• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน เทอร์มินัล 21 พัทยา
          • เพนท์เฮ้าส์
        • เทอร์มินัล 21 พัทยา
      • เช่า
        • มีให้เช่าในเทอร์มินัล 21 พัทยา
          • ร้านขายของ
        • ตลาดอสังหาฯ ในเทอร์มินัล 21 พัทยา
      • ขาย
        • เทอร์มินัล 21 พัทยา
          • เชียงใหม่

      ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใกล้ เทอร์มินัล 21 พัทยา, นาเกลือ

      (มี บ้าน 2)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 25
      เดอะ โคฟ พัทยา
      มีบ้าน 7
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      มีบ้าน 7
      วินด์แฮม แกรนด์ เรสซิเดนส์ วงศ์อมาตย์ พัทยา
      มีบ้าน 5
      วินด์แฮม แอทลาส วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 3
      เวย์ โพธิสาร
      มีบ้าน 3
      วันซ์วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 3
      เวย์ โพธิสาร 2
      มีบ้าน 3
      มาร์คแลนด์ คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 2
      รามาด้า มิร่า นอร์ท พัทยา
      มีบ้าน 2
      โกลเด้น พัทยา คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 1
      พัทยา ทาวเวอร์
      มีบ้าน 1
      บ้านริมผา
      มีบ้าน 1
      พรีม่า วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 1
      วิวทะเล เรสซิเด้นซ์ 6
      มีบ้าน 1
      ซิกตี้ ซิก คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 1
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      Luxurious 50-Room Residence Hotel in Naklua
      นาเกลือ
      ฿88,000,000 (฿27,400/ตรม.)
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 50 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿88,...
      Details:
      50 Bedroom(s) 56 Bathroom(s) 3,200 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      ขายโรงแรม ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      Exclusive 5-Star 480 Rooms Luxury Hotel in Naklua
      HOT
      นาเกลือ
      ฿1,700,000,000 (฿94,200/ตรม.)
      ขายโรงแรม ใน นาเกลือ, พัทยา
       อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿1,700,000,000 (฿94,444/ตรม.)
      Details:
      18,000 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สนามกอล์ฟ 0.66 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. เทอร์มินัล 21 พัทยา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเทอร์มินัล 21 พัทยา

      วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
      วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
      มี 25 ยูนิต
      ราคา: ฿3.48M - ฿40.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ โคฟ พัทยา
      เดอะ โคฟ พัทยา
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿10.9M - ฿89.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿8.48M - ฿349M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วินด์แฮม แกรนด์ เรสซิเดนส์ วงศ์อมาตย์ พัทยา
      วินด์แฮม แกรนด์ เรสซิเดนส์ วงศ์อมาตย์ พัทยา
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿4.99M - ฿44.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วินด์แฮม แอทลาส วงศ์อมาตย์
      วินด์แฮม แอทลาส วงศ์อมาตย์
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿3.99M - ฿9.73M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เวย์ โพธิสาร
      เวย์ โพธิสาร
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿1.44M - ฿1.69M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วันซ์วงศ์อมาตย์
      วันซ์วงศ์อมาตย์
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿8.14M - ฿34M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เวย์ โพธิสาร 2
      เวย์ โพธิสาร 2
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿1.52M - ฿1.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาร์คแลนด์ คอนโดมิเนียม