• เชียงใหม่

      ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใกล้ วัดอุโมงค์ สวนพุทธธรรม, สุเทพ

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด
      มีบ้าน 23
      ธารทิพย์ การ์เด้นท์ เพลส คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 6
      นอร์ท 5 คอนโด เชียงใหม่
      มีบ้าน 5
      คาซ่า คอนโด แอท ซีเอ็มยู
      มีบ้าน 2
      ไฮแลนด์ วิว เพลส
      มีบ้าน 2
      บ้านนิมมาน
      มีบ้าน 2
      เจ ทาวน์โฮม สุเทพ
      มีบ้าน 2
      ปันนา เรสซิเดนซ์ 3
      มีบ้าน 1
      วัน พลัส สวนดอก 10
      มีบ้าน 1
      ปันนา เรสซิเด้นซ์ 4 แอท ซีเอ็มยู
      มีบ้าน 1
      ขายร้านขายของ ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Wellness center for Take over
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿750,000 (฿7,480/ตรม.)
      ขายร้านขายของ ใน สุเทพ, เชียงใหม่
       อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿7,500/ตรม.)
      Details:
      100 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      28.63 ตรม. Office for sale at เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      28.63 ตรม. Office for sale at เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      28.63 ตรม. Office for sale at เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      28.63 ตรม. Office for sale at เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      28.63 ตรม. Office for sale at เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด
      สุเทพ
      ฿2,278,000 (฿79,400/ตรม.)
      28.63 ตรม. Office for sale at เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด
      The Star Hill Condo คอนโดหรู เลียบถนนคันคลอง ใกล้ มช. สำนักงาน ขาย / เช่า
      Details:
      28.63 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      สนามบิน 3.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 13 ก.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿10,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,432/เดือน
      เงินกองทุน: ฿14,315
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล วัดอุโมงค์ สวนพุทธธรรม, สุเทพ
    • ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      2 Story Commercial Building In Chet Yot Zone for Sale
      สุเทพ
      ฿5,000,000 (฿36,700/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ เนื้อที่ 31 ตรว. ห้องมุม ทำเลธุระกิจตั้งอยู่โซนเจ็ดยอดมีลานจอดรถกว้างขวางอยู่ในย่าน ชุมชน ใกล้สาธารณูปโภค บ้านจัดสรร ตลาด เหมาะสำหรับทำธุรกิจหลายประเภท ใกล้เซเว่น...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 136 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      พื้นที่ใกล้เคียง 1.28 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Shophouse for Sale at The Gate of CMU
      ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿5,100,000 (฿3,910/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿5,100,000 (฿3,923/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,300 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      3.5 stories Shophouse in prime location (CMU front Gate)
      ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿29,000,000 (฿33,500/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 864 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿29,000,000 (฿33,565/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 864 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Fully Furnished Shophouse for Sale in Mueang Chiang Mai
      สุเทพ
      ฿42,000,000 (฿59,900/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿42,000,000 (฿60,000/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      พื้นที่ใกล้เคียง 0.76 กม.
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ขายโรงแรม 24 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายโรงแรม 24 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายโรงแรม 24 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายโรงแรม 24 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 24 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Great investment opportunity in Chiangmai
      สุเทพ
      ฿48,000,000 (฿34,200/ตรม.)
      ขายโรงแรม 24 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 24 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿48,000,000 (฿34,286/ตรม.)
      Details:
      24 Bedroom(s) 24 Bathroom(s) 1,400 ตรม. Property Type: โรงแรม
      พื้นที่ใกล้เคียง 1.28 กม.
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ลิฟต์ส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      whlole apartment for Sale in Chiang Mai
      สุเทพ
      ฿139,000,000 (฿23,100/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      #ขายกิจการโรงแรมเชียงใหม่ มีผู้เข้าพักและใช้บริการอย่างต่อเนื่อง    โรงแรมมี 108 ห้อง จำนวน 7 ชั้น มีทั้งห้องพักรายวัน รายเดือน    เนื้อที่&...
      Details:
      100 Bedroom(s) 100 Bathroom(s) 6,000 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      โรงเรียน 0.14 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      ชั้น 10
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. สุเทพ
      5. วัดอุโมงค์ สวนพุทธธรรม

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดอุโมงค์ สวนพุทธธรรม

      เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด
      เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด
      มี 23 ยูนิต
      ราคา: ฿2.44M - ฿18.1M