ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,848)
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Rice Field Land for Sale near Mueang Kae
เมืองแก, ท่าตูม, สุรินทร์, ไทย
฿650,000
(฿81/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองแก, สุรินทร์
ที่นา 5 ไร่ ใกล้เมืองแก เส้นท่าตูมไร่ล่ะ 130,000 บาท
Details:
8,000 ตรม.
ปิงโค้ง, เชียงดาว, เชียงใหม่, ไทย
฿650,000
(฿1,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปิงโค้ง, เชียงใหม่
ที่ดินติดลำธารวิวสวย หลักล้านนนนน ที่สำคัญ เหมาะสำหรับคนที่รักธรรมชาติ เสียงน้ำไหล นกร้อง หมอกหนาๆยามเช้า แต่ไม่ห่างไกลชุมชน ห่างตัวเมืองเชียงดาวประมาณ 20 นาที พิกัดที่ดิน ต.ปิงโค้ง อ.เชียงดาว จ....
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 4.08 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale, 90 square wah, Soi Iyara, Khlong 12, Nong Suea, Pathum Thani.
หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿650,000
(฿1,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองสามวัง, ปทุมธานี
📍 ขายที่ดินว่างเปล่า เนื้อที่ 90 ตารางวา ราคา 650,000 ฿ ***ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน*** (โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน‼️) 🏡 ที่ดินตั้งอยู่ ซอยไอยรา คลอง 12 ฝั่งตะวันตก ตำบลหนองสามวัง อำเภอหนองเสือ จังห...
Details:
360 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โฟกัส คอนโดมิเนียม
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿650,000
(฿28,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โฟกัส คอนโดมิเนียม
ขายโฟกัสคอนโด คอนโดกลางเมืองขอนแก่น ราคา 650,000 บาท ขนาด 23 ตร.ม. แถมฟรี เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ========================== ขายโฟกัส คอนโดฟอร์ครบ ทำเลดี ใกล้เซ็นทรัล ใกล้โรงแรมพลูแมน ใกล้สถานีรถ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ระเบียง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿450/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดารินเพลส
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿650,000
(฿15,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดารินเพลส
ถูกสุด ดาลินเพลส คอนโดมิเนียม (สะพานใหม่ แมนชั่น) พหลโยธิน 69 ติดสถานีรถไฟฟ้าสายหยุด เดินแค่ 250m - ราคานี้ออกค่าโอนให้ทุกอย่างวันโอนรายละเอียดอสังหาฯ (เพิ่มเติม) – ห้องมุม พื้นที่ 42 ตรม.รวมระเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
42 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.84 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2539
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวโล่งๆ
วิวพระอาทิตย์ตกและพระอาทิตย์ขึ้น
ระเบียง
ครัว
ห้องนอน
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Prachuap in the city
เกาะหลัก, เมืองประจวบคีรีขันธ์, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿650,000
(฿3,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะหลัก, หัวหิน
ที่ดินราคาถูกเหมาะแก่การปลูกบ้านพัก อาศัย และอยู่ใกล้สถานที่สำคัญต่างๆ เพียง 3 กิโลเมตร ถึงทะเล ปั้มน้ำมัน แมคโค โลตัส โรงพยาบาล สถานีตำรวจ สนใจรีบจับจอง ค่าโอนฟรี คะ
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 50 square wah, Soi Khlong Ha West 73, Khlong Ha Road.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿650,000
฿750,000
(฿3,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
ติดต่อ :คุณเปรม 063-662-2861/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : ถนนเลียบคลอง 5 ซอยคลองห้า ตะวันตก 73 ตำบลคลองห้า อำเภอคลองหล...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chiang Rai, Mae Chan Town Land for Sale (scenic view)
แม่จัน, แม่จัน, เชียงราย, ไทย
฿650,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่จัน, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 532 ตรม. อยู่ในทำเล แม่จัน, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
532 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿650,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
ขาย - เช่า เช่า 4,500 บาทต่อเดือน ขายราคา 650,000 ให้เช่าคอนโดฌ็องเซลิเซ่ ติวานนท์ พร้อมแอร์ ขนาดห้อง 33ตรม ห้องมีเตียง ชั้นวางทีวี ตู้เสื้อผ้า ตู้เย็น โต๊ะเครื่องแป้ง . ค่าไฟจ่ายตามใบแ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.46 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 4
ประกาศให้เช่า:
฿4,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 50 sq.w., Bang Pakong, Chachoengsao, suitable for building a house
บางปะกง, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿650,000
(฿3,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางปะกง, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินเปล่า 50 ตร.ว บางปะกง ฉะเชิงเทรา เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ทำเลดี ใกล้ถนนสุขุมวิทพิกัด : 13.49446936,100.95139770ที่ตั้ง : ถนนสุขุมวิท ซอยวัดใหม่สงเคราะห์ราษฎร์ (วัดผีขุด) ตำบล บางปะกง...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Mueang Sakon Nakhon City
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ดงมะไฟ, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿650,000
(฿1,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดงมะไฟ, สกลนคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 492 ตรม. อยู่ในทำเล ดงมะไฟ, สกลนคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
492 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿650,000
(฿19,100/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
โครงการฌ็องเซลิเซ่ F ติวานนท์ ปากเกร็ด ชั้นที่ 1 ราคาต่อรองได้เจ้าของขายเอง
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.46 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
66 SQW Baan Suan Land Ready to Build a House for Sale
สามควายเผือก, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿650,000
(฿2,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามควายเผือก, นครปฐม
ที่ดินแบ่งขาย พร้อมปลูกบ้าน เจ้าของขายเอง ถมแล้ว น้ำไฟผ่านหน้าที่ อากาศดี มีคลองส่งน้ำฝั่งตรงข้าม น้ำไม่ท่วม อบต.ศรีษะทอง 1กิโลเมตร ~อบต.,วัด,ตลาดสามควายเผือก,เซ่เว่น,โลตัส,ซีเจ,ร้านค้าต่างๆ 3 กิโลเมต...
Details:
264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 8.15 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ayutthaya, Pak Hai
บ้านใหญ่, ผักไห่, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿650,000
(฿977/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหญ่, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 664 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใหญ่, พระนครศรีอยุธยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
664 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรลาดกะบัง 2
ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿650,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรลาดกะบัง 2
มีลิฟ มีห้องนอนในตัว ระเบียง ห้องโถ่ง ขนาด32.21ตรม ฟรีแอร์ เหล็กดัด
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
ชั้น 5
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ระเบียง
ห้องนอน
ห้องน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เพรสซิเด้นท์ คอนโดทาวน์
อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿650,000
(฿23,300/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เพรสซิเด้นท์ คอนโดทาวน์
ขายคอนโดพร้อมอยู่ ราคาสุดคุ้ม! President Condo Town ปิ่นเกล้า – ห้องมุมชั้น 9 วิวคลองบางกอกน้อย พื้นที่ใช้สอย 24.72 ตร.ม. ตึก A2 ห้องมุม โปร่ง โล่ง อากาศถ่ายเทดี มองเห็นวิวคลองสวย ๆ เพิ่งติดตั้...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
27.78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.93 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2539
แบบ Low Rise
ชั้น 9
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ระเบียง
ห้องนอน
ห้องน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿350/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แคช ลำลูกกา คลอง 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿650,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แคช ลำลูกกา คลอง 2
รหัสทรัพย์สิน : G85159 ขายคอนโด เดอะแคช ลำลูกกา คลอง 2 (The Cache Lamlukka Klong 2) ห้องมุม อาคาร B ชั้น 3 ขนาดห้อง 29.03 ตารางเมตร ติดถนนใหญ่พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ส่วนกลาง รปภ. 24 ชม. ลิฟท์...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29.03 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 3
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿650,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์ บนทำเลของ บางพูด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.46 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Drastically reduced price! Vacant land for sale, 650,000 baht. Land is already filled and fenced with brick and cement.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองเก่า, เสาไห้, สระบุรี, ไทย
฿650,000
(฿1,950/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองเก่า, สระบุรี
ขายด่วน ลดเหลือ 650,000 บ.ขายที่ดินเสาไห้ สระบุรีใกล้วัดชุ้ง ใกล้ตลาด100ปี1.3กม โทร. 0985136286 ติดต่อ ดูที่ดินได้ที่ คุณอัน ขายด่วน ลดสุดๆ ดีลสุดพิเศษ คุณกำลังหาที่ดิน…หรือกำลังหา...
Details:
332 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Target ***** Cheap land, beautiful mountain view, title deed
เขาเพิ่ม, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿650,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาเพิ่ม, นครนายก
ที่ดิน 68 ไร่ เศษขายเพียงไร่ละ 650,000 บาทหน้าติดถนนลาดยางวิวเขาสวมากราคานี้ หายาก มากขายทั้งหมด ไม่เเบ่งขายเหมาะ สร้างกิจการ หรือ ซื้อเก็บมรดก หรือ เก็งกำไรพ...
Details:
109,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
235 Sqw Land for Sale in Nong Nam Sai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองน้ำใส, บ้านไผ่, ขอนแก่น, ไทย
฿650,000
(฿690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองน้ำใส, ขอนแก่น
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 2งาน 35 ตารางวา อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น ที่ดิน : บ้านไผ่ ขอนแก่น ที่ตั้ง : ถ.บ้านโนนสวรรค์ ต.หนองน้ำใส อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น เนื้อที่ : 2 งาน 35 ตารางวา ทิศ : ตะวันออก ร...
Details:
940 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai, 690,000 baht. 0985136286 (Ann). Opposite Wat Khao Khui, Saraburi.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ท่าคล้อ, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿650,000
(฿405/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าคล้อ, สระบุรี
นักลงทุนสายธรรมชาติ ต้องดูแปลงนี้ ท่าคล้อ แก่งคอย สระบุรี แปลงสี่เหลี่ยมสวย ใช้งานง่าย เหลือแค่ 2 แปลงเท่านั้น โทร.098-513-6286 เยื้อง วัดเขาขุย ท่าคล้อ แก่งคอย สระบุรี
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนิศาชล
สนามชัย, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี, ไทย
฿650,000
(฿9,260/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนิศาชล
ขายทาวน์เฮ้าส์ 19 ตรว. หมู่บ้านนิศาชล หลังริม ใกล้ศาลากลางจังหวัดสุพรรณบุรีต.สนามชัย อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี อากาศดี ร่มรื่น
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in Mueang Kaeng Khoi
แก่งคอย, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿650,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน แก่งคอย, สระบุรี
ซื้อไว้อยู่เองก็อยู่ในแหล่งเจริญ ใกล้ตลาด ใกล้วัด ใกล้โรงเรียนหรือถ้าซื้อไว้ปล่อยเช่าก็ปล่อยง่ายแรงงานต่างถิ่นเยอะเหมาะแก่การลงทุน
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ศูนย์การค้า 77.81 กม.
สร้างเสร็จ 2543
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent! 1 rai of land for sale.
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
มุกดาหาร, เมืองมุกดาหาร, มุกดาหาร, ไทย
฿650,000
฿880,000
(฿405/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มุกดาหาร, มุกดาหาร
🔥ขายที่ดิน 1ไร่ ราคา6.5แสนบ้านกุดโง้งน้อย ต.มุกดาหาร ใกล้ตัวเมืองไปมาสะดวก มีเพื่อนบ้าน มีไฟฟ้า มีถนนคอนกรีตตัดผ่าน ในสวนมีต้นมะม่วง ไผ่บงหวานประมาณ 30 ต้น 🌳 👍เจ้าของขายเอง ✅ ไฟฟ้า – ติดถนนค...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Nong Sai village
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿650,000
(฿811/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล หนองนาคำ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 11.82 กม.
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Thanyaburi Klong 10
บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿650,000
(฿2,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบา, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 248 ตรม. อยู่ในทำเล บึงบา, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
248 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อันดามัน ซีฟู๊ด มาร์เก็ต ภูเก็ต
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿652,000
(฿65,200/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ในโครงการ อันดามัน ซีฟู๊ด มาร์เก็ต ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อันดามัน ซีฟู๊ด มาร์เก็ต ภูเก็ต บนทำเลของ รัษฎา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿652,000 (฿65,200/ตรม....
Details:
10 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Andaman Seafood Market (Phuket)
เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿652,000
(฿70,200/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿652,000 (฿70,200/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿16,300 ต่อเดือน
Details:
9.29 ตรม.
หนองระเวียง, พิมาย, นครราชสีมา, ไทย
฿657,588
(฿97/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองระเวียง, นครราชสีมา
ขายที่ดิน บ.หนองบรือ อ.พิมาย จ.นครราชสีมา - มีน้ำประปาและไฟฟ้าเข้าถึง แปลงที่ (1) 4-0-97 - 155000 บาทต่อไร แปลงที่ (2) 5-0-29 - 175000 บาทต่อไร่
Details:
6,788 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 23.52 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
25
26
27
...
333
751 - 780 จาก 54,848 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,110 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,501 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,525 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,610 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,399 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,339 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,874 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,170 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,583,807
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,748,827
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿604,372,529
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15501 โครงการ สำหรับบ้านในไทย