• เชียงใหม่

      ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใกล้ อมารี พัทยา, นาเกลือ

      (มี บ้าน 3)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เซ็นทริค ซี
      มีบ้าน 57
      วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 25
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 20
      ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ-วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 20
      นอร์ทพอยท์
      มีบ้าน 19
      เดอะ โคฟ พัทยา
      มีบ้าน 7
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      มีบ้าน 7
      วินด์แฮม แกรนด์ เรสซิเดนส์ วงศ์อมาตย์ พัทยา
      มีบ้าน 5
      วงศ์อมาตย์ ไพรเวซี่
      มีบ้าน 4
      สกาย บีช
      มีบ้าน 3
      วินด์แฮม แอทลาส วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 3
      ซีเครท การ์เด้น คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 3
      เวย์ โพธิสาร
      มีบ้าน 3
      วันซ์วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 3
      เวย์ โพธิสาร 2
      มีบ้าน 3
      มาร์คแลนด์ คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 2
      พีเคซีพี ทาวเวอร์
      มีบ้าน 2
      รามาด้า มิร่า นอร์ท พัทยา
      มีบ้าน 2
      เซลีน วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 2
      บ้าน ณัชชา เอสเตท
      มีบ้าน 1
      โนวา เอเทรียม
      มีบ้าน 1
      โกลเด้น พัทยา คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 1
      พัทยา ทาวเวอร์
      มีบ้าน 1
      บ้านริมผา
      มีบ้าน 1
      พรีม่า วงศ์อมาตย์
      มีบ้าน 1
      ขายร้านขายของ ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Renovated​ Facial Spa -​ Take Over Business 48 SQM
      เมืองพัทยา
      ฿1,990,000 (฿41,400/ตรม.)
      ขายร้านขายของ ใน เมืองพัทยา, พัทยา
       อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿1,990,000 (฿41,458/ตรม.)
      Details:
      1 Bathroom(s) 48 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ชายหาด 0.18 กม.
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      Luxurious 50-Room Residence Hotel in Naklua
      นาเกลือ
      ฿88,000,000 (฿27,400/ตรม.)
      ขายโรงแรม 50 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 50 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿88,...
      Details:
      50 Bedroom(s) 56 Bathroom(s) 3,200 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      ขายโรงแรม ใน นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ
      Exclusive 5-Star 480 Rooms Luxury Hotel in Naklua
      HOT
      นาเกลือ
      ฿1,700,000,000 (฿94,200/ตรม.)
      ขายโรงแรม ใน นาเกลือ, พัทยา
       อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿1,700,000,000 (฿94,444/ตรม.)
      Details:
      18,000 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สนามกอล์ฟ 0.66 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. อมารี พัทยา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของอมารี พัทยา

      เซ็นทริค ซี
      เซ็นทริค ซี
      มี 57 ยูนิต
      ราคา: ฿1.8M - ฿15M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
      วันซ์ พัทยา คอนโดมิเนียม
      มี 25 ยูนิต
      ราคา: ฿3.48M - ฿40.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿4.68M - ฿18.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ-วงศ์อมาตย์
      ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ-วงศ์อมาตย์
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿1.5M - ฿2.68M
      ดูข้อมูลโครงการ
      นอร์ทพอยท์
      นอร์ทพอยท์
      มี 19 ยูนิต
      ราคา: ฿7.88M - ฿120M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ โคฟ พัทยา
      เดอะ โคฟ พัทยา
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿10.9M - ฿89.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      นอร์ทชอร์ พัทยา
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿8.48M - ฿349M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วินด์แฮม แกรนด์ เรสซิเดนส์ วงศ์อมาตย์ พัทยา
      วินด์แฮม แกรนด์ เรสซิเดนส์ วงศ์อมาตย์ พัทยา
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿4.99M - ฿44.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วงศ์อมาตย์ ไพรเวซี่
      วงศ์อมาตย์ ไพรเวซี่
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿2.64M - ฿3.41M
      ดูข้อมูลโครงการ