ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,886)
House for Sale with Mountain Views
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นิคมกระเสียว, ด่านช้าง, สุพรรณบุรี, ไทย
฿800,000
(฿14,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน นิคมกระเสียว, สุพรรณบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 54 ตรม. อยู่ในทำเล นิคมกระเสียว, สุพรรณบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
54 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 70.94 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot, corner plot, filled in, Phutthamonthon Sai 7 Road, Sam Phran, Nakhon Pathom
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองใหม่, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿800,000
(฿3,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองใหม่, นครปฐม
-รหัสทรัพย์ : 6330-ที่ดินแปลงมุมถมแล้ว เนื้อที่ 58 ตร.ว.-ที่ดินแปลงสุดท้ายอยู่ขวามือ-ห่างจากถนนบรมราชชนนี 2 กิโลเมตร-และห่างจากถนนเพชรเกษม 2 กิโลเมตร-วิ่งเส้นพุทธมณฑลสาย 7 ได้-ใกล้ เซ็นทรัลศาลายา-ใกล้...
Details:
232 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พอยต์ คอนโด รังสิต-คลอง 6
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿800,000
(฿30,700/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ พอยต์ คอนโด รังสิต-คลอง 6
คอนโดติดถนนรังสิต-นครนายก ใกล้วิทยาลัยการปกครอง,มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี,ศาลธัญบุรี,ที่ว่าการอำเภอธัญบุรี, โรงพยาบาลธัญบุรี, บิ้กซีคลอง6, โลตัสคลอง7 อาคาร 8 ชั้น จำนวน 5 ตึก ห้องที่ประกาศอยู...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มี.ค. 2570
ประมาณการค่าเช่า:
฿27,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
42%
ค่าส่วนกลาง:
฿910/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Nakhon Ratchasima
สีมุม, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿800,000
(฿1,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สีมุม, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 600 ตรม. อยู่ในทำเล สีมุม, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Mueang Udon Thani
หนองขอนกว้าง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿800,000
(฿1,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองขอนกว้าง, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 416 ตรม. อยู่ในทำเล หนองขอนกว้าง, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
416 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
800 SQM Freehold Land – Khanom – Plot F
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ขนอม, ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿800,000
(฿998/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ขนอม, นครศรีธรรมราช ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1.5 kilometers from Tha Sai Village, Lam Phai, size 4 rai.
ลำไพล, เทพา, สงขลา, ไทย
฿800,000
(฿120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำไพล, สงขลา
ขายที่ดินห่างหมู่บ้านท่าไทร ลำไพล 1.5 กิโลเมตร ขนาด 4ไร่ 57ตารางวา ติดถนนดำ เอกสารโฉนด เลขที่ 5487 ราคา 800,000 พิกัด
Details:
6,628 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ubon Ratchathani, 5 rai, 800,000 baht (( Beautiful land, good location
กุดชมภู, พิบูลมังสาหาร, อุบลราชธานี, ไทย
฿800,000
(฿100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กุดชมภู, อุบลราชธานี
📣 ขายที่ดินอุบลราชธานี 5 ไร่ 800,000 บาท (( ที่ดินสวย ทำเลดี )) ❌🏞️ ที่ดินไม่มีความเสี่ยงแผ่นดินไหว (( ที่ดินเขต0 )) 📲 สนใจติดต่อ 0641842465 (เบอร์สามารถแอดไลน์ได้) ✅ รายล...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheapest in Nong O Subdistrict Ban Pong District Ratchaburi Province, good location
หนองอ้อ, บ้านโป่ง, ราชบุรี, ไทย
฿800,000
(฿44/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองอ้อ, ราชบุรี
ห่างถนนหลักเส้นคลอง 400 เมตร ใกล้ อบต หนองอ้อ 1 กม. ใกล้ตลาดปลาวิลเลท 2 กม เหมาะมาก ทำบ้านจัดสรร ทำสวน ซื้อเก็บเกรงกำไร
Details:
18,072 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 100 sq m, near Highway 304, Don Sai Subdistrict, Chachoengsao
ดอนทราย, บ้านโพธิ์, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿800,000
(฿2,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนทราย, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดิน ขนาด 100 ตร.ว. ทางหลวง 304 จังหวัดฉะเชิงเทรา - อยู่ตรงข้าม บ.อาซาฮีเทค ใกล้ศูนย์ราขการ อบต. ดอนทราย - ทางเข้าถนนคอนกรีต พร้อมท่อระบาย มี น้ำประปา ไฟฟ้า พร้อม - ใกล้ถนนทางหลวง 304 ตำบล...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale by owner
แก่งเสี้ยน, เมืองกาญจนบุรี, กาญจนบุรี, ไทย
฿800,000
(฿249/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แก่งเสี้ยน, กาญจนบุรี
เป็นที่ดินเปล่า ปัจจุบัน ทำการเกษตร เนื้อที่ 2 ไร่
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in the Centre of Krabi Town - Maharat Road
กระบี่ใหญ่, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿800,000
(฿6,940/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กระบี่ใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 115 ตรม. อยู่ในทำเล กระบี่ใหญ่, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
115 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 0.17 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land near Phitsanulok-Lomsak Road, Wang Thong District, Phitsanulok Province
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
วังทอง, วังทอง, พิษณุโลก, ไทย
฿800,000
฿1,000,000
(฿468/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังทอง, พิษณุโลก
-รหัสทรัพย์ : 6315-ที่ดินถมแล้ว ใกล้ทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 12 (พิษณุโลก-หล่มสัก) ติดถนน 2 ด้าน-เนื้อที่ 1ไร่ 26.4 ตร.ว. หน้ากว้าง 40 เมตร ลึก 43 เมตร-ในแปลงเพาะปลูกพันธุ์ผลไม้ ได้แก่ ต้นมะม่วง , ต้นกล้...
Details:
1,704 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿800,000
(฿36,300/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 22 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต - คลอง 1 บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
22 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 8
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,160/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿494/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿800,000
฿850,000
(฿31,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์
ใกล้สถานที่แหล่งงาน การเดินทางใกล้mrt/bts พระราม9 พัฒนาการ เอกมัย บางกระปิ ลาดพร้าว ศรีนคริน ร้านอาหาร ร้านสะดวกซื้อ
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.28 กม.
ARL 2.3 กม.
BTS 3.59 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ค่าส่วนกลาง:
฿570/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
800 SQM Freehold Land – Khanom – Plot E
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ขนอม, ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿800,000
(฿998/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse Located Away From The Road for Sale
หนองนาก, หนองแค, สระบุรี, ไทย
฿800,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หนองนาก, สระบุรี
ขายต่ำกว่าประเมิน ทาวน์เฮ้าส์ทำเลหน้าโครงการ ห่างจากถนนพหลโยธิน เพียง 200 เมตร ที่ตั้ง: หมู่บ้านร่มเย็น ต.หนองนาก อ.หนองแค จ.สระบุรี 18230 รายละเอียด ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
16 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A land with a house by Matha-Thachak road
ทาทุ่งหลวง, แม่ทา, ลำพูน, ไทย
฿800,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ทาทุ่งหลวง, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. อยู่ในทำเล ทาทุ่งหลวง, ลำพูน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2523 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2523
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nong Ki, Kabinburi, purple area, near the industrial estate.
หนองกี่, กบินทร์บุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿800,000
(฿22/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองกี่, ปราจีนบุรี
ที่ดินเปล่า 22 - 1 - 82 ไร่ พื้นที่สีม่วง แยกจากถนน 304 เพียงกิโลเศษพื้นที่สี่เหลี่ยมติดถนน 2 ด้าน การเดินทางสะดวก - ทิศเหนือติดถนนคอนกรีต 150 ม. ...
Details:
35,928 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale!! Shophouse, good location, cheap price
พิมาน, เมืองสตูล, สตูล, ไทย
฿800,000
(฿8,870/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ใน พิมาน, สตูล
ตึกแถว 2 ชั้น 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ1 ห้องครัว 1 ห้องโถง ทำเลตั้งอยู่ในเมืองสตูล เข้าซอยจากถนนใหญ่ ประมาณ 100 เมตร ใกล้ชุมชน สถานที่ราชการ ศูนย์การค้า ซุปเปอร์มาเก็ต สะดวกต่อการเดินทางเพราะอยู่ใจกลางเม...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2527
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale Nai Mueang Chaiyaphum
ในเมือง, เมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย
฿800,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ในเมือง, ชัยภูมิ
ขายที่ดินเปล่า หรือพร้อมบ้าน ผ่อนระยะยาวกับเจ้าของโครงการ น้ำไฟฟ้า ถนนคอนกรีต
Details:
160 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พี พี แลนด์
ท่าศาลา, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿800,000
(฿8,310/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ พี พี แลนด์
ทาวเฮาส์2ชั้น ใกล้ห้างสรรพสินค้า ตลาดนัด โรงเรียน โรงพยาบาล
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿30/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
91 Square Wah Land for Sale San Patong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ยุหว่า, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿800,000
(฿2,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ยุหว่า, เชียงใหม่
ที่ดินเปล่า ขนาด 91 ตารางวา หมู่บ้าน ฟ้างามน้ำใส อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ ตั้งอยู่บนถนนทางหลวงชนบท เชียงใหม่ 3056 เหมาะแก่ การสร้างที่พักอาศัย หมู่บ้านมีความร่มรื่น เงียบสงบ ติดถนนใหญ่ เดินทางไม่ไ...
Details:
364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Filled land plot, owner selling directly, ready for transfer of ownership.
แม่กา, เมืองพะเยา, พะเยา, ไทย
฿800,000
(฿1,780/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่กา, พะเยา
🚨 ขายด่วน! ที่ดินถมแล้ว ราคาดีมาก ใกล้ ม.พะเยา 🚨 เจ้าของขายเอง พร้อมโอน 📍 ทำเลดี ห่างถนนพหลโยธินเพียง 150 เมตร 📏 ขนาด 112 ตารางวา 📄 มีโฉนดถูกต้อง 🏡 ที่ดินถมแล้ว พร้อมปลูกสร้างทันที ✨ จุดเด่น ✅...
Details:
448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี คอนโดทาวน์ ชลบุรี-สุขุมวิท
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿800,000
(฿29,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ ชลบุรี-สุขุมวิท
ใกล้ ห้าง lotus / Central Chonburi / Big C / Home Pro ใกล์ โรงพยาบาลชลบุรี / สมิติเวช / เอกชล เดินทางสะดวกทั้งเส้นสุขุมวิท บายพาส และมอเตอร์เวย์ ห่างจากอมตะซิตี้ ชลบุรี ประมาณ 20-30 นาที
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,940/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
shop house Lonely beach
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะช้างใต้, เกาะช้าง, ตราด, ไทย
฿800,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ใน เกาะช้างใต้, ตราด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะช้างใต้, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿800,000 (฿5,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
800 SQM Freehold Land – Khanom – Plot A
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ขนอม, ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿800,000
(฿998/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New Single Storey House for Sale in Phon Phisai
จุมพล, โพนพิสัย, หนองคาย, ไทย
฿800,000
(฿2,190/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน จุมพล, หนองคาย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 364 ตรม. อยู่ในทำเล จุมพล, หนองคาย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
364 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลำไพล, เทพา, สงขลา, ไทย
฿800,000
(฿120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำไพล, สงขลา
Details:
6,628 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial location
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ศรีละกอ, จักราช, นครราชสีมา, ไทย
฿800,000
฿1,250,000
(฿3,990/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ศรีละกอ, นครราชสีมา
ขายบ้านพร้อมที่ดิน สามแยกตาเงิน ทำเลทอง พร้อมห้องเช่า 4ห้อง ห้องน้ำในตัว ทำหน้าร้านขายของได้ ขายพร้อมแอร์ 3 ตัวสามแยกบ้านตาเงิน ตำแหน่งที่ดิน บ. ตาเงิน อ.จักราช จ.นครราชสีมา #ขนาดที่ดิน 97 ตร.ว...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
34
35
36
...
333
1,021 - 1,050 จาก 54,886 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,119 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,502 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,530 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,613 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,399 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,345 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,876 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,171 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,472,054
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,683,718
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿598,541,932
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15515 โครงการ สำหรับบ้านในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง