ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,990)
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่นที่ดินมาแล้วจ้า✨ ⭐️พิกัด หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ✨ยื่นกู้ได้/ผ่อนได้/จ่ายสดได้จ้า (ราคาโปรโมชั่นจ้า) ✨ที่ดิน=1,500,000 บาท /บ้าน+ที่ดิน=3,100,000 บาท&nbs...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
👑ที่ดินเปล่าถมแล้ว พร้อมสร้างโกดังใหม่👑 👉มีบริการก่อสร้าง👈 📌ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน💸 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💰 ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกส...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ราคา ที่ดินมาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง+ที่ดิน100ตารางวา= ( 3,100,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง+ที่ดิน 200ตารางวา=( 6,...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง+ที่ดิน 200ตารางวา=(...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดินเปล่า พร้อมก่อสร้าง ( เหมาะสร้าง โกดัง,โรงงาน,คลังสินค้า , โฮมออฟฟิศ )ที่ดินขนาด100-200-300 ตรว. ถึง 1-5ไร่+ สิ่งปลูกสร้างตามขนาดที่ลูกต้องการใช้งาน ถนนในโครงการ กว้าง 10 เม...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินเปล่าถมแล้ว ตารางวาละ 15,000.- มีบริการก่อสร้าง ออกแบบให้ฟรี ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกสร้าง 3...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨ที่ดินถมแล้วจ้า พื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษ...
Details:
6,000,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายโกดัง + #ที่ดิน✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน200...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พัทยา คอนโดเทล เชน
ราคาคุ้มค่าที่สุด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿57,600/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ พัทยา คอนโดเทล เชน
พัทยา คอนโดเทล เชน (Pattaya Condotel Chain) ให้คุณและสมาชิกได้สัมผัสไปกับการพักผ่อนที่แสนสงบ ท่ามกลางบรรยากาศที่ใกล้ชิดกับธรรมชาติ ห่างเพียง 350 เมตรจากหาดจอมเทียน เพื่อให้เป็นประสบการณ์การพักผ่อนที่ด...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.06 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,910/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿390/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกลางเมือง@ชะอำ
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกลางเมือง@ชะอำ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านกลางเมือง@ชะอำ บนทำเลของ ชะอำ, เพชรบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.21 กม.
สร้างเสร็จ 2560
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Bar & Restaurant in the Heart of Kamla
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿1,500,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿18,750/ตรม.)
Details:
80 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ดูรูปทั้งหมด
Small plot for Sale in MaduaWan 400 sqm
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿1,500,000
฿1,780,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Pruksa Village C, Rangsit-Khlong Sam, Pathum Thani
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6214-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 18 ตร.ว. “บ้านสวย พร้อมอยู่”-หันหน้าทางทิศใต้-อายุบ้าน 22 ปี-3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ-1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว-แอร์ติดในห้องนอน-ตัวบ้านเย็นสบายไม่ต...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี คอนโด ทาวน์ พัทยาเหนือ-สุขุมวิท
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿64,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี คอนโด ทาวน์ พัทยาเหนือ-สุขุมวิท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23.24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี คอนโด ทาวน์ พัทยาเหนือ-สุขุมวิท บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23.24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿744/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6-0-85 Rai Land for Sale in Na Thawi
คลองกวาง, นาทวี, สงขลา, ไทย
฿1,500,000
(฿151/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองกวาง, สงขลา
ขายที่ดินขนาด 6 ไร่ ตั้งอยู่ ที่นาทวี คลองยอ ดินสวยวิวภูเขา อากาศดีมาก น้ำประปา ไฟฟ้าถึงที่ดิน ติดถนนลาดยาง อยู่ในแหล่งชุมชน ไม่เปลี่ยว ใกล้กัน 180 เมตร มีอ่างเก็บน้ำตามธรรมชาติ มีน้ำตลอดทั้งปี ลากท่อ...
Details:
9,940 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 242.25 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale with Land in Khon Kaen
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,500,000
(฿8,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
ขายบ้านพร้อมที่ดิน ใกล้นแหล่งชุมชน บ้านสามเหลี่ยม อยู่ใกล้ รพ. ใกล้ มหาวิทยาลัยขอนแก่นไม่ไกลเซ็นทรัล
Details:
184 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.5 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Sathing Phra
ท่าหิน, สทิงพระ, สงขลา, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ท่าหิน, สงขลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าหิน, สงขลา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2547 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2547
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
121
122
123
...
333
3,631 - 3,660 จาก 54,990 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,128 ยูนิต
ราคา: ฿220K - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,497 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,558 ยูนิต
ราคา: ฿375K - ฿385M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,622 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,407 ยูนิต
ราคา: ฿628K - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,349 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,880 ยูนิต
ราคา: ฿285K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,181 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,026 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿739K - ฿300M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,882,676
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,481,817
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,938,991
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร