ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,877)
ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่, ไทย
฿740,000
(฿2,730/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 270 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์ บนทำเลของ ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿740,000 (฿0/ตรม....
Details:
270 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿740,000
(฿29,500/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์
Pattanakarn life complex ขายด่วน! ขายพร้อมผู้เช่า (4,200บาท) พัฒนาการคอมเพล็กซ์เฮ้าส์ สวนหลวง เพียง 730,000 บาท ชั้น 9 อาคาร 5 ขนาด 25 ตร.ม. 📍สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 📍ฟรีที่จอดรถยนต์ พ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 2.28 กม.
ARL 2.3 กม.
BTS 3.59 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ห้องนอน
ห้องน้ำ
ไฟฝังเพดาน
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 15 ก.ค. 2569
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Land for Sale
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
หาดกรวด, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿744,000
(฿7/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หาดกรวด, อุตรดิตถ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 99,200 ตรม. อยู่ในทำเล หาดกรวด, อุตรดิตถ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿744,000 (฿0/ตรม.)
Details:
99,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Chiang Khan
นาซ่าว, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿750,000
(฿377/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาซ่าว, เลย
ที่ดิน ต.นาซ่าว อ.เชียงคาน เนื้อที่ 1 ไร่ 97 ตร.ว. ห่างจากถนนคนเดินเชียงคาน 8 กม. ห่างจากภูทอก 8.5 กม. ที่ดินเป็นที่ถมแล้ว วิวสวย เห็นภูเขา
Details:
1,984 ตรม.
ปะหลาน, พยัคฆภูมิพิสัย, มหาสารคาม, ไทย
฿750,000
(฿1,570/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปะหลาน, มหาสารคาม
ที่ดินหัวมุม ติดชุมชน ใกล้เทศบาลพยัคฆภูมิพิสัย เนื้อที่ 1 งาน 19 ตรว. ประปา ไฟฟ้า คอนกรีต เพื่อนบ้าน ห่างตลาดสด โรงเรียน สถานที่ราชการ ไม่ถึง 1 กิโลเมตร . พิกัด ต.ปะหลาน อ.พยัคฆภูมิพ...
Details:
476 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 108.95 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ban Nong Phue
หนองผือ, ท่าลี่, เลย, ไทย
฿750,000
(฿68/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองผือ, เลย
ขายที่ดินเปล่า บ้านหนองผือ อำเภอท่าลี จังหวัดเลย พื้นที่: 6 ไร่ 3 งาน 34 ตารางวา ราคาขาย: 120,000 บาทต่อไร่ เอกสารสิทธิ์โฉนดพร้อมทำสำเนาการโอน พื้นที่ที่ดินเป็นที่เปล่า ห่างจากทางหลวงเพียง 200 เ...
Details:
10,936 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storeys Townhouse for Sale in Phunphin
ท่าข้าม, พุนพิน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿750,000
(฿9,350/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ท่าข้าม, สุราษฎร์ธานี
ถนนราษฎร์บำรุง ซอย 12 ต.ท่าข้าม อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น (ด้านในเป็นพื้นที่โล่งๆไม่ได้กั้นห้อง ทั้งชั้น 1 และ 2 มีห้องน้ำทั้ง 2 ชั้น) หน้ากว้าง 4 ม. ยาว 20 ม.พร้อมที่ดิน เดินทางสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สถานีรถไฟ 0.5 กม.
ท่ามะขาม, เมืองกาญจนบุรี, กาญจนบุรี, ไทย
฿750,000
(฿60/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่ามะขาม, กาญจนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,516 ตรม. อยู่ในทำเล ท่ามะขาม, กาญจนบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,516 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Of Freehold Land For Sale Near Kut Chap, Udon Thani
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ขอนยูง, กุดจับ, อุดรธานี, ไทย
฿750,000
(฿468/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขอนยูง, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ขอนยูง, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿750,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์
ขายคอนโด พัฒนาการไลฟ์คอมเพล็ก พัฒนาการ 25 ตึก 9 ชั้น 2
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.28 กม.
ARL 2.3 กม.
BTS 3.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 2
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿750,000
(฿7,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 104 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
104 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.22 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hua Hin Land for Sale in Hin Lek Fai Area
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿750,000
(฿935/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 2.43 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
cheap land for sale
ตลาดโพธิ์, ลำปลายมาศ, บุรีรัมย์, ไทย
฿750,000
(฿72/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาดโพธิ์, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,400 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดโพธิ์, บุรีรัมย์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,400 ตรม.
ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿750,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พิมาน คอนโด ปาร์ค
ขาย พิมานคอนโดปาร์ค หลังมข. เฟส2 พร้อมผู้เช่า หมดสัญญาเช่า มิ.ย. ปี 2568 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ระเบียง ทรัพย์สินในห้อง 1.เตียง 5 ฟุต พร้อมที่นอน 2.โต๊ะทานข้าวพร้อมเก้าอี้ 4 ตัว 3.ตู้เย็น 4.เครื่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 3
ดูรูปทั้งหมด
156 Sqw Land for Sale in Kaeng Khoi
ชำผักแพว, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿750,000
(฿1,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชำผักแพว, สระบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 624 ตรม. อยู่ในทำเล ชำผักแพว, สระบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
624 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 72.35 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 200 SQW for Sale in Nong Chumphon
หนองชุมพล, เขาย้อย, เพชรบุรี, ไทย
฿750,000
(฿935/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองชุมพล, เพชรบุรี
ที่ดินแบ่งขาย ต.หนองชุมพล อ.เขาย้อย จ.เพชรบุรี ถ้าคุณมองหาที่ดินวิวเขาแปลงเล็กใกล้กรุงเทพแปลงนี้ใช่ ถ้าคุณชอบบรรยากาศทุ่งนาแต่มีไฟฟ้าน้ำประปาแปลงนี้ใช่ ที่ดินวิวเขา ทุ่งนา ใกล้ชุมชน มีเพื่อนบ้าน...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 57.12 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภวรรณ ริเวอร์เพลส
ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿750,000
(฿26,700/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภวรรณ ริเวอร์เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภวรรณ ริเวอร์เพลส บนทำเลของ ศีรษะจรเข้น้อย, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 255...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเลสาป
วิวสวน
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ห้องนอน
ค่าส่วนกลาง:
฿830/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land for Sale in Mueang Sakon Nakhon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชียงเครือ, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿750,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงเครือ, สกลนคร
เป็นที่ดินเกมาะแก่การทำที่พักอาศัยทั้งเชิงพาณิชย์ และบุคคล เหมาะแก่การทำฟาร์มสัตว์ สวนเกษตรตามแนวทางหลวงต่างๆ สามารถของบส่งเสริมที่เกี่ยวกับการทำเกษตร จากทางมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เฉลิมพระเกียรติสกลนคร...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 138.02 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
127 Square Wah Land for Sale Hin Lek Fai
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿750,000
(฿1,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 508 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
508 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 11.99 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกล่อมพิรุณ
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿750,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกล่อมพิรุณ
ขายทาวน์เฮ้าส์ ชั้นเดียว ม.กล่อมพิรุณ ซอยขจรวิทย์ แพรกษา เนื้อที่ 13.50 ตร.ว ทำเลดี ราคาสุดคุ้มพิกัด : 13.57653373,100.66746687โครงการ : หมู่บ้านกล่อมพิรุณที่ตั้ง : ถนนแพรกษา ซอยขจรวิทย...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
กำลังก่อสร้าง
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ห้องนอน
ไฟฝังเพดาน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
6 plots of land for sale near Mae Tam intersection market, Mueang Phayao.
แม่กา, เมืองพะเยา, พะเยา, ไทย
฿750,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่กา, พะเยา
ขายที่ดินจัดสรร 6แปลง แปลง3/100ตร.ว,4/100ตร.ว,5/80ตร.ว,6/73ตร.ว,7100ตร.ว,8/100ตร.ว - ราคาขาย 7,500/ตร.ว (สนใจตกลงราคาได้) พิกัด ใกล้ตลาดสี่แยกแม่ต๋ำ,ร.ร.,ตัวเมืองพะเยา น้ำไฟเข้าถึง ทำเลที่ตั้ง เ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-storey detached house for sale, Huai Yai Subdistrict, Mueang District, Phetchabun Province
ห้วยใหญ่, เมืองเพชรบูรณ์, เพชรบูรณ์, ไทย
฿750,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, เพชรบูรณ์
ขายบ้านเดี่ยว 1 ชั้น พื้นที่รวมตัวบ้าน 146 ตารางวา ต.ห้วยใหญ่ อ.เมือง จ.เพรชบูรณ์ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น 1-2 ที่จอดรถ มีพื้นที่รอบๆบ้าน ปลูกผัก ทำสวนเล็กๆ หรือต่อเติมเพิ่มได้อีก...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, price negotiable
โพนจาน, โพนสวรรค์, นครพนม, ไทย
฿750,000
(฿67/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพนจาน, นครพนม
ขายที่นา 7ไร่ 2งาน 53ตารางวา ไร่ละ 1แสนบาททำเลนา ไม่วุ่นวาย สำหรับทำไร่ ทำนา หรือพักตากอากาศเจ้าของขายเอง รับนายหน้าโทร.ได้นะคับสนใจ.ติดต่อ0619209640
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทอง ธานี
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿750,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทอง ธานี
ห้องกลางขนาด 38 ตร.ม. อยู่ชั้นที่ 12 จาก 14 ชั้น หน้าต่างหันออกด้านนอกไม่มีตึกบัง วิวคลองประปา และเป็นฝั่งที่มีจุดจอดรถเยอะที่สุดในเมืองทองธานี 1 ห้องนอน แอร์ + ตู้เสื้อผ้าบิ้วท์อิน + เตียงนอน 1 ห้องน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
38.39 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,790/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿790/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Riverside Land For Sale – Nong Na Kham, Udon Thani.
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿750,000
(฿1,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 636 ตรม. อยู่ในทำเล หนองนาคำ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
636 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี คอนโดทาวน์ ชลบุรี-สุขุมวิท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿750,000
฿850,000
(฿35,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ ชลบุรี-สุขุมวิท
The highlight of the rooms is the mountain view, offering an unobstructed and expansive perspective. The atmosphere in the rooms is quiet and peaceful, making it ideal for a relaxing stay.
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
21.40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวภูเขา
วิวสวน
ประมาณการค่าเช่า:
฿3,930/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿20/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 100 square wa in Nakhon Ratchasima
ด่านขุนทด, ด่านขุนทด, นครราชสีมา, ไทย
฿750,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ด่านขุนทด, นครราชสีมา
ประกาศขายที่ดิน สวย 100 ตรว. ติดถนน ไฟน้ำที่สารธณ ประตูบ้านพร้อมรั๊วอย่างดี ต่อเติมระแนง ทำบ้านอยู่ห้องแถวได้เลย เจ้าของขายเอง สนใจมาดูที่ดินได้เลยนะค่ะ พิกัด บ้านจั่น ต.ด่านขุนทด อ.ด่านขุนทด&nb...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 39.73 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
It takes only 7 minutes to travel to Phra Nakhon Khiri.
ธงชัย, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี, ไทย
฿750,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธงชัย, เพชรบุรี
ที่ดินป่าว ถมดินเต็มที่ บรรยากาศดี เห็นวิวพระนครคีรี ใกล้สนามกอล์ฟ โรงแรมเดอะมูล เพียง300เมตร ห่างจากโรงพยาบาลพระจอมเกล้าเพียง1กิโลเมตร
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Wide frontage of rice paddy land adjacent to a public road, near Nong Bua Daeng.
หาดสองแคว, ตรอน, อุตรดิตถ์, ไทย
฿750,000
(฿117/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หาดสองแคว, อุตรดิตถ์
ที่ดินติดบึงน้ำสวยๆ บรรยากาศดี วิวส์สวย พร้อมสำหรับสร้างบ้านสวน ทำเกษตรกรรม โคก/หนอง/นา และอื่นๆ แปลงนี้หน้ากว้างติดถนนสาธารณประโยชน์ เดินทางสะดวกสบายมากๆ พร้อมสำหรับใช้สอยประโยชน์ต่างๆได้ทันที...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Korat, Non Thai District, 210 sq m, price negotiable.
โนนไทย, โนนไทย, นครราชสีมา, ไทย
฿750,000
(฿891/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โนนไทย, นครราชสีมา
ขายที่ดินโคราช อ.โนนไทย 210 ตรว ราคาคุยได้ ที่ดินถมแล้วมีน้ำ ไฟฟ้าผ่ายหน้าที่ดิน ถนนคอนกรีต ที่ดินในแหล่งชุมชน หมู่บ้าน โรงเรียน อนามัย ร้านขายของชำ สนใจติดต่อ : 092-560-8102
Details:
840 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
30
31
32
...
333
901 - 930 จาก 54,877 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,115 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,503 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,527 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,613 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,399 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,345 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,876 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,172 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,024 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,472,054
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,683,718
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿598,541,932
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15515 โครงการ สำหรับบ้านในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง