ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,937)
ดูรูปทั้งหมด
360 Sqw Land for Sale in Lan Krabue District
ลานกระบือ, ลานกระบือ, กำแพงเพชร, ไทย
฿2,000,000
(฿1,390/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลานกระบือ, กำแพงเพชร
ขายที่ดิน 360 ตารางวา มีโฉนด อยู่ในเขต เทศบาล อำเภอ ลานกระบือ
Details:
1,440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 235.52 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3BR Townhouse with Quiet Atmosphere
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿2,000,000
(฿9,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน นาป่า, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. อยู่ในทำเล นาป่า, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿2,000,000 (฿9,524/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เออร์แบน แอททิจูด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿2,000,000
(฿66,500/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เออร์แบน แอททิจูด
Urban Attitude (เออเบิร์น แอทติจูด)คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ใจกลางเมืองพัทยา ที่พร้อมจะพาคุณไปสัมผัสประสบการณ์การพักผ่อน บนทำเลทองที่รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก อย่างร้านสะดวกซื้อ ร้านอาหารอร่อย...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ประกาศให้เช่า:
฿10,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,350/เดือน
เงินกองทุน:
฿10,500
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
For sale: Garden land on Doi Mae Taeng, Chiang Mai, beautiful view, near Lung Det's tea plantation, Mae Taeng
เมืองก๋าย, แม่แตง, เชียงใหม่, ไทย
฿2,000,000
(฿66/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองก๋าย, เชียงใหม่
ขายที่ดินเอกสารสิทธิ์ สค. 1 เนื้อที่ประมาณ 19 ไร่ เป็นสวนลิ้นจี่ กาแฟ และส้มโอ เป็นที่เนินเขา วิวสวย บรรยากาศดีมาก ใกล้แหล่งท่องเที่ยวและรีสอร์ท โฮมสเตย์ สนใจโทร 061-9824766 เจ้าของขายเอง
Details:
30,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอสโทร แจ้งวัฒนะ
คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿2,000,000
(฿71,200/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอสโทร แจ้งวัฒนะ
ขายด่วน!!คอนโด Astro แจ้งวัฒนะ พื้นที่ 28 ตรม ชั้น 16 ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู รายการสิ่งของ โทรทัศน์ ตู้เย็น แอร์ 2 เครื่อง ไมโครเวฟ ตู้เสื้อผ้าบิวอิน เครื่องครัวบิวอิน เตียง ที่น...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.12 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful garden land for sale with teak trees Ban Mae Sai Kham
ต้นธงชัย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿2,000,000
(฿753/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ต้นธงชัย, ลำปาง
บ้านแม่ทรายคำ ต.ต้นธงชัย อ.เมืองลำปาง ติดถนนใกล้ชุมชน ที่ดินมีโฉนด ✅ ที่สวยเหมาะสร้างบ้านสวนหลังเกษียณ / ร้านค้า / ร้านอาหาร / ร้านกาแฟ คาเฟ่ เนื้อที่ 1 ไร่ 2 งาน 62 ตรว. พร้อมโอน 2,000,...
Details:
2,648 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Fruit orchard land, Khao Sarika view, Nakhon Nayok
พรหมณี, เมืองนครนายก, นครนายก, ไทย
฿2,000,000
(฿2,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พรหมณี, นครนายก
📌แปลง วิวเขา2A. เนื้อที่ 224 ตร.วา 📌แปลง วิวเขา2B. เนื้อที่ 224 ตร.วา ราคาลดพิเศษแปลงละ 2 ล้านบาท 📌แปลง วิวเขา1A. เนื้อที่ 224...
Details:
896 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Phra Nakhon Si Ayutthaya
หนองขนาก, ท่าเรือ, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿2,000,000
(฿706/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองขนาก, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดินถมแล้ว นานกว่า 15 ปี ต.หนองขนาก อ.ท่าเรือ จ.พระนครศรีอยุธยา มีปลูกต้นมะพร้าว ลงจากถนนใหญ่ 1.5 กม. มีถนนตัดผ่านหน้าที่ดิน สามารถออกได้หลายทาง ติดต่อจังหวัดสระบุรี บรรยากาศใกล้ชิ...
Details:
2,824 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty land for sale near Suranaree University of Technology. Mueang District, Nakhon Ratchasima
สุรนารี, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿2,000,000
(฿312/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุรนารี, นครราชสีมา
ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ตั้งอยู่บนเนินไม่ต้องถม จำนวน 2 แปลง แปลงละ 2 ไร่ อยู่ท้ายหมู่บ้าน เงียบสงบ เหมาะสำหรับทำบ้านสวน ถนนคอนกรีต มีไฟฟ้า น้ำประปา เข้า-ออกได้หลายทาง (...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale in Khlong Luang
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿2,000,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿2,000,000 (฿25,000/ตรม.)
Details:
80 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ศูนย์การค้า 7.57 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Building in Mueang Nakhon Ratchasima
จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿2,000,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน จอหอ, นครราชสีมา
ขายที่ดินด่วน อยู่หน้าทางเข้าหมู่บ้าน ใกล้เซนทรัล เอกสารสิทธิ์เป็นโฉนดครุฑแดง เนื้อที่ดินประมาณ 1 งาน 53 ตารางว...
Details:
168 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อโยธารา วิลเลจ
สามเรือน, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿2,000,000
(฿22,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ อโยธารา วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อโยธารา วิลเลจ บนทำเลของ สามเรือน, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ยูทรี คอนโด @ แยกเกษตร
เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,000,000
(฿68,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูทรี คอนโด @ แยกเกษตร
ขายคอนโดยู 3 ตึก B ชั้น 2 ห้องริมสุด หันหน้าทาง 7-11พื้นห้องขนาด 29.21 ตร.ม.
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.14 กม.
MRT 4.08 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,680/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,213/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เทพนิมิต วิลเลจ 2
บึงสามพัน, บึงสามพัน, เพชรบูรณ์, ไทย
฿2,000,000
(฿22,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ เทพนิมิต วิลเลจ 2
ขายบ้านเดียวชั้นเดียวพร้อมที่ดิน ก่ออิฐฉาบปูน ขนาด 8X11 เมตร ต่อเติมด้านหลังเป็นห้องครัวเต็มพื้นที่ ด้านหน้าปูกระเบื้องเต็มพื้นที่ จอดรถได้ 2 คัน ราคาต่อรองกันได้
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88 ตรม.
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿2,000,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน วันดี มหาชัย-คลองครุ
ประกาศขายบ้านในโครงการบ้านกลางเมือง มหาชัย-คลองครุ (วันดี 3) ประเภท ทาวน์โฮม (2 ชั้น) 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ -หมู่ที่ 7 ต.ท่าทราย อ.เมืองฯ จ.สมุทรสาคร - เนื้อที่ดิน 18 ตารางวา / พื้นที่ใช้สอยปร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
【Selling land 283 rai, price 2 rai
หนองไผ่แก้ว, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿2,000,000
(฿4/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไผ่แก้ว, พัทยา
【ข̲า̲ย̲ท̲ี่̲̲ด̲ิ̲น̲ ̲2̲8̲3̲ ̲ไ̲ร่̲̲ ̲ร̲า̲ค̲า̲ไ̲ร่̲̲ล̲ะ̲ ̲2̲ ̲ล้̲̲า̲น̲บ̲า̲ท】#ติดนิคมอุตสาหกรรมโลกาน่า#พื้นที่สีเหลือง👉ขายที่ดิน 283 ไร่ ราคาไร่ละ 2 ล้านบาท 🟡พื้นที่ : สีเหลือง🟡#ใกล้ถนน331 #เขาไม้แ...
Details:
452,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษ์ลดา ปิ่นเกล้า-สาย5
บางเตย, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿2,000,000
(฿8,310/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษ์ลดา ปิ่นเกล้า-สาย5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษ์ลดา ปิ่นเกล้า-สาย5 บนทำเลของ บางเตย, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿12,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿2,000,000
(฿61,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี บนทำเลของ เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ประมาณการค่าเช่า:
฿10,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿975/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,000,000
(฿66,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด สุขุมวิท 109
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดีคอนโด สุขุมวิท 109 บนทำเลของ สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 25...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
ประมาณการค่าเช่า:
฿11,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เมืองเอก วิลเลจ บางปู
บางปูใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿2,000,000
(฿6,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เมืองเอก วิลเลจ บางปู
ขายที่ดินถมแล้ว มบ.เมืองเอกบางปู เยื้องสถานตากอากาศบางปู เนื้อที่ 75 ตร.วา ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวย หน้ากว้าง 10 เมตร ลึก 30 เมตร หันหน้าทิศเหนือติดถนนหลักซอยสะพาน3 ด้านหลังติดคลองน้ำ เหมาะสำห...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรรัฐ 3 เทควิว
รอบเวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿2,000,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กรรัฐ 3 เทควิว
ทาวส์โฮม 2 ชั้น หมู่บ้านกรรัฐ 3 หนองปึ๋ง ดงมะดะ วังลิ้นจี่ เด่นห้า เลี้ยวซ้ายไปสิงห์ปาร์ค 5 km เลี้ยวขวาไปตลาดเด่นห้า 2 km ด้านหน้ามีร้านขายของชำ ร้านอาหาร ร้านชาบูแม่ลูกดก 2 มีซุปเปอร์ยิม ด้านห...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2559
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 148 square wah, already filled and leveled, located on Rutchuphan Road, Bang Bua Thong – Suphan Buri.
ไทรใหญ่, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿2,000,000
(฿3,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรใหญ่, นนทบุรี
ติดต่อ : คุณปัก 096-261-9649/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : ถนนบางบัวทอง-สุพรรณบุรี ถนนฤชุพันธ์ ตำบลไทรใหญ่ อำเภอไทรน้อย...
Details:
592 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
-Land for sale/rent, 1 ngan, next to Phetkasem Road, Pranburi District, near Hua Hin
ศิลาลอย, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿2,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศิลาลอย, หัวหิน
ขาย/ให้เช่าที่ดิน 1 งาน ติดถนนเพชรเกษม อ.ปราณบุรี ใกล้หัวหิน ทำเลทอง เหมาะค้าขายและลงทุนประเภท: ขาย / ให้เช่าประเภททรัพย์: ที่ดินเปล่าทำเล: อ.ปราณบุรี จ.ประจวบคีรีขันธ์ที่อยู่: ถนนเพชรเกษม ต.ศิล...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาสตร้า คอนโดมิเนียม
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,000,000
(฿66,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อาสตร้า คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาสตร้า คอนโดมิเนียม บนทำเลของ จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.73 กม.
BTS 2.38 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,520/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,000,000
(฿73,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15 บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2562&n...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.32 กม.
BTS 2.08 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 6
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,860/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,323/เดือน
เงินกองทุน:
฿13,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พีพี เฮาส์ หางดง
หารแก้ว, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿2,000,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ พีพี เฮาส์ หางดง
PP House Hang Dong ค้นพบบ้านพักส่วนตัวสไตล์โมเดิร์น ท่ามกลางธรรมชาติอันเงียบสงบในย่านหางดง จังหวัดเชียงใหม่ PP House Hang Dong มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่ผสมผสานเสน่ห์แห่งวัฒนธรรมล้านนาเข้ากับความสะดวก...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Beach Land for Sale and Rent 8 Rai near Sukhumvit Road
หาดเล็ก, คลองใหญ่, ตราด, ไทย
฿2,000,000
(฿156/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หาดเล็ก, ตราด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล หาดเล็ก, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ กรีน ไนน์ พระราม 9
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿2,000,000
(฿79,800/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ กรีน ไนน์ พระราม 9
✨✨คอนโดย่านพระราม9 RCA✨✨ 📍📍เดอะกรีนไนน์ คอนโด📍📍 ✨✨ราคาเพียง 1.60 ล้าน✨✨ ค่าส่วนกลาง 757/เดือน ห้องสตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ชั้น5 วิวฝั่งตึก BRAVOBKK 📌สถานที่ใกล้เคี...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.69 กม.
ARL 2.86 กม.
BTS 3.82 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,970/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿767/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Story Town House Near Hua Hin Airport For Sale
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿2,000,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿2,000,000 (฿17,857/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
เขาหัวควาย, พุนพิน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿2,000,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เขาหัวควาย, สุราษฎร์ธานี
ขายอาคารพาณิชย์ 2 ชั้นสร้างใหม่ ติดถนนสาย 401 ห่างโรงงานและเซเว่น เพียง 500 เมตร ทำเลดี ใกล้แหล่งชุมชน ร้านค้า พิกัดต.เขาหัวควาย อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เนื้อที...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สถานีขนส่ง 5.49 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวเมือง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
259
260
261
...
333
7,771 - 7,800 จาก 54,937 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,127 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.8B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,500 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,549 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,619 ยูนิต
ราคา: ฿598K - ฿578M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,404 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,345 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,876 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 770 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,885,916
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,483,061
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,934,409
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,690,131
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿599,116,249
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15509 โครงการ สำหรับบ้านในไทย