ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใน ไทย
(มี บ้าน 2,126)
ดูรูปทั้งหมด
3-story shophouse, Phayathai Village (corner), Chaengwattana-Pak Kret
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿4,800,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
ตึกแถว 3 ชั้น พญาไทวิลเลจ (หลังมุม) แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด สภาพสวย................................................................................................... ที่ตั้ง : ต.ปากเกร็ด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบ...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2535
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale: Warehouse + 6 worker rooms on 1 rai of land
อัพเดทล่าสุด 12 ชั่วโมงที่แล้ว
บึงคอไห, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿4,800,000
฿5,500,000
(฿6,840/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 6 ห้องนอน ใน บึงคอไห, ปทุมธานี
-โกดัง ขนาดประมาณ 240 ตร.ม. (ก.12 ย.20 สูง6 ม.) 1 หลัง-ห้องพักคนงาน 4 ห้อง-ห้องเก็บของ/ห้องทำงาน 2 ห้อง-มีที่ดินเปล่าอีก ประมาณ 200 ตร.วา ด้านหลังห้องพัก-CCTV 5 ตัว ภายในโกดัง 2 ตัว และภายนอก 3...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
อัพเดทล่าสุด: 12 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale in Sathu Pradit
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿4,800,000
(฿4,790,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
ขายอาคารพาณิชย์ ทำเลดีมาก อยู่ สาธุประดิษฐ์ 58 โซนพระราม 3 อาคารสูง 3 ชั้น หน้ากว้าง 3.5 เมตรลึก 12 เมตร พื้นที่ 11.50 ตารางวา ***น้ำไม่ท่วม*** รายละเอียด - 3 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ (...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
1 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 1.1 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with buildings, single house, factory, Bang Pla Ma
สาลี, บางปลาม้า, สุพรรณบุรี, ไทย
฿4,900,000
(฿32,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 5 ห้องนอน ใน สาลี, สุพรรณบุรี
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง บ้านเดี่ยว โรงงาน บางปลาม้า สุพรรณบุรี เนื้อที่ 1 ไร่ ทำเลดี เหมาะพักอาศัย โกดัง คลังสินค้า ประกอบธุรกิจพิกัด : 14.31777357,100.21079951โครงการ : ที่ดิน+บ้าน+โรงงานบางปลาม้...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Turnkey Restaurant with Accommodation & Resort Development P
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะช้าง, เกาะช้าง, ตราด, ไทย
฿4,900,000
(฿32,600/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เกาะช้าง, ตราด
อยู่ในทำเล เกาะช้าง, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,000 (฿32,667/ตรม.)
Details:
150 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
เข้าถึงชายหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Talat Yai
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿4,900,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่, ภูเก็ต
ใกล้ตลาดสดเกษตร, ห้างโกรเซอรี่ ศูนย์การค้า Expo
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2549
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
บ้านนิมิตร
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿4,900,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนิมิตร
ใกล้ตลาดสดเกษตร, ห้างโกรเซอรี่ ศูนย์การค้า Expo
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for sale, Tiwanon Soi 33, Nonthaburi.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿4,900,000
(฿28,400/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน ท่าทราย, นนทบุรี
ขาย คลังสินค้า โกดัง ซอย ติวานนท์ 33 นนทบุรี ถนน ติวานนท์ ซอย ติวานนท์ 33 ท่าทราย อำเภอ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 11000 ขนาดพื้นที่ 43ตารางวา ขายราคา 4,900,000 บาท ข้อมูลติดต่อ ติดต่อ : เฮีย ธัท 083-830-5...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿4,900,000
(฿76,100/ตรม.)
ขายร้านขายของ ในโครงการ เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
The Stage Taopoon - Interchange (เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์)ผสานความเป็นส่วนตัว พร้อมกับไลฟ์สไตล์ที่ใช่กับโครงการ The Stage Taopoon - Interchange (เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์) โครงการคอนโดมิเนี...
Details:
64.25 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.49 กม.
BTS 4.07 กม.
แบบ High Rise
วิวโล่งๆ
แอร์
ค่าส่วนกลาง:
฿2,377/เดือน
เงินกองทุน:
฿32,125
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Shop for Sale in Bang Jo, Thalang, Phuket
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿4,900,000
(฿97,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,000 (฿98,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.01 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in Bangna Intersection Market
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿4,900,000
(฿19,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน บางนา, กรุงเทพมหานคร
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น เนื้อที่ 16 ตรว. อยู่ในตลาดสี่แยกบางนา ด้านหน้าตึกเป็นลานจอดรถ 10 คัน เหมาะแก่การทำธุรกิจ หรือเปิดกิจการการค้า เป็นห้องโล่งสามารถปรับปรุงได้ตามความต้องการ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
BTS 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2520
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่ มังกรทอง 2
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿4,900,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ในโครงการ ปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่ มังกรทอง 2
อยากได้แบบนี้ Scan QR Code ทักไลน์ได้เลย /a> .. สอบถามได้นะคะ โกดังเก็บสินค้า ขนาด 150 ตารางเมตร ที่ดิน ขนาด 200 ตารางวา เพียง ยูนิตละ 5.2 ล้านบาทถ. บางบัวทอง-สุพรรณบุรี340 ก่อนถึงสี่แยกนพวงศ์ อ. บาง...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sale in Naklua
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿4,900,000
(฿67,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,000 (฿68,056/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.5 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Studio in the new Sole Mio hotel
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿4,900,000
(฿136,000/ตรม.)
ขายโรงแรม สตูดิโอ ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 36 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,00...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2567
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3-story commercial building
ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿4,900,000
(฿50,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ทุ่งสุขลา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งสุขลา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,000 (฿51,042/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สนามกอล์ฟ 17.7 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale, good location, opposite 7-Eleven, 3 and a half floors
ดอนตะโก, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿4,950,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 2 ห้องนอน ใน ดอนตะโก, ราชบุรี
#ทำเลทองตรงข้ามเซเว่น 🏭 #ขายอาคารพาณิชย์เมืองราชบุรี #ทำเลดีมาก 💸 ขนาด 3 ชั้นครึ่ง มีชั้นลอย มีดาดฟ้า เนื้อที่ 26 ตร.ว. มีห้องน้ำทั้ง 3 ชั้น 📌พิกัด 🏢ที่ตั้ง ตรงข้ามเซเว่นดอนตะโก ปากทา...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2550
วิวเมือง
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in Wat Chalo
วัดชลอ, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿4,950,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน วัดชลอ, นนทบุรี
อาคารพาณิชย์ (ห้องริม) 4 ชั้น 4 ห้องน้ำ เหมาะค้าขาย ใกล้ศูนย์ราชการ โรงพยาบาล โรงเรียน ห้างสรรพสินค้า ตลาด เดินทางสะดวก
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
309 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สถานีรถไฟ 1.21 กม.
ดูรูปทั้งหมด
For sale or rent, shophouse on Ekachai Road, suitable for business and offices.
แม่กลอง, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม, ไทย
฿4,950,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 5 ห้องนอน ใน แม่กลอง, สมุทรสงคราม
ขายตึกแถว 4 ชั้น เลขที่ 10/103 พร้อมผู้เช่า อาคารตั้งอยู่ริมถนนเอกชัย จ.สมุทรสงคราม ติดกับ บ.เมืองไทยประกันชีวิต ตรงข้าม ธ.อาคารสงเคราะห์ พื้นที่ 23ตรว. พื้นที่ใช้สอย 288ตรม. มี 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 4...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The owner is selling it himself. 2 commercial buildings next to each other with land in Suphan Buri.
โคกคราม, บางปลาม้า, สุพรรณบุรี, ไทย
฿4,950,000
(฿24,700/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 2 ห้องนอน ใน โคกคราม, สุพรรณบุรี
อาคารพาณิชย์2อาคารติดกัน พร้อมที่ดิน บางปลาม้า-สุพรรณบุรี⭐️✅อาคาร 2.5 ชั้น ✅ที่ดิน 108 ตรว.+หน้ากว้างติดถนนใหญ่ 40 ม. ✅ติดถนนใหญ่ 6 เลน หมายเลข 340 กรุงเทพฯ-สุพรรณบุรี ฝั่งขาเข้าเมืองสุพรรณ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2534
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A newly renovated, 3-storey building near market
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
โพธาราม, โพธาราม, ราชบุรี, ไทย
฿4,950,000
(฿88,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน โพธาราม, ราชบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 55.60 ตรม. อยู่ในทำเล โพธาราม, ราชบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿4,950,000 (฿89,029/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
55.60 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale near MRT Tao Poon
บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿4,950,000
(฿88,200/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร
ขายอาคารพาณิชย์ใกล้ MRT เตาปูน รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง เดินทางสะดวก เข้าได้ 2 ทาง ทางถนนพระราม 5 และถนนริมคลองประปาฝั่งขวา แขวง บางซื่อ เขตบางซื่อ อาคารพาณิชย์ 5 ชั้นเต็ม 14 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 56 ตรม. กว...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดูรูปทั้งหมด
Songkhla Tha Sa-An Modernview in Mueang Songkhla
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿4,990,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน เขารูปช้าง, สงขลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 225 ตรม. อยู่ในทำเล เขารูปช้าง, สงขลา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿4,990,000 (฿22,178/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
225 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The Prime Saitahi
ไสไทย, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿4,990,000
(฿44,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน ไสไทย, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. อยู่ในทำเล ไสไทย, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2560
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿4,990,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน เขารูปช้าง, สงขลา
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
225 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 4-storey commercial building, corner building, prime location, on Petchkasem main road.
บางพระ, นครชัยศรี, นครปฐม, ไทย
฿4,990,000
(฿33,200/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน บางพระ, นครปฐม
#ขายต่ำกว่าทุน เจ้าของรีบใช้เงิน ใครได้ไปกำไรแน่นอน . 📍ขายอาคารพานิชย์ 4 ชั้นหลังมุม ทำเลทอง ติดถนนใหญ่ 8 เลนเส้นเพชรเกษม มีรถวิ่งผ่านวันละหลายพันคันตลอด 24 ชม. ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่อาศัย . รายละเอียด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2562
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Songkhla Tha Sa-An Modernview in Mueang Songkhla
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿4,990,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน เขารูปช้าง, สงขลา
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
225 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Songkhla Tha Sa-An Modernview in Mueang Songkhla
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿4,990,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน เขารูปช้าง, สงขลา
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
225 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
No need to rent!!! Warehouse for sale, located on a main road in Khlong 4, 1000 sq.m. (3 plots)
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿4,990,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
ไม่ต้องเช่า!!! ขายโกดัง แปลงใหญ่ 1000 ตรม. (3 แปลงแบ่งขายได้) ตรงข้ามตลาดบึงบัว รังสิต คลอง4 ใกล้ โรงเรียนสวนกุหลาบรังสิต 💰💰ราคา แปลงละ 4.99 ลบ. (จำนวน 3 แปลง)💰💰 🌱 หน้าร้าน Show Room ติดถนนใหญ่ ต...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2569
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
บ้านศรีเพชร
หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿4,990,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านศรีเพชร
ขายด่วน อาคารพาณิชย์/ตึกแถว หมู่บ้านศรีเพชร สูง3 ชั้นครึ่งมีดาดฟ้า รวม3คูหา 72 ตารางวา เหมาะสำหรับทำโรงงานขนาดย่อม หอพัก ที่พักอาศัยหรือบริษัท ด้านหน้ามีที่จอดรถสะดวกจอดได้หลายคัน ดาดฟ้าวิวสวยงา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
288 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 3.43 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Songkhla Tha Sa-An Modernview in Mueang Songkhla
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿4,990,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน เขารูปช้าง, สงขลา
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
225 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
12
13
14
...
71
361 - 390 จาก 2,126 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,109 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,523 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,608 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,337 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,872 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,583,807
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,748,827
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿604,372,529
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15501 โครงการ สำหรับบ้านในไทย