ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,833)
ดูรูปทั้งหมด
2-3-85 Rai Land for Sale in Lopburi
ม่วงค่อม, ชัยบาดาล, ลพบุรี, ไทย
฿590,000
(฿124/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ม่วงค่อม, ลพบุรี
ขายที่ดิน 2 ไร่ 385 ตรว อ.ชัยบาดาล ต.ม่วงค่อม จ.ลพบุรี ราคานี้ไม่มีอีกแล้วเช็คได้เลยบรรยากาศ วิวสวย มองเห็นภูเขา แหล่งชุมชน เหมาะปลูกที่อยู่อาศัย ตรงข้ามที่ดิน เป็น ปั้มน้ำมันปตท+อบต ม่วงค่อม และ...
Details:
4,740 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 113.87 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศรีสุวรรณโฮมเพลส 1
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿590,000
(฿23,500/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศรีสุวรรณโฮมเพลส 1
ขายคอนโดศรีสุวรรณคอนโด ซอยนาคนิวาส 61 ถนนนาคนิวาส แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ขนาดพื้นที่ 24.75 ตารางเมตร ตั้งอยู่ชั้นที่ 3 ใกล้ โรงเรียนสตรีวิทยา 2 ใกล้สำนักงานเขตลาดพร้าว ใกล้...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2540
แบบ Low Rise
ชั้น 3
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿590,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ทีเค แมนชั่น
คอนโด ที เค แมนชั่น รัตนาธิเบศร์ 22 บางกระสอ นนทบุรีห้องชุดพักอาศัย พื้นที่ 37.00 ตร.ม. กว้าง 4 เมตร ลึก 9.5 เมตรอาคารสูง 8 ชั้น 1 นอน 1 น้ำ อยู่ชั้น 5 ฝั่งถนน แดดเช้าห้องทำไหม่ กะเบื้อง ฝ้า สายไฟ ทาส...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
37 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.76 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2540
แบบ Low Rise
ชั้น 5
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ประกาศให้เช่า:
฿3,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
648SQM Size of Land in Mueang Surin District
ตาอ็อง, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿590,000
(฿3,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตาอ็อง, สุรินทร์
เลขที่โฉนด157432 พิกัดบ้านปริง ต. ตาอ็อง อ. เมืองสุรินทร์ ( กม. 14 สายสุรินทร์ - สังขะ 2077) หน้ากว้าง 21 เมตร ถนนหน้าที่ดิน กว้าง เข้า ออกสะดวก ชุมชนอยู่หนาแน่น เดินทางสัญจรสะดวก&nb...
Details:
162 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 140.63 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เคหะ ลำปาง
พระบาท, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿590,000
(฿29,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ เคหะ ลำปาง
ขายบ้าน เอื้ออาทร พิชัย ลำปาง เจ้าของขายเอง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ซอย พิชัย 2 อำเภอเมืองลำปาง ลำปาง 52000
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
20 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Single house, on the main road, near the government center
รัตนวาปี, รัตนวาปี, หนองคาย, ไทย
฿590,000
(฿23,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน รัตนวาปี, หนองคาย
บ้านเดียว ติดถนนใหญ่ ใกล้ศูนย์ราชการ
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิรันดร์เรซิเดนซ์ 8
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿590,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นิรันดร์เรซิเดนซ์ 8
ขายคอนโดนิรันดร์เรสซิเดนซ์ 8 ถ.รามคำแหง ทำเลดี ห่างถ. รามคำแแหงแค่ 900 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้า อยู่ในซอยมีสทีน ใกล้บิ๊กซี ใกล้ตลาด ใกล้โรงเรียน ใกล้โรงพยาบาล ฯลฯ กู้แบงค์ได้ ผ่อนตรงกับเจ้าของก็ได้ มีให้...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.11 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สราสินี สวีท คอนโดเทล
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿590,000
(฿16,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สราสินี สวีท คอนโดเทล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สราสินี สวีท คอนโดเทล บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2546 ซ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.8 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2546
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 51 sq m 590,000 next to 4-way intersection, Soi 12, Phatthana Nikhom
ดีลัง, พัฒนานิคม, ลพบุรี, ไทย
฿590,000
(฿2,890/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดีลัง, ลพบุรี
ที่ดิน 51 ตรว พร้อมห้องเช่า 4 ห้อง ติด 4 แยกซอย 12 ปากซอยเป็นร้านมอไซค์สวีดเวย์ พัฒนานิคม ลพบุรี ติดถนนเส้นใหญ่ สายหมายเลข 21 กรุงเทพ-หล่มสัก ซอยตรงข้ามหมู่บ้านถมพิรา #ที่ดินทุกแปลงสวยมีจุดเด่นคัดส...
Details:
204 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร วัดกู้ 1
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿590,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร วัดกู้ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร วัดกู้ 1 บนทำเลของ บางพูด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2555&nb...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿367/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale and Rent in Doi Lo
ดอยหล่อ, ดอยหล่อ, เชียงใหม่, ไทย
฿590,000
฿660,000
(฿1,970/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 2 ห้องนอน ใน ดอยหล่อ, เชียงใหม่
ขายอาคารพาณิชย์ 2.5 ชั้น 2 คูหา (ทะลุถึงกัน) โครงการตลาดท่าลี่ (ดอยหล่อ เชียงใหม่) ทำเลทองติดถนนสายเชียงใหม่-ฮอด (ทล.108) เนื้อที่ 36 ตรว. (พื้นที่ใช้สอยรวม 299 ตรม.) เหมาะสำหรับนักลงทุน หรือประกอบธุร...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
299 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2550
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กฤษสกนธ์ คอนโดวิลล์
บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿590,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ กฤษสกนธ์ คอนโดวิลล์
อาคาร 1 ชั้น 8 อากาศดีถ่ายเทสะดวกรับลมเย็น ห้องขนาด 30.95 ตรม. ภายในห้อง สูง 3.1 ม. ระเบียง 2.62 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เข้า-ออกคีย์การ์ด ลิฟท์ส่วนกลาง ค่าส่วนกลาง 371 บาท/เดือน Kritsakon Condo VIll...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.08 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2543
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ครัว
ห้องนอน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Own a Cozy Pizza Shop in the Most Popular Soi of Pratumnak
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿590,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน นาเกลือ, พัทยา
อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿590,000 (฿14,750/ตรม.)
Details:
40 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
70 SQW Land Plot in Bang Khla near Highway 304
เสม็ดใต้, บางคล้า, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿595,000
(฿2,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เสม็ดใต้, ฉะเชิงเทรา
ที่ดิน70ตรว ต.เสม็ดใต้ บางคล้า ฉะเชิงเทรา ซอยวัดหัวสวน หน้ากว้าง13.50ม ลึก21ม ใกล้ถนน304 เพียง700ม ถนนคอนกรีต มีไฟฟ้า ประปา ท่อระบายน้ำ น้ำไ...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 33.59 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
📌A plot of land for building a house in a community, 75 square wah, costing over 300,000 baht. Do you think that's expensive?
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านฝาง, บ้านฝาง, ขอนแก่น, ไทย
฿599,000
(฿1,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฝาง, ขอนแก่น
🌟สำหรับคนที่หาที่ปลูกบ้านมานานแต่ยังไม่ได้ที่ไหนถูกใจ อยากให้ลองมาดูที่นี่ก่อน 🌟วางงบประมาณไว้น้อยแต่อยากได้เนื้อที่เยอะๆโดยไม่ได้ซีเรียสว่าจะต้องอยู่ใจกลางเมือง 🌟ขอเพียงเป็นที่ในชุมชนติดถนนและเด...
Details:
302 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านโฮ่ง, บ้านโฮ่ง, ลำพูน, ไทย
฿599,000
(฿449/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านโฮ่ง, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,332 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านโฮ่ง, ลำพูน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿599,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,332 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
30 Sqw Land for Sale in Mueang Nan
ผาสิงห์, เมืองน่าน, น่าน, ไทย
฿599,000
(฿4,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ผาสิงห์, น่าน
สนามบิน ถนนบายพาส สาธารณูปโภค ครบครัน
Details:
120 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 150.8 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ธาร ฟ้า เรสสิเด้น
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿599,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาร ฟ้า เรสสิเด้น
ขายคอนโดธารฟ้าเรสซิเด้นท์ถนนเรวดีซอย15วิวสวย หรือ เข้าจากถนนรัตนาธิเบศร์ ซอย3 ใกล้รถไฟฟ้าสถานีกระทรวงสาธารณสุข-ติวานนท์ และ สถานีศูนย์ราชการนนทบุรี-รัตนาธิเบศร์ เข้าซ. เรวดีมา...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.3 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 10
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
I have a budget of 500,000+ baht, but... I could buy land to build two large houses. Is it worth it?
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านฝาง, บ้านฝาง, ขอนแก่น, ไทย
฿599,000
(฿989/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฝาง, ขอนแก่น
#พิกัด บ้านฝาง ที่ในชุมชน ราคานี้ก่อนสงกรานต์เท่านั้นเด้อ ด่วนนน‼️ ถ้าถามว่าเก็บเงินแบบไหนให้มูลค่าเพิ่มไวกว่าทอง กล้าตอบได้อย่างเต็มปากเลยว่า... 🏞️ "ที่ดินเปล่า"นี่แหละ ถ้าดูเป็น และไวมากพอ &...
Details:
604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เบญจมาส วิลล์ 4
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿599,999
(฿22,200/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เบญจมาส วิลล์ 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เบญจมาส วิลล์ 4 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2540
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
Office
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
มินิมอลลิสต์
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านวิภานีวิว
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿600,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านวิภานีวิว
ที่ดินเปล่าในหมู่บ้านวิภานีวิวล์ ตำบลบ้านแหวน หางดง เชียงใหม่ เนื้อที่ 48 ตรว เหมาะกับการสร้างบ้านพักอาศัย
Details:
192 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pak Phun, Nakhon Si Thammarat, area 44.90 sq m, beautiful plot
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ปากพูน, เมืองนครศรีธรรมราช, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿600,000
฿690,000
(฿3,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากพูน, นครศรีธรรมราช
ขายที่ดินปากพูน นครศรีธรรมราช เนื้อที่ 44.90 ตร.ว แปลงสวย ทำเลดี ใกล้ค่ายวชิราวุธพิกัด : 8.50831458,99.96080368โครงการ : ที่ดินปากพูน นครศรีฯที่ตั้ง : ถนนอ้อมค่ายวชิราวุธ ตำบล ปากพูน อำเภอ เมืองนครศรี...
Details:
179.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
50 SQW Land for Sale in Nong Bon Daeng
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองบอนแดง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿600,000
(฿2,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองบอนแดง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 200 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอนแดง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on the banks of the Mae Chang River, 1 rai 5 square wah, adjacent to a paved road.
แม่ทะ, แม่ทะ, ลำปาง, ไทย
฿600,000
(฿5,030/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน แม่ทะ, ลำปาง
ขายที่ดินติดริมแม่น้ำแม่จางเนื้อที่1งาน5ตารางาติดถนนลาดยางีบ้านหลังเล็กๆมองเห็นวิวภูเขาสามารถทำธุระกิจได้ค้าขายได้บ้านป่าตันตำบลแม่ทะอำเภอแม่ทะห่างจากตัเมืองลำปางไป15กิโล ราคา600000สนใจติดต่อโทร064252...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
119 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
แม่ทะ, แม่ทะ, ลำปาง, ไทย
฿600,000
(฿1,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่ทะ, ลำปาง
ขายที่ดินติดริมแม่น้ำแม่จางเนื้อที่1งาน5ตารางาติดถนนลาดยางีบ้านหลังเล็กๆมองเห็นวิวภูเขาสามารถทำธุระกิจได้ค้าขายได้บ้านป่าตันตำบลแม่ทะอำเภอแม่ทะราคา600000ห่างจากตัวเมืองลำปางไป15กิโลสนใจติดต่อ064252404...
Details:
420 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภัทร คอนโดมิเนียม
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿600,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ภัทร คอนโดมิเนียม
ขาย คอนโดภัทร งามวงศ์วาน 23 ติดห้างพันทิพย์ ห้องแต่งใหม่ --------------------------------------- 📢 ปล.ยินดีรับนายหน้า ช่วยขายครับ จบงานรับคอม 3% ทันที 🔷 ขนาด 28.8 ตรม. ชั้น 4 (ห้อ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28.80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2534
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-0-88 Rai of Land for Sale in Lop Buri City
กกโก, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿600,000
(฿169/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กกโก, ลพบุรี
ขายที่ดิน อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี 2 ไร่ 88 ตารางวาถูกตาแตก ไร่ละ 300,000 บาทเท่านั้น2ไร่ 600,000 88ตารางวา แถมๆๆๆเป็นที่สวน สามารถปลูกบ้านได้เลย ไม่ต่ำกว่าถนนเป็นที่ตาบอด แต่มีทางเข้าที่เข้าประจำถึงท...
Details:
3,552 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 68.58 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Ban Amphoe Mueang Chanthaburi, six hundred thousand, contact Kao Nueng Center 0867180
พลับพลา, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี, ไทย
฿600,000
(฿10,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ใน พลับพลา, จันทบุรี
🎉บ้านทาวเฮ้าส์ ขนาด14ตารางวา •พิกัด ต.พลับพลา อ.เมือง จันทบุรี อยู่ชุมชน มีเพื่อนบ้านหลายหลัง •เหมาะเป็นบ้านหลังแรก ผ่อนธนาคารถูกกว่าเช่า/ซื้อเก็งกำไร •น้ำไฟโฉนดทะเบียนบ้านพร้อมอ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2551
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
160 Sqw Land for Sale in Mueang Nakhon Si Thammarat
ปากนคร, เมืองนครศรีธรรมราช, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿600,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากนคร, นครศรีธรรมราช
ขายที่ดิน จำนวน 2 แปลง อยู่แถวศูนย์จักรกล อบจ. นครศรีฯ ในซอยใกล้ถนนใหญ่ เข้าออกได้ 2ทาง ใกล้ไทวัสดุ / ใกล้ Home Pro ห่างจากโลตัส เพียง 3 กม. ห่างจากเซ็นทรัลนครสรีฯ เพียง 2.7 กม. หน้ากว้าง 10.00x16.00...
Details:
160 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 59.59 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale behind the Pak Chong high-speed train station, Khao Sadet / Thang Ngoi
จันทึก, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿600,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จันทึก, นครราชสีมา
ขายที่ดินหลังสถานีรถไฟความเร็วสูงปากช่อง บ.เขาเสด็จ / ท่างอย | ใกล้ริมน้ำ & วิวเขา ( น.ส.3ก ) ราคาพิเศษ!! เป็นที่ดินวิวเขาใกล้ สถานีรถไฟความเร็วสูงปากช่องเนื้อที่. 100 ตารางวา (1 งาน ) มี2แปลงติดก...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
22
23
24
...
333
661 - 690 จาก 54,833 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,108 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,499 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,523 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,607 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,398 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,337 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,872 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,173 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,583,807
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,748,827
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿604,372,529
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15501 โครงการ สำหรับบ้านในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง