ขายบ้านหรู ใน หางดง, เชียงใหม่
(มี บ้าน 44)
ดูรูปทั้งหมด
Wellness Resort on 5.5 Rai with Villa and 5 bungalows
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
น้ำแพร่, หางดง
฿25,773,196
(฿5,150/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 5,000 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
10
Bedroom(s)
13
Bathroom(s)
5,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเลสาป
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Resort Style Pool Villa for Sale Nearly 2 Rai of Land
สันผักหวาน, หางดง
฿25,000,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน สันผักหวาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล สันผักหวาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿25,000/ตรม.)
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 2.21 กม.
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms 5 Bathrooms Modern Pool Villa for Sale Near Kad Farang
น้ำแพร่, หางดง
฿24,990,000
(฿38,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿24...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.56 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สันผักหวาน, หางดง
฿24,900,000
(฿38,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านวังตาล
A 2-story detached house in Modern Contemporary style, designed to perfectly meet lifestyle needs. Spacious and well-proportioned living areas, providing relaxation with green spaces around the house,...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 พ.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿130,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านวังตาล
สันผักหวาน, หางดง
฿24,900,000
(฿55,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านวังตาล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านวังตาล บนทำเลของ สันผักหวาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563&...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿158,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง
฿24,850,000
(฿52,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
Koolpunt Ville 9 (กุลพันธ์วิลล์ 9)ความสุขที่สามารถเติมเต็มได้ ด้วยความทรงจำอันมีความหมายในทุกตารางนิ้วที่ "กุลพันธ์วิลล์ 9" กับการดีไซน์บ้านมาในรูปแบบแนวไทยโมเดิร์น ที่เน้นความโปร่งโล่งให้ความรู้สึกถึ...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
476 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿128,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม
หนองควาย, หางดง
฿24,000,000
(฿55,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม
ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม (Lanna Pinery Home)บ้านเดี่ยว ขนาดกว้างขวางบนทำเลที่มีศักยภาพอยู่ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก ที่เน้นความเป็นธรรมชาติ ให้ความร่มเย็นสบายตาสบายใจ ไปด้วยแมกไม้นานาชนิดที่ปลูกเรียงราย เหม...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
432 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿115,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Palm Springs Privato
อัพเดทล่าสุด 10 ชั่วโมงที่แล้ว
บ้านแหวน, หางดง
฿24,000,000
(฿58,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ Palm Springs Privato
Palm Springs Privato (ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้) บ้านเดี่ยว 2 ชั้นระดับ Hi-end ที่ได้รับการพัฒนาโดยบริษัทผู้พัฒนาอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำระดับประเทศอย่าง บริษัท ปาล์ม สปริงส์ เพลซ บริษัทผู้ซึ่งคร่ำหวอดอยู่ใน...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
413.19 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿89,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿22,725/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey Country Home with Pool in Namphrae
น้ำแพร่, หางดง
฿23,995,000
(฿6,020/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,982 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿23,995,000 (฿6,026/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
3,982 ตรม.
หนองควาย, หางดง
฿23,500,000
(฿58,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "เวิลด์ คลับ แลนด์" โครงการบ้านสุดหรูในเขตอำเภอหางดง ทำเลศักยภาพย่านชานเมืองที่จัดเต็มทุกแหล่งอำนวยความสะดวก และเป็นอำเภอที่เชื่อมโยงไปยังแหล่งท่องเที่ยวที่หลากหลาย ไม่ว่าจะเป็น เช...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 13 ก.พ. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿700/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หางดง
ดูรูปทั้งหมด
Prime Home for Sale Near the Super Highway in Hang Dong.
สันผักหวาน, หางดง
฿22,900,000
(฿38,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สันผักหวาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 598 ตรม. อยู่ในทำเล สันผักหวาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿22,900,000 (฿38,294/ตรม.) หรือทำ...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
598 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 2.22 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa Houses For Sale in Namprea Hangdong Chiang Mai
น้ำแพร่, หางดง
฿21,000,000
(฿26,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿21,000,000 (฿26,250/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระ...
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.56 กม.
หนองควาย, หางดง
฿21,000,000
(฿52,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ คันทรีปาร์ควิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คันทรีปาร์ควิลล์ บนทำเลของ หนองควาย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ท...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿45,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Pool villa in Namprea Hangdong
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
น้ำแพร่, หางดง
฿20,900,000
(฿52,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,900,000 (฿52,250/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 44 จาก 44 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
หางดง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของหางดง
สันผักหวาน
มี 133 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿47.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองควาย
มี 113 ยูนิต
ราคา: ฿1.39M - ฿87.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านแหวน
มี 99 ยูนิต
ราคา: ฿1.79M - ฿48.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
น้ำแพร่
มี 54 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿135M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หางดง
มี 44 ยูนิต
ราคา: ฿1.85M - ฿20M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ขุนคง
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿1.65M - ฿84.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หารแก้ว
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿7.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองแก๋ว
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿8.89M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านปง
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿4.49M - ฿14.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สบแม่ข่า
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.65M - ฿28.9M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,196,934
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
โฮม อิน พาร์ค
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿4,893,172
▼ -13%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ดอยคำ ฮิลล์ไซด์ 2
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
฿8,488,155
▼ -5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เดอะ แซงค์ทั่ม เชียงใหม่
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿46,934,504
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
มาลาดา โฮม แอนด์ รีสอร์ท
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿3,095,680
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 132 โครงการ สำหรับบ้านในหางดง