for sale at พญาไท พลาซ่า
ขายสำนักงาน (ออฟฟิศ) อาคาร พญาไท พลาซ่า พื้นที่สำนักงานอาคารพญาไท พลาซ่า ติด BTS และ Airport Link พญาไท - สถานที่ตั้ง ติด BTSและAirport Link สถานีพญาไท - ขนาดพื้นที่ 120 ตร.ม. - ชั้น 15 - ที่จอ...
Details:
120 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.15 กม.
ARL 0.27 กม.
แบบ High Rise
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿3,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ขายโกดัง /โรงงานสร้างใหม่ ในโครงการ Plat
กุดเพียขอม, ชนบท, ขอนแก่น, ไทย
฿9,600,000
(฿19,200/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน กุดเพียขอม, ขอนแก่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล กุดเพียขอม, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า ได้ที่ราคา ฿9,600,000 (฿19,200/ตรม.) หรือทำสัญ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชั้น 1
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Soi 102 Commercial Building with Tenants in Prime Location
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 21 ชั่วโมงที่แล้ว
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿9,690,000
(฿38,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 251.60 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿9,690,000 (฿38,514/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
251.60 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 21 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sale near BTS Srinagarindra
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿9,690,000
(฿134,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน เทพารักษ์, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล เทพารักษ์, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿9,690,000 (฿134,583/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 4.44 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Apartment for Sale in Patong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿9,700,000
(฿24,200/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿9,700,000 (฿24,250/ตรม.)
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
โรงพยาบาล 0.03 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวเมือง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 29 ส.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3-story commercial building in a community area for Sale
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿9,800,000
(฿27,900/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
ตึกพาณิชย์ 3 ชั้น 2 คูหา อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้ตลาดน้ำ 4 ภาค
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ชายหาด 1.56 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2-Storey House with Warehouse for Sale
เทศบาลนครสกลนคร, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿9,800,000
(฿38,200/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 4 ห้องนอน ใน เทศบาลนครสกลนคร, สกลนคร
บ้านตึก 2 ชั้น พร้อมใช้งาน พื้นที่โกดังขนาดใหญ่บนเนื้อที่ 1.2 ไร่ กลางเมืองสกลนคร
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sale in
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿9,800,000
(฿48,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน สายไหม, กรุงเทพมหานคร
โลเคชั่น : ที่ตั้ง : ซอย พหลโยธิน 62/1 แขวงสายไหม เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร 10210 (ใกล้กับ โรงพยาบาลบีแคร์ ติดกับศูนย์ฟอกไตเทียม) รายละเอียด - ตึกแถว ขนาด 49 ตรว สูง 3 ชั้นครึ่ง 2 ห้องนอน 4 ห้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 1.82 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Resort Golden Investment Opportunity in Chiang Mai
ศรีดงเย็น, ไชยปราการ, เชียงใหม่, ไทย
฿9,900,000
(฿3,010/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน ศรีดงเย็น, เชียงใหม่
อยู่ในทำเล ศรีดงเย็น, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿9,900,000 (฿3,018/ตรม.)
Details:
3,280 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale, 3 floors, in Land and Factory House, Phetkasem 95, price
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿9,900,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน เทศบาลนครอ้อมน้อย, สมุทรสาคร
🔥ด่วนขายโรงงานพร้อมออฟฟิศ และโกดัง โครงการ แลนด์แอนด์แฟคทอรี่เฮ้าส์ ถนนเพชรเกษม 95 อ้อมน้อย✨ ปัจจุบันทำโรงงานผลิตเครื่องสำอางค์ หากผู้ซื้อสนใจประกอบธุรกิจเครื่องสำอางค์ ทางเจ้าของยินดีให้ข้อมูล วัตถ...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไชน่าทาวน์ ศาลายา
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกระทึก, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿9,900,000
(฿31,700/ตรม.)
312 ตรม. Office for sale at ไชน่าทาวน์ ศาลายา
ขาย/ปล่อยเช่า 🔥 9.9 ล้าน โฮมออฟฟิศ ศาลายา ทำเลทอง+ที่อยู่ ครบ จบ ในที่เดียว ที่สุดแห่งการลงทุน รีบจองด่วนนน 🏢 เปลี่ยนบรรยากาศการทำงานให้น่าเชื่อถือกว่าเดิม ที่โฮมออฟฟิศไชน่าทาวน์ 🛣️ เดินทางสะดวกเชื่...
Details:
312 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For Sale 3 and A Half Storey Commercial Building in Bangkok
อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿9,900,000
(฿47,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน อรุณอมรินทร์, กรุงเทพมหานคร
ใกล้ปากซอย ใช้อยู่อาศัย ทำสำนักงาน ทำออฟฟิส ทำกิจการ ครัวกลางสำหรับfood delivery หรือโกดัง ภายในเป็นอาคารเปล่า สามารถตกแต่งเพิ่มได้ไม่ต้องรื้อถอนอะไรเพิ่มเติม เป็นอาคาร 3 ชั้นครึ่ง มีชั้นลอย และดาดฟ้า...
Details:
210 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.99 กม.
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
🏭 Factory for Sale – Watthana Nakhon, Sa Kaeo Province 📍 P
หนองแวง, วัฒนานคร, สระแก้ว, ไทย
฿9,900,000
(฿4,250/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน หนองแวง, สระแก้ว
อยู่ในทำเล หนองแวง, สระแก้ว ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿9,900,000 (฿4,262/ตรม.)
Details:
10
Bathroom(s)
2,323 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Dormitory for Sale at Pa Daet Mueang for Sale
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿9,900,000
(฿12,300/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 18 ห้องนอน ใน ป่าแดด, เชียงใหม่
ขายหอพัก(ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่) หอพักขนาด 3 ชั้น 18 ห้อง + 1 ออฟฟิต ▪️ที่ดิน 100 ตรว.▪️ตึกอายุ 8 ปี▪️มีที่จอดรถยนต์ 6 คัน มอเตอร์ไซด์ 20 คัน▪️ค่าเช่า 2200 -3000 ต่อห้องผู้เช่าเต็มทุกห้อง ( ผลตอบแทนก...
Details:
18
Bedroom(s)
18
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
โรงพยาบาล 1.88 กม.
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey Building 4 Units next to The Main Road Ekkachai
บางขุนเทียน, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿9,900,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร
ขาย-ให้เช่า อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 4 คูหา 59 ตร.วา ติดถนนใหญ่เอกชัย เพียง 200 ม.จากตลาดพิบูลย์วิทย์ 6 ใกล้แหล่งชุมชน เดินทางสะดวกเหมาะทำธุรกิจรายละเอียดเพิ่มเติม :- เนื้อที่ 59 ตารางวา- พื้นที่...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สถานีรถไฟ 1.86 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Building fo Sale in Mueang Chiang Mai
ศรีภูมิ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿9,950,000
(฿56,400/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 176 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
176 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
โรงเรียน 0.36 กม.
สร้างเสร็จ 2553
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿9,980,000
(฿112,000/ตรม.)
88.80 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿9,980,000 (฿112,387/ตรม.)
Details:
88.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.72 กม.
Office
ห้องน้ำ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in Nong Kae
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿9,980,000
(฿112,000/ตรม.)
88.80 ตรม. Office for sale in ไทย
Details:
88.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.7 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in Nong Kae
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿9,980,000
(฿114,000/ตรม.)
87.20 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿9,980,000 (฿114,450/ตรม.)
Details:
87.20 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.7 กม.
Office
ห้องน้ำ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in Nong Kae
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿9,980,000
(฿113,000/ตรม.)
88 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿9,980,000 (฿113,409/ตรม.)
Details:
88 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.7 กม.
Office
ห้องน้ำ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Resort for Sale in Mueang Uthai Thani
น้ำซึม, เมืองอุทัยธานี, อุทัยธานี, ไทย
฿10,000,000
(฿25,200/ตรม.)
ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน น้ำซึม, อุทัยธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 396 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำซึม, อุทัยธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿10,000,000 (฿25,253/ตรม.)
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
396 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Office for Sale at Songprapha
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿10,000,000
(฿33,300/ตรม.)
300 ตรม. Office for sale in ไทย
ขายออฟฟิศ พื้นที่ 115 ตรว. ติดถนน 2ฝั่ง หน้ากว้าง 25 และ 20เมตร สำนักงาน 1ชั้น/สำนักงาน 2ชั้น/ห้องประชุม รวมพื้นที่อาคาร 300 ตรม. ทำเลลงทุน : ถนนสรงประภา/ถนนเดชะตุงคะ/วิภาวดีรังสิต/ทางด่วนอุดรร...
Details:
10
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
300 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Commercial Building for Sale at Kathu
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿10,000,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายโรงแรม 6 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 840 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม ได้ที่ราคา ฿10,000,00...
Details:
6
Bedroom(s)
7.5
Bathroom(s)
840 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.11 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 28 ต.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
26
27
28
...
71
781 - 810 จาก 2,126 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,112 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,504 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,525 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,608 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,399 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,338 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,874 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,171 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,583,807
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี