ขายบ้านหรู ใกล้ หาดนาเกลือ, นาเกลือ

      (มี บ้าน 98)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      4 Bedroom Villa for Sale in Jomtien
      บางละมุง
      ฿20,600,000 (฿171,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,60...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      มหาวิทยาลัย 1.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      4 bedroom 5 bathroom for sale at Patta Arcade
      บางละมุง
      ฿20,500,000 (฿68,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,500,000 (฿68,333/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      เลาจน์ สระว่ายน้ำ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Newly Built Luxury Pool Villa for Sale Jomtien Sai 2
      บางละมุง
      ฿20,500,000 (฿55,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 368 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,500,000 (฿55,707/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 368 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2571
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      5 Bedrooms Pool Villa for Sale
      บางละมุง
      ฿20,500,000 (฿81,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,500,000 (฿82,000/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Pool Villa for Sale in Banglamung
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿20,000,000 (฿66,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿66,667/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงเรียนนานาชาติ 0.09 กม.
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ
      นอร์ทพอยท์
      นาเกลือ
      ฿20,000,000 (฿196,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 102 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,120/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      3 bedroom house for sale on 1,200 sq.m in Pattaya - Banglamung 39
      บางละมุง
      ฿20,000,000 (฿33,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿33,333/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงเรียนนานาชาติ 0.5 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Authentic Thai Luxury Pool Villa
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿20,000,000 (฿46,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 430 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 430 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 98 จาก 98 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. หาดนาเกลือ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดนาเกลือ

      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์