ขายบ้านหรู ใน พญาไท, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 40)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า, สามเสนใน, พญาไท
      เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า
      สามเสนใน, พญาไท
      ฿23,100,000 (฿264,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า
      The Monument Sanampao (เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า)สะดวกกับทุกการเดินทางและลงตัวทุกไลฟ์สไตล์ไปกับ "เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า" โครงการคอนโดมิเนียมย่านพญาไทที่จะเติมเต็มพื้นที่การใช้ชีวิตของคุณให้เป็นพื้นที่แ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 88 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.47 กม.
      ARL 1.65 กม.
      MRT 3.76 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ประมาณการค่าเช่า:฿76,300/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿11,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿88,000
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์, พญาไท, พญาไท
      เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์
      พญาไท, พญาไท
      ฿21,800,000 (฿162,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์
      พบกับความตื่นตาตื่นใจกับคอนโดมิเนียมสุดหรูระดับเฟิร์สคลาส ที่อยู่บนทำเลศักยภาพย่านอารีย์อย่างคอนโด เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์ (Le Monaco Residence Ari) ที่เน้นการออกแบบที่อยู่อาศัยให้มีคุณภาพ ใส่ใจ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.14 กม.
      MRT 2.08 กม.
      ARL 4.42 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      บาร์ส่วนตัว
      ภาพมุมกว้าง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿71,900/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,075/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สามเสนใน, พญาไท
      ฿21,480,000 (฿293,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 73.87 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.47 กม.
      ARL 1.65 กม.
      MRT 3.76 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿70,900/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,234/เดือน
      เงินกองทุน: ฿73,870
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน, พญาไท
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน, พญาไท
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน, พญาไท
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน, พญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน, พญาไท
      ไซมิส ราชครู
      สามเสนใน, พญาไท
      ฿21,000,000 (฿143,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส ราชครู
      ไซมิส ราชครู (Siamese Ratchakru) เป็นคอนโดที่ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพที่ล้อมรอบไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ ครบครัน การเดินทางสะดวกสบายอยู่ใกล้รถไฟฟ้าถึง 2 สถานีคือ BTS อารีย์และ BTS สนามเป้า ตอบโจทย์ไ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 148 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 2.44 กม.
      MRT 3.08 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      จากุซซี่
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,400/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      พญาไท, พญาไท
      ฿21,000,000 (฿166,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 127 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.14 กม.
      MRT 2.08 กม.
      ARL 4.42 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      ภาพมุมกว้าง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿69,300/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,715/เดือน
      พญาไท, พญาไท
      ฿20,000,000 (฿158,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 127 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.14 กม.
      MRT 2.08 กม.
      ARL 4.42 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿66,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,715/เดือน
      พญาไท, พญาไท
      ฿20,000,000 (฿158,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 127 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.14 กม.
      MRT 2.08 กม.
      ARL 4.42 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿66,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,715/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      พญาไท, พญาไท
      ฿20,000,000 (฿153,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 131.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.14 กม.
      MRT 2.08 กม.
      ARL 4.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      ประมาณการค่าเช่า:฿66,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,918/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ ใน พญาไท, กรุงเทพมหานคร, พญาไท, พญาไท
      ขายร้านขายของ ใน พญาไท, กรุงเทพมหานคร, พญาไท, พญาไท
      ขายร้านขายของ ใน พญาไท, กรุงเทพมหานคร, พญาไท, พญาไท
      ขายร้านขายของ ใน พญาไท, กรุงเทพมหานคร, พญาไท, พญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ ใน พญาไท, กรุงเทพมหานคร, พญาไท, พญาไท
      Commercial Building for Sale in Pradiphat
      พญาไท, พญาไท
      ฿20,000,000 (฿38,700/ตรม.)
      ขายร้านขายของ ใน พญาไท, กรุงเทพมหานคร
      อาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น 2 คูหา (เชื่อมชั้น 1 3 4 ดาดฟ้า)   - ขนาดที่ดินรวม 42 ตรว.  พื้นที่อาคารรวมประมาณ 520 ตรม. - หน้ากว้าง 10 ม. (5 ม. x2)  ลึก 12.5 ม.  เพดาน (ยกเว้นชั้น 1 และ M...
      Details:
      520 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      MRT 1.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2530
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ดาดฟ้า
      สวนบนดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะฟายน์ บาย ฟายน์โฮม อารีย์ 4, พญาไท, พญาไท
      เดอะฟายน์ บาย ฟายน์โฮม อารีย์ 4
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      พญาไท, พญาไท
      ฿20,000,000 (฿126,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะฟายน์ บาย ฟายน์โฮม อารีย์ 4
      ค้นหาเสน่ห์ที่ซ่อนเร้นของการพักผ่อนและอยู่อาศัย ในบรรยากาศเงียบสงบที่ The Fine by Fine Home Ari 4 (เดอะฟายน์ บาย ฟายน์โฮม อารีย์ 4) โครงการคอนโดมิเนียมหรูที่ตอบโจทย์ Urban Lifestyle ได้อย่างลงตัว มีคว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 159 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.74 กม.
      MRT 2.86 กม.
      ARL 3.84 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ประกาศให้เช่า:฿60,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,565/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พญาไท

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิว 360 องศา ดูเพิ่มเติม วิว 360 องศา วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 40 จาก 40 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. พญาไท

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพญาไท

      พญาไท
      พญาไท
      มี 301 ยูนิต
      ราคา: ฿2.63M - ฿438M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สามเสนใน
      สามเสนใน
      มี 170 ยูนิต
      ราคา: ฿852K - ฿141M