• เชียงใหม่

      ขายบ้านเชิงพาณิชย์ ใกล้ BTS ศาลาแดง, สีลม

      (มี บ้าน 2)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      แอชตัน จุฬา – สีลม
      มีบ้าน 56
      สาธร การ์เด้นส์
      มีบ้าน 55
      เดอะ เมท
      มีบ้าน 40
      ศาลาแดง วัน
      มีบ้าน 29
      เออร์บานา สาทร
      มีบ้าน 17
      รมย์ คอนแวนต์
      มีบ้าน 17
      คัลเจอร์ จุฬา
      มีบ้าน 16
      ศุภาลัย ไอคอน สาทร
      มีบ้าน 15
      คลาส สีลม คอนโด
      มีบ้าน 14
      ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์
      มีบ้าน 13
      สีลม ซิตี้ รีสอร์ท
      มีบ้าน 8
      ไดม่อน ทาวเวอร์
      มีบ้าน 7
      ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
      มีบ้าน 7
      โคเรสซิโอ สาทร-พิพัฒน์
      มีบ้าน 7
      ควอด สีลม
      มีบ้าน 6
      พิพัฒน์ เพลส
      มีบ้าน 5
      ดุสิต พาร์คไซด์
      มีบ้าน 5
      ดุสิต เซ็นทรัล พาร์ค
      มีบ้าน 5
      เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง
      มีบ้าน 4
      เพิร์ล การ์เด้น
      มีบ้าน 4
      เดอะ สุรวงศ์
      มีบ้าน 3
      กรีนพอยท์ สีลม
      มีบ้าน 2
      สีลม แกรนด์ เทอเรส
      มีบ้าน 2
      เดอะ รอยัล ศาลาแดง
      มีบ้าน 2
      คอนโดเลต ไลท์ คอนแวนต์
      มีบ้าน 1
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      Quite Grove Hotel, 10 Bedrooms 11 Bathrooms
      สีลม
      ฿50,000,000 (฿95,700/ตรม.)
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 525 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿95,238/ตรม.)
      Details:
      10 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 525 ตรม. Property Type: โรงแรม
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร, สี่พระยา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร, สี่พระยา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร, สี่พระยา
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร, สี่พระยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร, สี่พระยา
      Building & Land for Sale & Rent in Samyan - Rama 4
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สี่พระยา
      ฿425,000,000 (฿351,000/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
       อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿425,000,000 (฿349,507/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      1,216 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางรัก
      4. สีลม
      5. BTS ศาลาแดง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS ศาลาแดง

      แอชตัน จุฬา – สีลม
      แอชตัน จุฬา – สีลม
      มี 56 ยูนิต
      ราคา: ฿6.23M - ฿28.1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สาธร การ์เด้นส์
      สาธร การ์เด้นส์
      มี 55 ยูนิต
      ราคา: ฿5.53M - ฿100M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เมท
      เดอะ เมท
      มี 40 ยูนิต
      ราคา: ฿12.6M - ฿151M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศาลาแดง วัน
      ศาลาแดง วัน
      มี 29 ยูนิต
      ราคา: ฿15.1M - ฿95.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เออร์บานา สาทร
      เออร์บานา สาทร
      มี 17 ยูนิต
      ราคา: ฿9.55M - ฿27.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      รมย์ คอนแวนต์
      รมย์ คอนแวนต์
      มี 17 ยูนิต
      ราคา: ฿9.09M - ฿181M
      ดูข้อมูลโครงการ
      คัลเจอร์ จุฬา
      คัลเจอร์ จุฬา
      มี 16 ยูนิต
      ราคา: ฿6.98M - ฿21.1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย ไอคอน สาทร
      ศุภาลัย ไอคอน สาทร
      มี 15 ยูนิต
      ราคา: ฿10.7M - ฿73.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      คลาส สีลม คอนโด
      คลาส สีลม คอนโด
      มี 14 ยูนิต
      ราคา: ฿4.82M - ฿16.1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์