ขายบ้านหรู ใน เทพกระษัตรี, ถลาง

      (มี บ้าน 221)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      House and Land for Sale 3 Bedrooms 4 Bathrooms
      เทพกระษัตรี
      ฿21,500,000 (฿18,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
      House For Sale  (Owner)‍ เจ้าของขายเอง  𝐋𝐚𝐧𝐝 𝐬𝐢𝐳𝐞 𝐚𝐫𝐨𝐮𝐧𝐝 𝟏,𝟏𝟓𝟎 𝐦𝟐 พื้นที่ 1,150 m2 ตารางเมตร  Include Boat (แถมเรือ) Located in Mission heights village, Very quiet and safe area to...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงเรียนนานาชาติ 1.12 กม.
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ตรีชฎา เอสเซนส์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ตรีชฎา เอสเซนส์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ตรีชฎา เอสเซนส์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ตรีชฎา เอสเซนส์, เทพกระษัตรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ตรีชฎา เอสเซนส์, เทพกระษัตรี
      ตรีชฎา เอสเซนส์
      เทพกระษัตรี
      ฿21,118,907 (฿95,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ตรีชฎา เอสเซนส์
      สัมผัสแก่นแท้ของไลฟ์สไตล์ภูเก็ตที่ ตรีชฎา เอสเซ้นส์ ที่ซึ่งความหรูหรามาพบกับความสะดวกสบายในสวรรค์เขตร้อน ด้วยชายหาดที่สวยงามของภูเก็ต น้ำทะเลใสดุจคริสตัล และวัฒนธรรมที่มีชีวิตชีวา การพัฒนานี้มอบประสบก...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 221 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ประมาณการค่าเช่า:฿169,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      เดอะ เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เทพกระษัตรี
      ฿21,000,000 (฿59,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352.41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2566&nb...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 352.41 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      Seller Financing
      ประมาณการค่าเช่า:฿166,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,647,470/เดือน
      เงินกองทุน: ฿32,950,335
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์, เทพกระษัตรี
      ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์
      เทพกระษัตรี
      ฿21,000,000 (฿51,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 410 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 410 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿100,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      เดอะ เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เทพกระษัตรี
      ฿20,799,000 (฿59,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2565 ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 352 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿165,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,924,920/เดือน
      เงินกองทุน: ฿58,500,060
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี
      3-Bedroom Freehold Villa with Extra Multi-Purpose Room
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เทพกระษัตรี
      ฿20,500,000 (฿105,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 195 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,500,000 (฿105,128/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 195 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ โอโซน แคมปัส วิลล่า, เทพกระษัตรี
      ดิ โอโซน แคมปัส วิลล่า
      เทพกระษัตรี
      ฿20,100,000 (฿65,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ โอโซน แคมปัส วิลล่า
        ดิ โอโซน แคมปัส วิลล่า โครงการที่อยู่อาศัยที่สวยงามตั้งอยู่ในสวรรค์เขตร้อนของภูเก็ต ประเทศไทย การพัฒนาอันทรงเกียรตินี้นำเสนอการผสมผสานที่ไม่เหมือนใครระหว่างความหรูหรา ความสะดวกสบาย และความงามตา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 306 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿233,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 14%
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,000
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์, เทพกระษัตรี
      เดอะ เรสซิเดนซ์
      เทพกระษัตรี
      ฿20,000,000 (฿56,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 352 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿158,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,894,150/เดือน
      เงินกองทุน: ฿37,884,075
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านมิชชั่นไฮส์, เทพกระษัตรี
      หมู่บ้านมิชชั่นไฮส์
      เทพกระษัตรี
      ฿20,000,000 (฿17,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านมิชชั่นไฮส์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านมิชชั่นไฮส์ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 255...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,000/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์, เทพกระษัตรี
      ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์
      เทพกระษัตรี
      ฿20,000,000 (฿50,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภูเก็ต-ไทยเฮ้าส์ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿90,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เทพกระษัตรี

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คีรี วิลล่า, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คีรี วิลล่า, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คีรี วิลล่า, เทพกระษัตรี
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คีรี วิลล่า, เทพกระษัตรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คีรี วิลล่า, เทพกระษัตรี
      เดอะ คีรี วิลล่า
      เทพกระษัตรี
      ฿20,000,000 (฿80,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คีรี วิลล่า
      เดอะ คีรี วิลล่า (The Kiri Villas) สัมผัสประสบการณ์ใหม่ในการพักผ่อนภายใต้พูลวิลล่าที่มีความเป็นส่วนตัว ในบรรยากาศที่เงียบสงบ พร้อมพื้นที่ปาร์ตี้สังสรรค์ขนาดใหญ่ ภายใต้สถาปัตยกรรมดีไซน์ที่สวยงามและร่วม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.3 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿100,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 6
      • 7
      • 8
      211 - 221 จาก 221 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เทพกระษัตรี

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเทพกระษัตรี

      โบทานิก้า ฟอเรสต้า
      โบทานิก้า ฟอเรสต้า
      มี 24 ยูนิต
      ราคา: ฿32M - ฿64.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อนันดา เลค วิว
      อนันดา เลค วิว
      มี 21 ยูนิต
      ราคา: ฿5.5M - ฿32M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอชเชราห์ วิลล่าส์ ภูเก็ต
      แอชเชราห์ วิลล่าส์ ภูเก็ต
      มี 14 ยูนิต
      ราคา: ฿23.9M - ฿37M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เรสซิเดนซ์
      เดอะ เรสซิเดนซ์
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿20M - ฿25.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อัญชัน ฟลอร่า
      อัญชัน ฟลอร่า
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿23M - ฿45M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พฤกษาวิลล์ ถลาง
      พฤกษาวิลล์ ถลาง
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿2.69M - ฿3.75M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิลาวรรณ ลักซูรี่ วิลล่า
      วิลาวรรณ ลักซูรี่ วิลล่า
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿18.5M - ฿45M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เขตตะวัน วิลล่า
      เขตตะวัน วิลล่า
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿23.5M - ฿34.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คีรี วิลล่า
      เดอะ คีรี วิลล่า
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿14.9M - ฿22.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พนาสนธิ์ การ์เด้น โฮม ถลาง
      พนาสนธิ์ การ์เด้น โฮม ถลาง
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿2.99M - ฿4.7M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเทพกระษัตรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      แขนน พูล วิลล่า
      เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿13,000,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      อัญชัน อินดิโก้
      เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿26,200,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว