ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใกล้ หาดกมลา, กมลา

      (มี บ้าน 13)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 79
      ซิตี้เกต
      มีบ้าน 30
      เดอะ มาริน ภูเก็ต
      มีบ้าน 27
      โอเชียน่า กมลา
      มีบ้าน 23
      6 อเวนิว สุรินทร์
      มีบ้าน 22
      อริสโต้ 1
      มีบ้าน 16
      เอดีเอ็ม แพลทินัม เบย์ บาย วินแดม
      มีบ้าน 16
      อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      มีบ้าน 15
      แฟนตาซี คอนโด กมลา
      มีบ้าน 15
      ไอคอน พาร์ค
      มีบ้าน 13
      อริสโต้ 2
      มีบ้าน 13
      ปาล์มไมร่า สุรินทร์ บีช เรซิเดนท์
      มีบ้าน 12
      ซีรีน คอนโดมิเนียม ภูเก็ต
      มีบ้าน 10
      สุรินทร์ สบาย
      มีบ้าน 9
      แสนสุรี
      มีบ้าน 9
      กมลา รีเจนท์
      มีบ้าน 9
      กมลา นาทอง
      มีบ้าน 8
      ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      มีบ้าน 7
      อันดามาญา สุริน เบย์
      มีบ้าน 7
      สุรินท์ ไฮท์
      มีบ้าน 6
      โคโค่ กมลา
      มีบ้าน 6
      เดอะ ทรีส์ เรสซิเด้นซ์
      มีบ้าน 5
      เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์
      มีบ้าน 5
      กมลา ฟอลส์
      มีบ้าน 5
      คอราลิน่า กมลา
      มีบ้าน 5
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Bar & Restaurant in the Heart of Kamla
      กมลา
      ฿1,500,000 (฿18,800/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿18,750/ตรม.)
      Details:
      80 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 6 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 6 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 6 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 6 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 6 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Restaurant and Business for sales in Kamala
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      กมลา
      ฿4,200,000 (฿6,550/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 6 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 640 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿4,200,000 (฿6,563/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 640 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล หาดกมลา, กมลา
    • ขายพื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ในโครงการ อริสโต้ 1, เชิงทะเล
      ขายพื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ในโครงการ อริสโต้ 1, เชิงทะเล
      ขายพื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ในโครงการ อริสโต้ 1, เชิงทะเล
      ขายพื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ในโครงการ อริสโต้ 1, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ในโครงการ อริสโต้ 1, เชิงทะเล
      อริสโต้ 1
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿4,600,000 (฿97,700/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ในโครงการ อริสโต้ 1
      The Aristo 1 (ดิ อริสโต้ 1) คอนโดมิเนียม Low Rise บนหาดสุรินทร์ จังหวัดภูเก็ต ตั้งอยู่บนโลเคชั่นสุดเอ็กซ์คลูซีฟ ที่ล้อมรอบไปด้วยภูเขา พร้อมทิวทัศน์ของท้องทะเล และ หาดทรายสีขาวเนียนที่อยู่เบื้องหน้า ที...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 47 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชายหาด 0.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 15 ส.ค. 2571
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,820/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      กมลา
      ฿4,700,000 (฿58,800/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿4,700,000 (฿58,750/ตรม.)
      Details:
      80 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สร้างเสร็จ 2566
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ มาริน ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ มาริน ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ มาริน ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ มาริน ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ มาริน ภูเก็ต, กมลา
      เดอะ มาริน ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กมลา
      ฿4,800,000 ฿5,000,000 (฿117,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ มาริน ภูเก็ต
      The Marin Phuketหลีกหนีความวุ่นวาย อิงแอบธรรมชาติที่เงียบสงบและเป็นส่วนตัวอย่างสมบูรณ์แบบที่ เดอะ มาริน ภูเก็ต คอนโดมิเนียมโมเดิร์นสไตล์รีสอร์ทสุดหรู ที่รายล้อมไปด้วยความอุดมสมบูรณ์ของธรรมชาติใจกลางกม...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 41 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวสวน
      ระเบียง
      แอร์
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,460/เดือน
      เงินกองทุน: ฿24,600
      กมลา
      ฿6,500,000 (฿30,900/ตรม.)
      ขายร้านขายของ ใน กมลา, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿6,500,000 (฿30,952/ตรม.)
      Details:
      210 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ชายหาด 0.4 กม.
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Shophouse on Great Located in Kamala for Sale
      กมลา
      ฿23,000,000 (฿38,300/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿23,000,000 (฿38,333/ตรม.)
      Details:
      8 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ชายหาด 0.4 กม.
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      KAMALA HOTEL FOR RENT & SALE
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      กมลา
      ฿27,000,000 (฿38,500/ตรม.)
      ขายโรงแรม ใน กมลา, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม ได้ที่ราคา ฿27,000,000 (฿38,571/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
      Details:
      700 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเมือง
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Resort Business For Sale in Phuket
      กมลา
      ฿39,000,000 (฿78,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿39,000,0...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: โรงแรม
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.13 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      กมลา
      ฿45,000,000 (฿56,200/ตรม.)
      ขายโรงแรม ใน กมลา, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿56,250/ตรม.)
      Details:
      800 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ดาดฟ้า
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดกมลา

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Beautiful Property with Large Land for Sale and Rent
      กมลา
      ฿46,000,000 (฿184,000/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿46,000,000 (฿184,000/ตรม.)
      Details:
      250 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชายหาด 0.4 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      4 Hotel Buildings Near Kamala Beach
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กมลา
      ฿130,000,000 (฿42,500/ตรม.)
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,056 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿42,539/ตรม.)
      Details:
      100 Bedroom(s) 3,056 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      7-Storey 110-Rooms Building - Pool 700m from Kamala Bech
      กมลา
      ฿190,000,000 (฿39,600/ตรม.)
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿190,...
      Details:
      100 Bedroom(s) 100 Bathroom(s) 4,800 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 13 จาก 13 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. กมลา
      5. หาดกมลา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดกมลา

      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      มี 79 ยูนิต
      ราคา: ฿3.94M - ฿24.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซิตี้เกต
      ซิตี้เกต
      มี 30 ยูนิต
      ราคา: ฿3.99M - ฿12.5M