ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใน ไทย
(มี บ้าน 2,126)
Factory warehouse with good price
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
โครงการ FACTORY YARD คลังสินค้าพร้อมออฟฟิศ แนว Modern Contemporary design มีพื้นที่ทั้งในย่านพื้นที่สีม่วง และสีเขียว ทำเลหลักติดถนนใหญ่ การคมนาคมสะดวก มีทั้งหมด 3 โลเคชั่น ได้แก่ ลำลูกกา...
Details:
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Buy and sell factories and warehouses at good prices
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
FACTORY YARD project, warehouse with office
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Buy-sell warehouse or factory
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บี อเวนิว กู้กู - ภูเก็ต
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿5,990,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ในโครงการ บี อเวนิว กู้กู - ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บี อเวนิว กู้กู - ภูเก็ต บนทำเลของ รัษฎา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 25...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2560
Factory warehouse with good price
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse at a good price.
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เบลล่า วิชิต ภูเก็ต
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿5,990,000
(฿40,100/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เบลล่า วิชิต ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 149 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย เบลล่า วิชิต ภูเก็ต บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
149 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2568
ดูรูปทั้งหมด
Factory warehouse with good price
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory warehouse with good price
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory and warehouse space at good prices.
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory warehouse with good price
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿5,990,000 (฿23,960/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 10.85 กม.
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory and warehouse space at good prices.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Renovated Shophouse for sale near We-Cafe Chaofah
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿5,990,000
(฿45,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 132.80 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
132.80 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
Buy and sell factories and warehouses at good prices
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿5,990,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร