ขายบ้านหรู ใกล้ สีลมคอมเพล็กซ์, สีลม

      (มี บ้าน 249)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม, สีลม
      สีลม คอนโดมิเนี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สีลม
      ฿20,600,000 (฿143,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540&nbs...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 144 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.36 กม.
      BTS 0.41 กม.
      ARL 3.65 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มี.ค. 2570
      ประกาศให้เช่า:฿55,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ศาลาแดง วัน
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สีลม
      ฿20,500,000 (฿361,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน
      Saladaeng One (ศาลาแดง วัน)พบกับโครงการ Saladaeng One คอนโดมิเนียม high-rise ภายใต้แนวคิด Timeless Contemporary ที่ให้ความหรูหราอยู่เหนือกาลเวลา อาคารตกแต่งด้วยหินอ่อนและกระจกขนาดใหญ่เพื่อเปิดรับวิวมุ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 56.66 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.73 กม.
      BTS 0.95 กม.
      ARL 4.04 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿60,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,099/เดือน
      เงินกองทุน: ฿50,994
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์, สีลม
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์, สีลม
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์, สีลม
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์, สีลม
      ไดม่อน ทาวเวอร์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สีลม
      ฿20,085,000 (฿110,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไดม่อน ทาวเวอร์
      Diamond Tower คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ที่โดดเด่นด้วยการดีไซน์รูปทรงไดมอนด์ ที่ได้รับการออกแบบมาอย่างประณีต เน้นการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยเป็นหลัก ใส่ใจทุกรายละเอียดตั้งแต่การเลือกสรรเฟอร์นิเจอร์...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 182 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.56 กม.
      MRT 1.06 กม.
      ARL 4.17 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2527
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 เม.ย. 2570
      ประกาศให้เช่า:฿47,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,094/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร, ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร, ทุ่งมหาเมฆ
      เออร์บานา สาทร
      ราคาคุ้มค่า
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿20,000,000 (฿143,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร
      เออร์บานา สาทร (Urbana Sathon), คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ติดถนนสาทร ครอบคลุุมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกรอบด้าน ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี เพียง 800 เมตร และใกล้แหล่งช้อปปิ้ง ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ อย่าง สีล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.86 กม.
      MRT 0.96 กม.
      ARL 4.54 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,400/เดือน
      เงินกองทุน: ฿112,000
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      สีลม แกรนด์ เทอเรส
      สีลม
      ฿20,000,000 (฿217,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548 ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 92 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.2 กม.
      BTS 0.27 กม.
      ARL 3.77 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿49,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,140/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส, สีลม
      สีลม แกรนด์ เทอเรส
      สีลม
      ฿20,000,000 (฿227,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 88 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สีลม แกรนด์ เทอเรส บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548 ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 88 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.2 กม.
      BTS 0.27 กม.
      ARL 3.77 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      ระเบียง
      ครัว
      ห้องนอน
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,960/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน, สีลม
      ศาลาแดง วัน
      สีลม
      ฿20,000,000 (฿394,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศาลาแดง วัน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 50.63 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.73 กม.
      BTS 0.95 กม.
      ARL 4.04 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿58,900/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,557/เดือน
      เงินกองทุน: ฿45,567
      รายละเอียดเพิ่มเติม