ขายบ้านหรู ใกล้ หาดป่าตอง, ป่าตอง
(มี บ้าน 124)
ดูรูปทั้งหมด
Massage & Spa Business Building for Sale in Patong
ป่าตอง
฿20,000,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿138,889/ตรม.)
Details:
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
โรงพยาบาล 0.03 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Nice Apartment in Patong
ป่าตอง
฿20,000,000
(฿30,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 660 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
660 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3 กม.
สร้างเสร็จ 2552
ป่าตอง
฿20,000,000
(฿167,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ภูเก็ต พาเลซ
ภูเก็ต พาเลส (Phuket Palace), คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ในย่านหาดป่าตอง ซึ่งเป็นชายทะเลชื่อดังที่สุดในจังหวัดภูเก็ต และเป็นที่นิยมของนักท่องเที่ยวชาวต่างชาติ โดยโครงการตั้งห่างจากหาดป่าตองประมาณ 1 กิโลเมตร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.21 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿45,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
10 Bedrooms Sea View Boutique Hotel in Patong Exceptional
ป่าตอง
฿20,000,000
(฿31,200/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿31,250/ตรม.)
Details:
640 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
โรงพยาบาล 0.03 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 124 จาก 124 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ป่าตอง
หาดป่าตอง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดป่าตอง
ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿5.9M
ดูข้อมูลโครงการ
เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
มี 24 ยูนิต
ราคา: ฿1.9M - ฿30M
ดูข้อมูลโครงการ
ป่าตอง ทาวเวอร์
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿12.5M - ฿145M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เดค ป่าตอง
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿5.1M - ฿15M
ดูข้อมูลโครงการ
ภูเก็ต พาเลซ
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿2.99M - ฿20M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿4.99M - ฿16M
ดูข้อมูลโครงการ
แอบโซลูท ทวิน แซนด์ 3
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿4.8M - ฿24.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ป่าตอง คอนโดเทล
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿2.1M - ฿5.5M
ดูข้อมูลโครงการ
วีว่า ป่าตอง
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿4.9M - ฿26M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ พรีวิลเลจ
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿7.75M - ฿26.6M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหาดป่าตอง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง