ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใน เกาะช้าง, ตราด

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เกาะช้าง
      มีบ้าน 8
      เกาะช้างใต้
      มีบ้าน 6
      ขายร้านขายของ ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ขายร้านขายของ ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ขายร้านขายของ ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ขายร้านขายของ ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      Restaurant and House for Sale
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ฿600,000 (฿1,510/ตรม.)
      ขายร้านขายของ ใน เกาะช้างใต้, ตราด
       อยู่ในทำเล เกาะช้างใต้, ตราด และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿600,000 (฿1,500/ตรม.)
      Details:
      400 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ท่าเทียบเรือ 7.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวโล่งๆ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      Bar Lonely Beach village
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ฿700,000 ฿750,000 (฿3,860/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน เกาะช้างใต้, ตราด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 182 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะช้างใต้, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿700,000 (฿3,846/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 182 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล เกาะช้าง, ตราด
    • ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      shop house Lonely beach
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ฿800,000 (฿5,020/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน เกาะช้างใต้, ตราด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะช้างใต้, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿800,000 (฿5,000/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายโรงแรม 6 ห้องนอน ใน เกาะช้างใต้, ตราด, เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      shop + hotel Lonely Beach Village
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะช้างใต้, เกาะช้าง
      ฿3,500,000 (฿8,790/ตรม.)
      ขายโรงแรม 6 ห้องนอน ใน เกาะช้างใต้, ตราด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะช้างใต้, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿3,500,000 (฿8,750/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      Turnkey Restaurant with Accommodation & Resort Development P
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ฿4,900,000 (฿32,800/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เกาะช้าง, ตราด
       อยู่ในทำเล เกาะช้าง, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,000 (฿32,667/ตรม.)
      Details:
      150 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      เข้าถึงชายหาดได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายตึกทั้งหมด ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ขายตึกทั้งหมด ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายตึกทั้งหมด ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      Commercial Building for Sale in Ko Chang
      เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ฿10,000,000 (฿89,700/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด ใน เกาะช้าง, ตราด
      อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ห้องริม 2 ห้อง เนื้อที่ 28 เศษ 7 ส่วน 10 ตารางวา อยู่บริเวณไก่แบ้ ตรงข้ามสวนน้ำสแปส บนถนนทางหลวงชนบท สายบ้านคลองสนบ้านมาบค้างคาว ตำบลเกาะช้าง อำเภอเกาะช้าง จังหวัดตราด ห้องละ 5 ล้า...
      Details:
      112 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      ชายหาด 4.26 กม.
      วิวภูเขา
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      Irish Pub Building For Sale
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ฿20,000,000 (฿26,300/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เกาะช้าง, ตราด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 764 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะช้าง, ตราด และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      7 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 764 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      น้ำตก 2.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ชานบ้าน
      รีโนเวทห้องครัวใหม่
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายโรงแรม 90 ห้องนอน ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ขายโรงแรม 90 ห้องนอน ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ขายโรงแรม 90 ห้องนอน ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ขายโรงแรม 90 ห้องนอน ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 90 ห้องนอน ใน เกาะช้าง, ตราด, เกาะช้าง, เกาะช้าง
      4-star beachfront resort on white sand beach
      เกาะช้าง, เกาะช้าง
      ฿950,000,000 (฿89,700/ตรม.)
      ขายโรงแรม 90 ห้องนอน ใน เกาะช้าง, ตราด
      รีสอร์ท 4 ดาว ติดทะเล บนหาดทรายขาว ประกอบไปด้วย อาคารห้องพัก 3 ชั้น วิลลา ห้องพักพูลวิลลา สระว่ายน้ำฟรีฟอร์ม ร้านอาหารชายทะเล
      Details:
      90 Bedroom(s) 10,636 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ตราด
      3. เกาะช้าง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเกาะช้าง

      เกาะช้าง
      เกาะช้าง
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿3.74M - ฿45.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เกาะช้างใต้
      เกาะช้างใต้
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿3.92M - ฿13M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเกาะช้าง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเกาะช้าง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน เกาะช้าง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เกาะช้าง

      ราคาขายเฉลี่ยใน เกาะช้าง อยู่ที่ประมาณ ฿4,220,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เกาะช้าง อยู่ที่ประมาณ ฿4,220,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เกาะช้าง อยู่ที่ ฿32,200 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เกาะช้าง อยู่ที่ ฿32,200 ขณะนี้ใน เกาะช้าง มี 8 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เกาะช้าง มี 8 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ บ้าน ใน เกาะช้าง

      เกาะช้าง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 222 ตร.กม. และมีแค่ 2 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เกาะช้าง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 8,538 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 4,291 คน และผู้หญิง จำนวน 4,247 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 38 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ในด้านราคาขายบ้าน เฉลี่ยใน เกาะช้าง นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿45,100,000 บาท ราคาบ้าน ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของบ้าน และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของบ้าน ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿43,300 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้บ้าน ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 99 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน เกาะช้าง

      เรามีบ้าน กว่า 99 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล เกาะช้าง ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5764227 - Siam Royal View Villas ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ราคา ฿10,800,000