• เชียงใหม่

      ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใกล้ หาดบ่อผุด, บ่อผุด

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      รีเพลย์ เรสซิเดนซ์ แอนด์ พูลวิลล่า
      มีบ้าน 6
      สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      มีบ้าน 6
      วิสเปอริ่ง ปาล์ม รีสอร์ท แอนด์ พลู วิลล่า
      มีบ้าน 3
      พารากอน วิลลา
      มีบ้าน 3
      อนาวา สมุย
      มีบ้าน 3
      อริสรา เพลส
      มีบ้าน 2
      ไอคอน สมุย
      มีบ้าน 2
      อีซี่ เดย์ส วิลล่า
      มีบ้าน 2
      คาบิน่า
      มีบ้าน 2
      ออทัมน์ วิลล่า
      มีบ้าน 2
      เมกัล วิลล่า
      มีบ้าน 2
      ไอวอรี่ แซงชัวรี วิลล่า
      มีบ้าน 2
      ซันนี่ รีทรีต ลักซ์ชัวรี่ วิลล่า
      มีบ้าน 2
      สวัสดี พูล วิลล่า บ่อผุด 5
      มีบ้าน 2
      ดอลเช่ วิลล่า สมุย บ่อผุด
      มีบ้าน 2
      ดรีม แลนด์ วิลล่า
      มีบ้าน 1
      อแวนตาคอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 1
      คีรีคายัน วิลลา
      มีบ้าน 1
      บ่อผุด เรสซิเดนซ์
      มีบ้าน 1
      ซายยัน พูล วิลล่า
      มีบ้าน 1
      บ้านอริสราสมุย
      มีบ้าน 1
      สวัสดี พูล วิลล่า - บ่อผุด
      มีบ้าน 1
      แกรนด์ บลู วิลล่า
      มีบ้าน 1
      พารากอน วิลล่า เฟส 2
      มีบ้าน 1
      บ้านสวย บ่อผุด วิลล่า เฟส 4
      มีบ้าน 1
      ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      Established Garden Restaurant for sale
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿500,000 ฿1,300,000 (฿503,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿500,000 (฿500,000/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 1 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      Turnkey Restaurant for Sale – Prime Location in Bo Put, Koh
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿3,900,000 (฿49,000/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿3,900,000 (฿48,750/ตรม....
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล หาดบ่อผุด, บ่อผุด
    • ขายโรงแรม 13 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายโรงแรม 13 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายโรงแรม 13 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายโรงแรม 13 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 13 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      Charming Renovated Resort Ready to Operate in Maenam
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿19,500,000 (฿39,200/ตรม.)
      ขายโรงแรม 13 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 13 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿19,500,000 (฿39,000/ตรม.)
      Details:
      13 Bedroom(s) 13.5 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 0.53 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      ขายโรงแรม 19 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 19 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 19 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 19 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 19 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      21 Apartments Studios in Bangrak, Koh Samui
      บ่อผุด
      ฿32,000,000 (฿23,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 19 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 19 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿32,000,000 (฿22,857/ตรม.)
      Details:
      19 Bedroom(s) 19 Bathroom(s) 1,400 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ขายโรงแรม 8 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 8 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 8 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 8 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 8 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      Bali Style Villas Investment Opportunity with Financing Options
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿35,000,000 (฿47,600/ตรม.)
      ขายโรงแรม 8 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 737 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿47,490/ตรม.)
      Details:
      8 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 737 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.81 กม.
      Palm View
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 11 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 11 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 11 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 11 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 11 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿40,000,000 (฿41,900/ตรม.)
      ขายโรงแรม 11 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 11 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 956 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿41,841/ตรม.)
      Details:
      11 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 956 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.81 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      6 Bali Style Villa Investment in Bangrak for Sale
      บ่อผุด
      ฿75,000,000 (฿55,600/ตรม.)
      ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,356 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿55,310/ตรม.)
      Details:
      20 Bedroom(s) 20 Bathroom(s) 1,356 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.72 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 17 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 17 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 17 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 17 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 17 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      Charming Hotel in Bangrak with 17 Duplex Room for Sale
      บ่อผุด
      ฿90,000,000 (฿51,700/ตรม.)
      ขายโรงแรม 17 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 17 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,750 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿51,429/ตรม.)
      Details:
      17 Bedroom(s) 1,750 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.98 กม.
      วิวทะเล
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายโรงแรม 49 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 49 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 49 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ขายโรงแรม 49 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 49 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      Partially Complete Beachfront Resort in for Sale Bophut
      บ่อผุด
      ฿499,990,000 (฿503,000,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 49 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 49 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿499,990,000 (฿499,990,000/ตรม.)
      Details:
      49 Bedroom(s) 1 ตรม. Property Type: โรงแรม
      Restaurant 0.83 กม.
      วิวทะเล
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย
      4. บ่อผุด
      5. หาดบ่อผุด

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดบ่อผุด

      รีเพลย์ เรสซิเดนซ์ แอนด์ พูลวิลล่า
      รีเพลย์ เรสซิเดนซ์ แอนด์ พูลวิลล่า
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿4.02M - ฿6.54M