• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คลังสินค้า
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
      • เช่า
        • มีให้เช่าในสนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คลังสินค้า
        • ตลาดอสังหาฯ ในสนามบิน- พัทยา บัส 389
      • ขาย
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • เชียงใหม่

      ขายบ้านหรู ใกล้ สนามบิน- พัทยา บัส 389, เมืองพัทยา

      (มี บ้าน 336)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา
      ซีตัส บีชฟรอนท์
      เมืองพัทยา
      ฿20,500,000 (฿159,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์
      ซีตัส บีชฟรอนท์ พัทยา (Cetus Beachfront) คอนโดมิเนียม High Rise 49 ชั้น ตั้งอยู่ติดถนนใหญ่ริมหาดจอมเทียน ในสไตล์สุดหรู พร้อมการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ที่ทันสมัยแบบครบชุด โดยทุกยูนิตของโครงการจะมอบความผ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 129 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.33 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 10 มิ.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,160/เดือน
      เงินกองทุน: ฿64,500
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โกลเด้นแซนด์ บีชใซด์ คอนโดมิเนียม, นาจอมเทียน
      โกลเด้นแซนด์ บีชใซด์ คอนโดมิเนียม
      นาจอมเทียน
      ฿20,000,000 (฿81,400/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โกลเด้นแซนด์ บีชใซด์ คอนโดมิเนียม
      คอนโดหรูทำเลเด่นมีศักยภาพอยู่ติดริมชายหาด เงียบสงบและเป็นส่วนตัวให้ได้สัมผัสบรรยากาศดี ๆ อย่างเต็มอิ่มและการใช้ชีวิตที่เหนือกว่าที่ โกลเด้นแซนด์ บีชไซด์ คอนโดมิเนียม (Goldensand Beachside Condominium)...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 245 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 3.11 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประมาณการค่าเช่า:฿86,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,350/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      นาเกลือ
      ฿20,000,000 (฿196,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 102 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,120/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส, เมืองพัทยา
      ปาล์ม โอเอซิส
      เมืองพัทยา
      ฿20,000,000 (฿90,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส
      สัมผัสประสบการณ์ใหม่ กับวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดจอมเทียน เพียง 1.4 กิโลเมตร สะดวกสบายทุกการเดินทาง ด้วยเส้นทางหลัก ที่สามารถเข้าถึงโครงการได้อย่างง่ายดาย ทั้งถนนจอมเทียนสาย 2 และถนนเทพประสิท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 221 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.39 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ห้องเกม
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,776/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Classy Hotel for Rent in Jomtien Beach Pattaya
      เมืองพัทยา
      ฿20,000,000 (฿136,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม ใน เมืองพัทยา, พัทยา
       อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿136,054/ตรม.)
      Details:
      147 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สถานีรถไฟ 3.55 กม.
      วิวทะเล
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดาราวดี, นาจอมเทียน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดาราวดี, นาจอมเทียน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดาราวดี, นาจอมเทียน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดาราวดี, นาจอมเทียน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดาราวดี, นาจอมเทียน
      ดาราวดี
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาจอมเทียน
      ฿20,000,000 ฿25,000,000 (฿40,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดาราวดี
      Luxury Pool Villa for Sale – Na Jomtien, Pattaya. Just 2 minutes’ walk to the beach. Darawadee village (Najomtien) Pataya Designed by Thailand’s National Artist Chalermchai Kositpipa...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 488 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿262,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 16%
      ค่าส่วนกลาง: ฿40/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 10
      • 11
      • 12
      331 - 336 จาก 336 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. สนามบิน- พัทยา บัส 389

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสนามบิน- พัทยา บัส 389