ขายบ้านหรู ใน เมืองพัทยา, พัทยา

      (มี บ้าน 245)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เรข พัทยา - มอเตอร์เวย์, เมืองพัทยา
      เรข พัทยา - มอเตอร์เวย์
      เมืองพัทยา
      ฿20,520,000 (฿53,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เรข พัทยา - มอเตอร์เวย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 387 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เรข พัทยา - มอเตอร์เวย์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 387 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ซีตัส บีชฟรอนท์
      เมืองพัทยา
      ฿20,500,000 (฿159,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์
      ซีตัส บีชฟรอนท์ พัทยา (Cetus Beachfront) คอนโดมิเนียม High Rise 49 ชั้น ตั้งอยู่ติดถนนใหญ่ริมหาดจอมเทียน ในสไตล์สุดหรู พร้อมการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ที่ทันสมัยแบบครบชุด โดยทุกยูนิตของโครงการจะมอบความผ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 129 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.33 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 10 มิ.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,160/เดือน
      เงินกองทุน: ฿64,500
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Classy Hotel for Rent in Jomtien Beach Pattaya
      เมืองพัทยา
      ฿20,000,000 (฿137,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา
       อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿136,054/ตรม.)
      Details:
      147 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สถานีรถไฟ 3.55 กม.
      วิวทะเล
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Hotel and Bar for Sale Opportunity at the East Pattaya
      HOT
      เมืองพัทยา
      ฿20,000,000 (฿22,300/ตรม.)
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿22,222/ตรม.)
      Details:
      10 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 900 ตรม. Property Type: โรงแรม
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.46 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ปาล์ม โอเอซิส
      เมืองพัทยา
      ฿20,000,000 (฿90,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส
      สัมผัสประสบการณ์ใหม่ กับวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดจอมเทียน เพียง 1.4 กิโลเมตร สะดวกสบายทุกการเดินทาง ด้วยเส้นทางหลัก ที่สามารถเข้าถึงโครงการได้อย่างง่ายดาย ทั้งถนนจอมเทียนสาย 2 และถนนเทพประสิท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 221 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.39 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ห้องเกม
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,776/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 7
      • 8
      • 9
      241 - 245 จาก 245 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเมืองพัทยา

      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      มี 85 ยูนิต
      ราคา: ฿1.8M - ฿26M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      มี 61 ยูนิต
      ราคา: ฿3.91M - ฿45.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เซ็นทริค ซี
      เซ็นทริค ซี
      มี 57 ยูนิต
      ราคา: ฿1.8M - ฿15M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอ็มบาสซี่ พัทยา
      เอ็มบาสซี่ พัทยา
      มี 57 ยูนิต
      ราคา: ฿3.6M - ฿7.42M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท
      แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท
      มี 48 ยูนิต
      ราคา: ฿1.6M - ฿5.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      มี 46 ยูนิต
      ราคา: ฿1.35M - ฿5.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แกรนด์ แคริบเบียน
      แกรนด์ แคริบเบียน
      มี 45 ยูนิต
      ราคา: ฿2.2M - ฿150M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
      เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
      มี 45 ยูนิต
      ราคา: ฿2.95M - ฿12.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา