ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 73)
บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿5,190,000
(฿25,900/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ในโครงการ อินเตอร์มาร์ท
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5ชั้น ทำเลดี เพียง 5.19ลบ. ตั้งอยู่ภายในตลาดสดอินเตอร์มาร์ท อ.เมืองปทุมธานี เนื้อที่ 19.7 ตรว. หน้ากว้างอาคาร 5m. พื้นที่ใช้สอยภายในมากกว่า 200 ตรม. 4ห้องอเน...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse 250 Sq.m. near Lat Lum Kaeo
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿5,490,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2565
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for sale by the canal, 300 sq m, lots of usable space, can build a house
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿6,850,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน คลองสอง, ปทุมธานี
โกดังริมคลอง แปลงใหญ่ 300 ตรว. 1 แปลง ใกล้ตลาดไท โกดัง ขนาดใหญ่ 12.5*30เมตร = 375 ตรม. ซอย เอราวัณ 28/2 ซอยวิปัสสนา วัดดำรงธรรมสถิต มีรั้วสำเร็จรูปด้านหน้าและด้านข้าง ประตู 6 เมตร น้ำประปา ไฟ...
Details:
2
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prefabricated warehouses and factories in Lad Lum Kaeo, Pathum Thani.
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿6,900,000
(฿23,000/ตรม.)
300 ตรม. Office for sale in ปทุมธานี
มี 3 ห้องนอน มี 3 ห้องน้ำ มีที่จอดรถ มีพื้นที่โกดัง ส่วนของพื้นที่ทำโรงงาน มี อ๊อฟฟิต มีครัวเล็กๆๆ มีโฉนด เจ้าของขายเอง 6,900,000 บาท เช่า เดือนละ 45000 บาท มัดจำ 3 เดือน นัดดูโกดังโรงงานสำเร็จร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent and Sale in Lat Lum Kaeo Pathum Thani
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿6,900,000
(฿25,100/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 275 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า ได้ที่ราคา ฿6,900,000 (฿25,091/ตรม.) หรือทำส...
Details:
1
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
275 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 13.12 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale/Rent next to Future Park Rangsit
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿7,500,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อาคารพาณิชย์ 2 คูหา 5 ชั้น เนื้อที่ 40 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 600 ตร.ม. ที่จอดรถ 5 คัน + 6 ห้องน้ำ + 1 ห้องครัวใหญ่ หน้าบ้านหันทางทิศเหนือ อยู่ในซอยคลองหลวง 12 ติดถนนพหลโยธิน ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ดรังสิ...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ศูนย์การค้า 1.84 กม.
สร้างเสร็จ 2542
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale!!! 3-storey warehouse + 1 mezzanine, starting price 7.9 million baht.
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿7,900,000
(฿14,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
FACTORY YARD @ สมุทรปราการ บางนา-บางบ่อโรงงานพร้อมออฟฟิศ ในย่านพื้นที่สีม่วง ทำโรงงานได้ทุกประเภท แนวทางออกแบบ Modern contemporary design #ราคาเริ่มต้นเพียง 17 ลบ. เท่านั้น!!บนทำเลทองของสมุทรปรา...
Details:
539 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale, 2 units, 57 square meters, next to Lam Luk Ka Road.
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿8,500,000
(฿4,240,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
รายละเอียด ขายอาคารพาณิชย์ 2คูหา 57ตารางวา ติดถนนลำลูกกา ใกล้ทางหลวงพิเศษ (มอเตอร์เวย์) หมายเลข9 *** ขายอาคาร พร้อมผู้เช่า *** . 📌 ที่ตั้ง : คลอง7 ลำลูกกา ปทุมธานี 📌 Google maps: /div> . รายละเอียด...
Details:
2 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for sale, size 200 sq.w., special price
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿8,500,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขายด่วน ราคาพิเศษ 8,500,000 เท่านั้นค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง โกดังพร้อมออฟฟิศ 200 ตรว. (800 ตรม.) ไฟฟ้า3เฟส พิกัด ปทุมธานี ลำลูกกาคลอง7081-493-0423
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale with office, Eksin Factory Project, Khlong 11, Pathum Thani
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿9,800,000
(฿17,500/ตรม.)
560 ตรม. Office for sale in ปทุมธานี
ขาย โรงงานพร้อมสำนักงาน ถนนรังสิต-นครนายก คลอง11 โครงการเอกสินแฟคทอรี่ ขนาด 206.2 ตารางวา 4 ห้องทำงาน ออฟฟิศ 2 ชั้น ติดถนนเมน รายละเอียด - ขายโรงงานพร้อมสำนักงาน โครงการเอกสินแฟคทอรี่ คลอง11 พื้นที...
Details:
560 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale near Talaad Thai Mixed Fruit Market
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿10,000,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 580 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
580 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Minifactory, warehouse, home office
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿12,000,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿12,000,000 (฿21,053/ตรม.)
Details:
570 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2552
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ค. 2569
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Apartment for Sale in Khlong Luang
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿12,000,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 74 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
74ห้อง มีผู้เช่าอยู่ในตึกแล้ว30ห้อง
Details:
74
Bedroom(s)
74
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ศูนย์การค้า 6.96 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale in Bueng Nam Rak
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿12,000,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
ขายโกดัง ย่าน รังสิต คลอง12 - ใกล้กรุงเทพ - พื้นที่โกดัง ขนาด 20*36 = 720 ตร.ม.- ออฟฟิต 2 ห้อง ขนาด 5*6= 30 ตร.ม. (รวม 60 ตร.ม.)- 2 ห้องน้ำ- ติดถนน รังสิต-นครนายก (คลอง12)- ระบบไฟฟ้า 3 เฟส- มีใบ ร.ง 4...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 24.54 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา
กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse behind the Talad Thai Market for Sale
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿12,500,000
(฿48,800/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อาคารพาณิชย์ โซนหลังอาคารตลาดผลไม้รวม(เดิม) - เนื้อที่ 16 ตรว. สามชั้นครึ่ง ดาดฟ้ามีหลังคา- แต่ละชั้นมีกั้นชั้นละห้องนอนพร้อมเครื่องปรับ อากาศ ต่อเติมห้องครัวหลังบ้าน - ปูพื้นด้วยไม้ กระเบื้อง(...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ศูนย์การค้า 9.81 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Commercial Buildings for Sale in Khlong Si
ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿12,500,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
เนื้อที่ 28.5 ตร.ว. อาคารพาณิชย์ 2 คูหา 4 ชั้น +ดาดฟ้า ริมถนนใหญ่ ทำเลดี คลองสี่/ลำลูกกา เดินทางสะดวก ใกล้มอเตอร์เวย์ หน้าบ้านจอดรถได้ มีประตูรั้วเหล็ก ชั้นล่างมีoffice เป็นสำนักงานห...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 11.14 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale in Khlong Sam Pathum Thani
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿13,000,000
(฿11,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายอาคาร 3 ชั้น พร้อมโกดังเก็บสินค้า พื้นที่ 360 ตรว. ราคา 13 ล้านบาท ต่อรองได้เจ้าของขายเอง พื้นที่ใช้สอย อาคารขนาด 8*18 เมตร 3 ชั้น 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว มีห้องแยกเป็นสัดส่วนอีก 3 ห้อง โกดั...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
1,120 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 11.34 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Sale and Rent in Soi Lam Luk Ka 43
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿13,000,000
(฿81,100/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ให้เช่าหรือขาย โกดังพร้อมสำนักงานสร้างใหม่ ซอยลำลูกกา 43 (คลองสาม) ปทุมธานี พื้นที่ใช้สอย - พื้นที่รวม 800 ตาราเมตร (200 ตารางวา) - พื้นที่โกดัง 160 ตารางเมตร - พื้นที่สำนักงาน 130 ตารางเมตร (สา...
Details:
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.06 กม.
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿13,000,000
(฿27,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ในโครงการ เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
มินิแฟคตอรี่ โรงงานโกดัง สำนักงาน 3 ชั้น ในโครงการ The Wealth mini factory ลำลูกกา คลอง 9 ปทุมธานี ขนาดพื้นที่ดิน 187.50ตารางวา กว้าง 25.00 เมตร ยาว 35.10 เมตร พื้นที่ใช้สอยกว่า 470 ตารางเมตร อาคารสำน...
Details:
4
Bathroom(s)
470 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale, 2 units, 3 floors, next to Khlong Luang Road.
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿13,000,000
(฿175,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
✅พื้นที่ประมาณ 74ตรว. ✅ หน้ากว้างคูหาละ5เมตร รวม 10เมตร ลึก12เมตร มีต่อเติมครัวด้านหลัง ✅ ชั้น1 ด้านหน้ามีกระจกปิดเต็มทั้ง2 คูหาพร้อมม่านบังแดด+ห้องน้ำ2ห้อง ✅ ชั้น2 กั้นห้องทำงาน 1ห้อง และอีกห้องใ...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿13,500,000
(฿28,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ในโครงการ เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
หนึ่งทางเลือกแห่งการลงทุนทางธุรกิจ ในย่านลำลูกกา กับ Concept Modern&Home “ทำงานลงตัว พักผ่อนสบาย” เดินทางสะดวกสบายด้วยระบบขนส่งสาธารณะ ใกล้ทางพิเศษฉลองรัช (จตุโชติ) ที่ทำให้คุณสามารถมุ...
Details:
4
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿55,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office ready to use Attached to a large project of 200 sq m with a warehouse.
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿16,000,000
(฿32,000/ตรม.)
500 ตรม. Office for sale in ปทุมธานี
**ที่ตั้ง:**44/2 หมู่ที่ 6 ต.ลาดสวาย, อ.ลำลูกกา, จ.ปทุมธานี **ตึก:**– พื้นที่ใช้สอย 500 ตรม.– 3 ส่วน: ร้านค้า, บริการลูกค้า, ทำงานพนักงาน– แอร์ทั้งหมด 6 เครื่อง– ห้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 rai warehouse with 4 factories, near Ratchaphruek Road, near Big C Pathum Thani
บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿16,000,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน บางปรอก, ปทุมธานี
ให้เช่า / ขาย โรงงาน/โกดัง มีรั้วรอบ ถ.307 อ.เมืองปทุมธานี (หลังบิ๊กซีปทุมธานี) พื้นที่สีชมพู มีรง.4 ใกล้ถ.ราชพฤกษ์ ใกล้ทางโครงการทางหลวงแนวใหม่ ช่วงรังสิต-ปทุมธานี-วงแหวนตะวันตก 500 ม. ที่ดินและสิ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
"When buying a warehouse, choose one with good design and a good location!" Factory Yard
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿20,900,000
(฿38,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
โครงการ FACTORY YARD คลังสินค้าพร้อมพร้อมออฟฟิศ แนว Modern Contemporary design มีพื้นที่ทั้งในย่านพื้นที่สีม่วง และสีเขียว ทำเลหลักติดถนนใหญ่ การคมนาคมสะดวก มีทั้งหมด 3 โลเคชั่น ได้แก่ ลำล...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
539 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, warehouse, 3-storey building + 1 mezzanine, ready to move in
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿20,900,000
(฿38,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
539 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse + office 539 - 1079 sq m., location next to the road, along the motorway
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿20,900,000
(฿38,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
539 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
📍Book now! Warehouse with office, on the main road, near the community, available
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿20,900,000
(฿38,700/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
539 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse and staff accommodation with tenants posting checks 6 months in advance
คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿21,000,000
(฿6,550/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 1 ห้องนอน ใน คลองเจ็ด, ปทุมธานี
ออฟฟิศ โกดังและบ้านพักพนักงาน ขายพร้อมผู้เช่าโพสต์เช็คล่วงหน้า 6 เดือน อัตราผลตอบแทน 3-4.5% ต่อปี ราคาที่ดินย้อนหลัง 20ปี เติบโตเพิ่มขึ้นเฉลี่ย 4% ต่อปี ---------------------------------------- ที่ดิน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
3,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale ready to continue business.
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿23,000,000
(฿23,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
ขายโรงงานพร้อมกิจการดำเนินการต่อได้เลย พื้นที่ 300 ตารางวาพื้นที่ใช้สอย ต่อเติมเต็มพื้นที่ สิ่งที่ได้ รายละเอียด ผมขายทั้งโรงงานและเครื่องจักรทั้งหมด รถไม่ขายนะครับ ยังติดไฟแน...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hotel for sale in Lam Luk Ka area
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿25,000,000
(฿13,900/ตรม.)
ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายโรงแรมย่านลำลูกกา คลอง 3 สนใจติดต่อ คุณกุ้ง 0869000050
Details:
20
Bedroom(s)
20
Bathroom(s)
1,800 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2550
วิวเมือง
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
31 - 60 จาก 73 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
คลองหลวง
มี 324 ยูนิต
ราคา: ฿399K - ฿79.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 260 ยูนิต
ราคา: ฿498K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 200 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 191 ยูนิต
ราคา: ฿489K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿434K - ฿15M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง