• เชียงใหม่

      ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใกล้ ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน, หนองแก

      (มี บ้าน 5)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      มาย รีสอร์ท หัวหิน
      มีบ้าน 50
      มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      มีบ้าน 39
      บ้าน เคียง ฟ้า
      มีบ้าน 38
      ลา ฮาบานา
      มีบ้าน 35
      อมารี เรสซิเดนซ์ หัวหิน
      มีบ้าน 27
      บ้านแสนสุข
      มีบ้าน 26
      ดุสิต ดีทู เรสซิเดนเซส
      มีบ้าน 24
      เวหา
      มีบ้าน 23
      บ้าน คุ้น เคย
      มีบ้าน 22
      บ้านคู่เคียง
      มีบ้าน 17
      ซัมเมอร์ หัวหิน
      มีบ้าน 15
      กาบานาส หัวหิน
      มีบ้าน 11
      บ้านสรวลริมทราย
      มีบ้าน 7
      บ้าน อิ่ม เอม
      มีบ้าน 5
      บ้าน แสนสราญ คอนโด
      มีบ้าน 5
      เดอะรอยัล ปริ๊นเซส คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 5
      เฮย์ หัว หิน
      มีบ้าน 5
      บ้านปะการังสีส้ม
      มีบ้าน 5
      เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเด้นซ์ หัวหิน
      มีบ้าน 5
      บ้านเฉลียงลม
      มีบ้าน 4
      วี บาย สิริน
      มีบ้าน 4
      บ้านลอนทราย บีชฟร้อนท์ คอนโดมิเนียม - หัวหิน
      มีบ้าน 4
      หัวหิน สปอร์ต วิลล่า
      มีบ้าน 2
      สนุก เรสซิเดนซ์
      มีบ้าน 2
      บ้านชายทะเล หัวหิน
      มีบ้าน 2
      88.80 ตรม. Office for sale in ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน, หนองแก, หนองแก
      Commercial Building for Sale in Nong Kae
      หนองแก
      ฿9,980,000 (฿113,000/ตรม.)
      88.80 ตรม. Office for sale in ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน, หนองแก
       อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿9,980,000 (฿112,387/ตรม.)
      Details:
      88.80 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ศูนย์การค้า 0.72 กม.
      Office
      ห้องน้ำ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      88 ตรม. Office for sale in ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน, หนองแก, หนองแก
      Commercial Building for Sale in Nong Kae
      หนองแก
      ฿9,980,000 (฿114,000/ตรม.)
      88 ตรม. Office for sale in ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน, หนองแก
       อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿9,980,000 (฿113,409/ตรม.)
      Details:
      88 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ศูนย์การค้า 0.7 กม.
      หนองแก
      ฿9,980,000 (฿113,000/ตรม.)
      88.80 ตรม. Office for sale in ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน, หนองแก
      Details:
      88.80 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ศูนย์การค้า 0.7 กม.
      วิวเมือง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      87.20 ตรม. Office for sale in ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน, หนองแก, หนองแก
      Commercial Building for Sale in Nong Kae
      หนองแก
      ฿9,980,000 (฿115,000/ตรม.)
      87.20 ตรม. Office for sale in ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน, หนองแก
       อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿9,980,000 (฿114,450/ตรม.)
      Details:
      87.20 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ศูนย์การค้า 0.7 กม.
      Office
      ห้องน้ำ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก
      Warehouse for Sale Near The Beach
      หนองแก
      ฿50,000,000 (฿35,900/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน หนองแก, หัวหิน
       อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿35,714/ตรม.)
      Details:
      1,400 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.89 กม.
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ประจวบคีรีขันธ์
      3. หัวหิน
      4. หนองแก
      5. ไฮแอท รีเจนซี หัวหิน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของไฮแอท รีเจนซี หัวหิน

      มาย รีสอร์ท หัวหิน
      มาย รีสอร์ท หัวหิน
      มี 50 ยูนิต
      ราคา: ฿3.92M - ฿15M
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      มี 39 ยูนิต
      ราคา: ฿4.53M - ฿55.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน เคียง ฟ้า
      บ้าน เคียง ฟ้า
      มี 38 ยูนิต
      ราคา: ฿1.51M - ฿8.25M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลา ฮาบานา
      ลา ฮาบานา
      มี 35 ยูนิต
      ราคา: ฿2.41M - ฿10.1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อมารี เรสซิเดนซ์ หัวหิน
      อมารี เรสซิเดนซ์ หัวหิน
      มี 27 ยูนิต
      ราคา: ฿4.12M - ฿25.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านแสนสุข
      บ้านแสนสุข
      มี 26 ยูนิต
      ราคา: ฿4.55M - ฿25.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดุสิต ดีทู เรสซิเดนเซส
      ดุสิต ดีทู เรสซิเดนเซส
      มี 24 ยูนิต
      ราคา: ฿2.41M - ฿3.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เวหา
      เวหา
      มี 23 ยูนิต
      ราคา: ฿3.12M - ฿25M
      ดูข้อมูลโครงการ