ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,994)
ดูรูปทั้งหมด
Selling for 1.5 million or renting a commercial building **Can be registered**
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿41,600/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี
ขาย1.5ล้าน หรือให้เช่า อาคารพาณิชย์ **จดทะเบียนได้** ธัญบุรีคลอง3 เข้าซอย 900 เมตร ซอยสะอาดพัฒนา 55 มี3เเบบ โปรปีเเรก วันนี้-31 มค 67 #4นอน2น้ำ 3ชั้น มีดาดฟ้า 8000 โปร ปีเเรก 7000 #2นอน2น้...
Details:
36 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2544
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, Nong Pla Pak, Nong Khai Province
หนองปลาปาก, ศรีเชียงใหม่, หนองคาย, ไทย
฿1,500,000
(฿343/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลาปาก, หนองคาย
ขายที่ดินเปล่า หนองปลาปาก จังหวัดหนองคาย สถานที่ตั้ง : ตำบลหนองปลาปาก อำเภอศรีเชียงใหม่ จังหวัดหนองคาย 43130 รายละเอียดทรัพย์ - ที่ดิน เนื้อที่ 2ไร่ 2งาน 91 ตารางวา - โฉนดพร้อมโอน ...
Details:
4,364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ยูนิโอ จรัญฯ 3
วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿53,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนิโอ จรัญฯ 3
UNiO Charan 3 (ยูนิโอ จรัญฯ 3) โครงการคอนโดมิเนียมราคาประหยัด ที่ไม่ใช่แค่ตอบโจทย์เรื่องการพักอาศัยเพียงอย่างเดียว หากแต่เป็นคอนโดที่มีสไตล์ที่ออกแบบมาเพื่อรองรับกับไลฟ์สไตล์ของคนรุ่นใหม่ คนวัยทำงาน แ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.92 กม.
BTS 2.38 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
สวนที่จัดภูมิทัศน์
น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿980/เดือน
เงินกองทุน:
฿8,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Twin House in Muang Krabi for Sale/Rent
เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เมืองกระบี่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองกระบี่, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿15,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สถานีขนส่ง 1.45 กม.
หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ เต็มสิริ พรีว่า หนองจอก-ประชาสำราญ
ขายบ้านเดี่ยว ชั้นเดียว หมู่บ้านเธียรทอง2 หนองจอก บ้านหันหน้าทางทิศเหนือ ขนาดกะทัดรัด น่ารัก กำลังดี ขึ้นชื่อว่าบ้านเดี่ยว กำแพงบ้านไม่ได้ติดกับใคร มีพื้นที่ข้างบ้าน เป็นของตัวเอง ทำให้รู้สึกถึงความเป...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
มันตรา บีช คอนโดมิเนียม
กร่ำ, แกลง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
฿1,600,000
(฿48,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มันตรา บีช คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มันตรา บีช คอนโดมิเนียม บนทำเลของ กร่ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2563 ซึ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงชายหาดได้
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿12,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท ระยอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ปากน้ำ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿46,800/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท ระยอง
คอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท ระยอง เฟอร์ครบ !! พร้อมเข้าอยู่ได้ทันทีให้เช่า ราคา 8,000 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลางแล้ว)ค่าน้ำ+ค่าไฟ จ่ายตามจริง ไม่บวกเพิ่ม ชำระ ประกันห้อง 2 เดือน (คืนให้ เมื่อย้ายออก) +...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.44 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿8,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พัทยา คอนโดเทล เชน
ราคาคุ้มค่าที่สุด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿57,600/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ พัทยา คอนโดเทล เชน
พัทยา คอนโดเทล เชน (Pattaya Condotel Chain) ให้คุณและสมาชิกได้สัมผัสไปกับการพักผ่อนที่แสนสงบ ท่ามกลางบรรยากาศที่ใกล้ชิดกับธรรมชาติ ห่างเพียง 350 เมตรจากหาดจอมเทียน เพื่อให้เป็นประสบการณ์การพักผ่อนที่ด...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.06 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,910/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿390/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว พื้นที่สีเขียว ใกล้แหล่งชุมชน มีน้ำ มีไฟ3เฟส มีถนนสาธารณะกว้าง10เมตร พิกัด หลังสินค้า บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ขายเริ่มต้น 100 ตรว. ราคา 15,000.-/ตรว. มีบริการยื่...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่นที่ดินมาแล้วจ้า✨ ⭐️พิกัด หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ✨ยื่นกู้ได้/ผ่อนได้/จ่ายสดได้จ้า (ราคาโปรโมชั่นจ้า) ✨ที่ดิน=1,500,000 บาท /บ้าน+ที่ดิน=3,100,000 บาท&nbs...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
👑ที่ดินเปล่าถมแล้ว พร้อมสร้างโกดังใหม่👑 👉มีบริการก่อสร้าง👈 📌ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน💸 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💰 ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกส...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ราคา ที่ดินมาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง+ที่ดิน100ตารางวา= ( 3,100,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง+ที่ดิน 200ตารางวา=( 6,...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง+ที่ดิน 200ตารางวา=(...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดินเปล่า พร้อมก่อสร้าง ( เหมาะสร้าง โกดัง,โรงงาน,คลังสินค้า , โฮมออฟฟิศ )ที่ดินขนาด100-200-300 ตรว. ถึง 1-5ไร่+ สิ่งปลูกสร้างตามขนาดที่ลูกต้องการใช้งาน ถนนในโครงการ กว้าง 10 เม...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินเปล่าถมแล้ว ตารางวาละ 15,000.- มีบริการก่อสร้าง ออกแบบให้ฟรี ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกสร้าง 3...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨ที่ดินถมแล้วจ้า พื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษ...
Details:
6,000,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายโกดัง + #ที่ดิน✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน200...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
123
124
125
...
333
3,691 - 3,720 จาก 54,994 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,129 ยูนิต
ราคา: ฿220K - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,498 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,558 ยูนิต
ราคา: ฿375K - ฿385M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,622 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,407 ยูนิต
ราคา: ฿628K - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,349 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,880 ยูนิต
ราคา: ฿285K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,181 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,026 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿739K - ฿300M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,882,676
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,481,817
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,938,991
▲ 9.1%