ขายบ้านหรู ใน มะเร็ต, เกาะสมุย

      (มี บ้าน 40)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      4BR House for Sale in Samui
      มะเร็ต
      ฿22,900,000 (฿73,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 312 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿22,900,000 (฿73,397/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 312 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสายธารา, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสายธารา, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสายธารา, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสายธารา, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสายธารา, มะเร็ต
      บ้านสายธารา
      มะเร็ต
      ฿22,000,000 (฿73,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสายธารา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสายธารา บนทำเลของ มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      Splendid Bali Style Villa at Lamai for Sale
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      มะเร็ต
      ฿22,000,000 (฿183,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿183,333/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.86 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อีว่า เบย์ ละไม, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อีว่า เบย์ ละไม, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อีว่า เบย์ ละไม, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อีว่า เบย์ ละไม, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อีว่า เบย์ ละไม, มะเร็ต
      อีว่า เบย์ ละไม
      มะเร็ต
      ฿22,000,000 ฿25,000,000 (฿83,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อีว่า เบย์ ละไม
      อีวา เบย์ ละไม ในสมุยมอบทำเลอันเงียบสงบและทำเลดีเยี่ยมในย่านที่อยู่อาศัยระดับไฮเอนด์ในพื้นที่ละไมริมชายหาด ตรงข้ามศิลาวดีรีสอร์ท และใกล้กับบันยันทรีและเรเนซองส์รีสอร์ท นี่เป็นทำเลที่ยอดเยี่ยมสำหรับผู้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 265 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.74 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ อะมิสต์ ละไม, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ อะมิสต์ ละไม, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ อะมิสต์ ละไม, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ อะมิสต์ ละไม, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ อะมิสต์ ละไม, มะเร็ต
      เดอะ อะมิสต์ ละไม
      มะเร็ต
      ฿22,000,000 (฿55,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ อะมิสต์ ละไม
      The Amid Samui นำเสนอพูลวิลล่าร่วมสมัยหลากหลายรูปแบบที่ตั้งอยู่ใจกลางละไม ตั้งอยู่บนเนินเขาท่ามกลางธรรมชาติ ด้วยทัศนียภาพอันกว้างไกลและบรรยากาศอันเงียบสงบ ทรัพย์สินของเราโดดเด่นในฐานะโครงการพูลวิลล่าแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 395 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      Spacious 5-Bedroom Pool Villa on Large Plot
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      มะเร็ต
      ฿21,950,000 (฿79,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 275 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿21,950,000 (฿79,818/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 275 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สมุย บีช วิลเลจ, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สมุย บีช วิลเลจ, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สมุย บีช วิลเลจ, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สมุย บีช วิลเลจ, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สมุย บีช วิลเลจ, มะเร็ต
      สมุย บีช วิลเลจ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      มะเร็ต
      ฿21,900,000 (฿77,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สมุย บีช วิลเลจ
      วิลล่าหรูท่ามกลางบรรยากาศเขียวชอุ่ม ดื่มด่ำไปกับธรรมชาติได้อย่างสุนทรีย์ เพลิดเพลินไปกับความงดงามของหาดทราย สัมผัสกับการพักผ่อนอย่างแท้จริงสมุย บีช วิลเลจ (Samui Beach Village) ได้รับการพัฒนาและออกแบบ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 282 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.39 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ประมาณการค่าเช่า:฿165,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,700/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      โอเอซิส สมุย
      มะเร็ต
      ฿21,875,000 (฿101,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย
      ลงทุนให้กับประสบการณ์ใหม่ ในชีวิตของคุณไปกับ "โอเอซิส สมุย" โครงการวิลล่าสุดหรูบนหาดละไม ที่รายล้อมไปด้วยสวนมะพร้าว และป่าไม้เมืองร้อนสุดร่มรื่น วิลล่าแห่งความสุขที่อยู่ใกล้แค่เอื้อมวิลล่าทุกหลังออกแบ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 216 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.4 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี, มะเร็ต
      Modern 4 Bedrooms Pool Villa for Sale Close to Schools
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      มะเร็ต
      ฿21,000,000 (฿105,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ศูนย์การค้า 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      Palm View
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย, มะเร็ต
      โอเอซิส สมุย
      มะเร็ต
      ฿20,000,000 (฿88,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 226 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.4 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน มะเร็ต

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 40 จาก 40 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย
      4. มะเร็ต

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของมะเร็ต

      เดอะ เทอราซา สมุย
      เดอะ เทอราซา สมุย
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿2.7M - ฿9.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      รูบี้ เรซิเดนซ์
      รูบี้ เรซิเดนซ์
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿5.6M - ฿7.65M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอมเมอรัลด์ เบย์ วิว
      เอมเมอรัลด์ เบย์ วิว
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿3.5M - ฿6.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สมุย บีช วิลเลจ
      สมุย บีช วิลเลจ
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿17.5M - ฿65M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสายธารา
      บ้านสายธารา
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿16M - ฿22M