ขายบ้านหรู ใน ฉลอง, เมืองภูเก็ต

      (มี บ้าน 129)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      Luxury and Smart Villa with 3 Bedroom in Chalong
      ฉลอง
      ฿22,900,000 (฿75,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 304 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿22,900,0...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 304 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.26 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค, ฉลอง
      แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿22,500,000 (฿112,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      Land and Houses Park บ้านเดี่ยวสุดหรู ใจกลางเมืองภูเก็ต ท่ามกลางบรรยากาศอันแสนอบอุ่น ที่รายล้อมไปด้วยทะเลสาบ และธรรมชาติที่สวยงาม ภายใต้การออกแบบ ที่เน้นคุณภาพ ใส่ใจทุกรายละเอียดการก่อสร้าง ตกแต่งภายใ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      Palm View
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿138,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค, ฉลอง
      แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿22,500,000 (฿37,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 604 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2551
      วิวทะเลสาป
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿118,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โมนา พัฒนา ฉลอง, ฉลอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โมนา พัฒนา ฉลอง, ฉลอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โมนา พัฒนา ฉลอง, ฉลอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โมนา พัฒนา ฉลอง, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โมนา พัฒนา ฉลอง, ฉลอง
      โมนา พัฒนา ฉลอง
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿22,000,000 (฿95,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โมนา พัฒนา ฉลอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมนา พัฒนา ฉลอง บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2566 ซึ่งคุ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2566
      สวนส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿120,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿22,000,000 (฿102,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 215 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2551
      Palm View
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿115,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,716/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ 88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต, ฉลอง
      88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿22,000,000 (฿41,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ 88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
      88 Land and Houses Hillside Phuket เติมเต็มทุกความฝันของบ้านในฝันด้วยแนวคิด Tropical Serenity กับ 3 แบบบ้านใหม่ ในสไตล์รีสอร์ท ขนาด 3-4 ห้องนอน ตั้งอยู่บนเนินเขา ให้ผู้อาศัยได้สัมผัสกับประสบการณ์การอย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 524 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2556
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ประมาณการค่าเช่า:฿109,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿59,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      Private Pool Villa in Chalong
      ฉลอง
      ฿22,000,000 (฿43,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿44,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ศูนย์การค้า 1.06 กม.
      Palm View
      วิวภูเขา
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค, ฉลอง
      แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿21,000,000 (฿59,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      Lovely home in Land & House Park Chalong Available for transfer July 2025-591 SQM - 5 bedrooms, 4 bathrooms (2 ensuite) - office / playroom - 2 lounge areas - 2 indoor kitchens (remodeled, western...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2546
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ส.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿135,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,800/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ 99 ภูเก็ตอันดามันทรอปิคอลโฮม, ฉลอง
      99 ภูเก็ตอันดามันทรอปิคอลโฮม
      ฉลอง
      ฿20,900,000 (฿174,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ 99 ภูเก็ตอันดามันทรอปิคอลโฮม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ 99 ภูเก็ตอันดามันทรอปิคอลโฮม บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 129 จาก 129 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ฉลอง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของฉลอง

      แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      มี 44 ยูนิต
      ราคา: ฿7.89M - ฿74.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
      ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
      มี 16 ยูนิต
      ราคา: ฿2.35M - ฿3.65M
      ดูข้อมูลโครงการ
      นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
      นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
      มี 14 ยูนิต
      ราคา: ฿2.16M - ฿6.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
      88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
      มี 13 ยูนิต
      ราคา: ฿8.89M - ฿30M
      ดูข้อมูลโครงการ
      นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 1
      นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 1
      มี 12 ยูนิต
      ราคา: ฿2.8M - ฿5.49M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ฉลอง มิราเคิล เลควิว
      ฉลอง มิราเคิล เลควิว
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿6.49M - ฿28M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอท พูล วิลลา
      ดิ เอท พูล วิลลา
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿6.2M - ฿15.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
      เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม