ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใน ระยอง

      (มี บ้าน 43)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคลังสินค้า ใน ห้วยโป่ง, ระยอง, ห้วยโป่ง, เมืองระยอง, ระยอง
      ABCT-AM-RM-WAREHOUSE
      ห้วยโป่ง, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿30,000,000 (฿7,950/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน ห้วยโป่ง, ระยอง
      Contact- Kh. Pramod- 0818237223; Kh. Kulkanoak-0891181646Description & Neighbourhood ContextThis property is currently used as a warehouse but offers strong potential for residential or mixed-use...
      Details:
      3,795 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวเมือง
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน ตะพง, ระยอง, ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
      Rayong Resort for Sale
      ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿32,000,000 (฿32,200/ตรม.)
      ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน ตะพง, ระยอง
      ต้องการขายที่ดินติดหาดแม่รำพึง ต.ตะพง อ.เมืองระยอง เดิมเป็นกิจการรีสอร์ทขนาด 20 ห้องพัก ทำเลสวยติดหาด สำหรับท่านที่ต้องการทำเลทองสำหรับการลงทุน ที่นี่น่าสนใจมากๆ
      Details:
      20 Bedroom(s) 20 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 6.95 กม.
      สร้างเสร็จ 2545
      วิวทะเล
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า ใน แม่น้ำคู้, ระยอง, แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      Large Factory for Rent and Sale in Pluak Daeng
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
      ฿35,000,000 ฿45,000,000 (฿17,400/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
      ขายหรือให้เช่าโรงงาน อำเภอปลวกแดง จังหวัดระยอง ติดถนนใหญ่สาย 3191 เป็นโรงงานขนาดใหญ่ (1,632 ตรม.) หน้ากว้าง 16 ม. ลึก 102 ม. มีรั้วคอนกรีตด้านบนเสริมลูกศรเหล็ก พื้นโรงงานปูด้วย epoxy ตัวโรงงานระบ...
      Details:
      2,024 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง, แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      Factory and Warehouse for Sale in Maenam Khu
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
      ฿35,000,000 (฿17,600/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
      ขายโรงงาน พร้อมบ้านพัก และที่ดิน  ทำเลดีมาก ติดถนนใหญ่ ปลวกแดง ระยอง ใกล้นิคมอุตสาหกรรม WHA 4 มีใบรง. 4  อาคารโรงงาน 1632 ตร.ม.   บ้านตึก 2 ชั้น พื่นที่ใช้สอย 360 ตร.ม. สามารถใช้เป...
      Details:
      3 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 2,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายร้านขายของ 16 ห้องนอน ใน ปลวกแดง, ระยอง, ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
      KTV Pluak Daeng For Sale
      ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
      ฿35,000,000 (฿39,600/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 16 ห้องนอน ใน ปลวกแดง, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 16 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 890 ตรม. อยู่ในทำเล ปลวกแดง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿39,326/ตรม.)
      Details:
      16 Bedroom(s) 20 Bathroom(s) 890 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายคลังสินค้า ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายคลังสินค้า ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายคลังสินค้า ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคลังสินค้า ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      Land for sale with factory, 5 rai, Muang Lai plan, Nikhom Phatthana District, Rayong Province
      พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ฿50,000,000 (฿27,900/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน พนานิคม, ระยอง
      ขายที่ดินพร้อมโรงงาน 5 ไร่ ผังม่วงลาย ทำเลทอง 📍ต.พนานิคม อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง   ราคา 50,000,000 บาท เท่านั้น พื้นที่ใช้สอย โรงงานมากกว่า 1,700 ตารางเมตร 💢มีใบอนุญาต รง.4 - พร้อมเครน 3 ตัว - เครน...
      Details:
      1,800 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายโรงแรม 23 ห้องนอน ใน เพ, ระยอง, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ขายโรงแรม 23 ห้องนอน ใน เพ, ระยอง, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ขายโรงแรม 23 ห้องนอน ใน เพ, ระยอง, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ขายโรงแรม 23 ห้องนอน ใน เพ, ระยอง, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 23 ห้องนอน ใน เพ, ระยอง, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      Resort with the best location at Mae Rampueng Beach
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿61,900,000 (฿17,300/ตรม.)
      ขายโรงแรม 23 ห้องนอน ใน เพ, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 23 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,597 ตรม. อยู่ในทำเล เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2535 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿61,900,0...
      Details:
      23 Bedroom(s) 23 Bathroom(s) 3,597 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2535
      วิวทะเล
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      Luxurious and impressive Thai-style building complex for sal
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ชากพง, แกลง, ระยอง
      ฿74,000,000 (฿174,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง
      Luxurious and impressive Thai-style building complex for sale in Chakphong, Rayong. Video 1:  The Entire Complex In total, The Entire Complex consists of 5 buildings, a swimming pool, tennis/pade...
      Details:
      10 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 429 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2549
      วิวทะเล
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายโรงแรม 33 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม 33 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม 33 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม 33 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 33 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      Beachfront resort with 120 beds in Ao Charoen, Chakphong, Ra
      อัพเดทล่าสุด 3 เดือนที่แล้ว
      ชากพง, แกลง, ระยอง
      ฿75,000,000 (฿83,800/ตรม.)
      ขายโรงแรม 33 ห้องนอน ใน ชากพง, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 33 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,...
      Details:
      33 Bedroom(s) 33 Bathroom(s) 900 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า 9 ห้องนอน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง, นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
      Warehouse + land for sale 20-3-15 rai, 9 warehouses, full tenants, Nikhom Phatthana
      นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ฿120,000,000 (฿48,300/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า 9 ห้องนอน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายโกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ มีโกดัง 9 หลัง โกดังมีลูกค้าเช่าแล้วทั้งหมด ใกล้แยกมาบข่า ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง   ซื้อแล้วมีรายได้ทันที โกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ บนที่ดินมีโกดัง 9 หลัง โกดัง...
      Details:
      9 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 2,500 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ระยอง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ สมาร์ทโฮม ดูเพิ่มเติม สมาร์ทโฮม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายคลังสินค้า ใน มาบข่า, ระยอง, มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายคลังสินค้า ใน มาบข่า, ระยอง, มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายคลังสินค้า ใน มาบข่า, ระยอง, มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายคลังสินค้า ใน มาบข่า, ระยอง, มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคลังสินค้า ใน มาบข่า, ระยอง, มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
      Buy now and immediately earn 700,000 baht/month, 7% return per year.
      มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ฿120,000,000 (฿12,000/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า ใน มาบข่า, ระยอง
      ซื้อแล้วมีรายได้ทันที 7 แสนบาท/เดือน ผลตอบแทน 7% ต่อปี ขายโกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ โกดัง 9 หลัง พร้อมผู้เช่าเต็ม ห่างนิคมอุตสาหกรรม CPGCเพียง 6 กม. ใกล้แยกมาบข่า ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง  ...
      Details:
      10,024 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2570
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายโรงแรม ใน กร่ำ, ระยอง, กร่ำ, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม ใน กร่ำ, ระยอง, กร่ำ, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม ใน กร่ำ, ระยอง, กร่ำ, แกลง, ระยอง
      ขายโรงแรม ใน กร่ำ, ระยอง, กร่ำ, แกลง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม ใน กร่ำ, ระยอง, กร่ำ, แกลง, ระยอง
      GrandBlue Resort & BeachClub - Mae Phim Beach, Rayong.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      กร่ำ, แกลง, ระยอง
      ฿150,000,000 (฿30,200/ตรม.)
      ขายโรงแรม ใน กร่ำ, ระยอง
       อยู่ในทำเล กร่ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿150,000,000 (฿30,000/ตรม.)
      Details:
      5,000 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน หนองบัว, ระยอง, หนองบัว, บ้านค่าย, ระยอง
      120 Rai Factory for Sale with the Land in Rayong, Purple Zone (EEC)
      หนองบัว, บ้านค่าย, ระยอง
      ฿800,000,000 (฿40,200/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน หนองบัว, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 20,000 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบัว, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿800,000,000 (฿40,000/ตรม.)
      Details:
      สตูดิโอ 20,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 43 จาก 43 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของระยอง

      เมืองระยอง
      เมืองระยอง
      มี 226 ยูนิต
      ราคา: ฿352K - ฿109M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านฉาง
      บ้านฉาง
      มี 60 ยูนิต
      ราคา: ฿855K - ฿40.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แกลง
      แกลง
      มี 60 ยูนิต
      ราคา: ฿905K - ฿42.3M