ขายบ้านหรู ใน ไทย

      (มี บ้าน 8,371)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      แมนฮัตตัน ชิดลม
      มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
      ฿20,000,000 (฿155,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม
      แมนฮัตตัน ชิดลม (Manhattan Chidlom) คอนโดมิเนียมสุดหรูในสไตล์คลาสสิกร่วมสมัยที่สะท้อนกลิ่นอายแบบนิวยอร์กตะวันตก พร้อมการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์รูปแบบบูติก โฮเต็ล ที่ได้รับการเลือกสรรวัสดุในการตกแต่งอย่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 129 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.93 กม.
      BTS 0.96 กม.
      MRT 2.3 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2550
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      จากุซซี่
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      ประมาณการค่าเช่า:฿46,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,095/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 278
      • 279
      • 280
      8,371 - 8,371 จาก 8,371 ยูนิต
      1. ไทย

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย

      กรุงเทพมหานคร
      กรุงเทพมหานคร
      มี 24,107 ยูนิต
      ราคา: ฿0 - ฿58.9B
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ภูเก็ต
      ภูเก็ต
      มี 7,502 ยูนิต
      ราคา: ฿748K - ฿44.9B
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ชลบุรี
      ชลบุรี
      มี 5,523 ยูนิต
      ราคา: ฿374K - ฿384M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เชียงใหม่
      เชียงใหม่
      มี 3,606 ยูนิต
      ราคา: ฿599K - ฿579M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ประจวบคีรีขันธ์
      ประจวบคีรีขันธ์
      มี 2,398 ยูนิต
      ราคา: ฿627K - ฿22.9B
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นนทบุรี
      นนทบุรี
      มี 2,337 ยูนิต
      ราคา: ฿9 - ฿150M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สมุทรปราการ
      สมุทรปราการ
      มี 1,872 ยูนิต
      ราคา: ฿284K - ฿336M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สุราษฎร์ธานี
      สุราษฎร์ธานี
      มี 1,173 ยูนิต
      ราคา: ฿748K - ฿1B
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปทุมธานี
      ปทุมธานี
      มี 1,025 ยูนิต