ขายบ้านหรู ใน พังงา

      (มี บ้าน 39)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์, บางม่วง, ตะกั่วป่า, พังงา
      ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์
      บางม่วง, ตะกั่วป่า, พังงา
      ฿28,900,000 (฿45,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 630 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ บางม่วง, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2567 ซึ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 630 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿50,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เคเอ วิลล่า พังงา, ท่าอยู่, ตะกั่วทุ่ง, พังงา
      เคเอ วิลล่า พังงา
      ท่าอยู่, ตะกั่วทุ่ง, พังงา
      ฿28,000,000 (฿93,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เคเอ วิลล่า พังงา
      ค้นพบชีวิตที่หรูหราที่ดีที่สุดที่ เคเอ วิลล่า พังงา ซึ่งตั้งอยู่ท่ามกลางทิวทัศน์อันงดงามของจังหวัดพังงา ประเทศไทย โครงการอสังหาริมทรัพย์อันทรงเกียรติแห่งนี้นำเสนอคอลเลกชันพูลวิลล่า 3 ห้องนอนและ 4 ห้อง...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300.10 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,462/เดือน
      เงินกองทุน: ฿71,078
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน คุระ, พังงา, คุระ, คุระบุรี, พังงา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน คุระ, พังงา, คุระ, คุระบุรี, พังงา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน คุระ, พังงา, คุระ, คุระบุรี, พังงา
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน คุระ, พังงา, คุระ, คุระบุรี, พังงา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน คุระ, พังงา, คุระ, คุระบุรี, พังงา
      House in Khao Lak with 1 Rai land plot
      คุระ, คุระบุรี, พังงา
      ฿27,400,000 (฿76,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน คุระ, พังงา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล คุระ, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿27,400,000 (฿76,111/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว สตูดิโอ ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์, บางม่วง, ตะกั่วป่า, พังงา
      ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางม่วง, ตะกั่วป่า, พังงา
      ฿25,000,000 (฿159,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว สตูดิโอ ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 157 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ บางม่วง, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2563 ซ...
      Details:
      สตูดิโอ 3 Bathroom(s) 157 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวทะเลสาป
      วิวสวน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      ประกาศให้เช่า:฿120,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,807/เดือน
      เงินกองทุน: ฿50,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์, บางม่วง, ตะกั่วป่า, พังงา
      ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์
      บางม่วง, ตะกั่วป่า, พังงา
      ฿24,900,000 (฿45,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไทยไลฟ์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ บางม่วง, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2567 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,600/เดือน
      เงินกองทุน: ฿50,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คึกคัก, พังงา, คึกคัก, ตะกั่วป่า, พังงา
      LAND 1 Rai with Full Furnished Beauty House & 3 Rented House
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      คึกคัก, ตะกั่วป่า, พังงา
      ฿24,000,000 (฿122,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คึกคัก, พังงา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 196.85 ตรม. อยู่ในทำเล คึกคัก, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 196.85 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2565
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ท้ายเหมือง, พังงา, ท้ายเหมือง, ท้ายเหมือง, พังงา
      4-Bedroom House with Rubber Plantation for Sale
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ท้ายเหมือง, ท้ายเหมือง, พังงา
      ฿24,000,000 (฿30,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ท้ายเหมือง, พังงา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล ท้ายเหมือง, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2548
      วิวสวนสาธารณะ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คึกคัก, พังงา, คึกคัก, ตะกั่วป่า, พังงา
      A special European style vacation home. Located in an excellent location
      คึกคัก, ตะกั่วป่า, พังงา
      ฿23,900,000 (฿114,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คึกคัก, พังงา
      ค้นพบที่พักผ่อนในฝันของคุณตั้งอยู่ที่ตำบลคึกคัก อำเภอตะกั่วป่า จังหวัดพังงา บ้านสุดคุ้มค่าแบบยุโรปนี้ตั้งอยู่ห่างจากหาดอ่าวมะขามเพียง 500 เมตร พื้นที่กว้างขวาง: บ้านนี้มีพื้นที่กว่า 2,000 ตารางเมตร พ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 210 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      เข้าถึงชายหาดได้
      ดาดฟ้า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ท้ายเหมือง, พังงา, ท้ายเหมือง, ท้ายเหมือง, พังงา
      Family House near to The Beach and Waterfall in Thai Mueang, Phangnga
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ท้ายเหมือง, ท้ายเหมือง, พังงา
      ฿20,000,000 (฿25,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ท้ายเหมือง, พังงา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล ท้ายเหมือง, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿20,00...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 39 จาก 39 ยูนิต
      1. ไทย
      2. พังงา

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพังงา

      ตะกั่วทุ่ง
      ตะกั่วทุ่ง
      มี 42 ยูนิต
      ราคา: ฿2M - ฿451M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ตะกั่วป่า
      ตะกั่วป่า
      มี 21 ยูนิต
      ราคา: ฿2.99M - ฿419M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ท้ายเหมือง
      ท้ายเหมือง
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿9.9M - ฿69.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คุระบุรี
      คุระบุรี
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿10.2M - ฿35M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เกาะยาว
      เกาะยาว
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿11.8M - ฿15M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ทับปุด
      ทับปุด
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿8.39M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองพังงา
      เมืองพังงา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿1.35M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในพังงา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง