ขายบ้านราคาถูก ใน เพชรบูรณ์

      (มี บ้าน 97)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน ทุ่งสมอ, เพชรบูรณ์, ทุ่งสมอ, เขาค้อ, เพชรบูรณ์
      3 Storey Resort for Sale in Khao Kho
      ทุ่งสมอ, เขาค้อ, เพชรบูรณ์
      ฿11,900,000 (฿59,500/ตรม.)
      ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน ทุ่งสมอ, เพชรบูรณ์
      ที่เดียวบนเขาค้อ รีสอร์ทติดฝายทดน้ำ มีลำธารล้อมรอบ 200-300 เมตร เห็นวิวกังหัน ตลอดทั้งแปลง ขายพร้อมอาคาร 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม. 5 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ 1 ห้องเอนกประสงค์ พร้อมโถงสูง จอดรถได้ 50-10...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์, นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      Magnificent mountain home
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      ฿12,000,000 (฿34,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล นาซำ, เพชรบูรณ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      ฿12,000,000 (฿34,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล นาซำ, เพชรบูรณ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      สถานีขนส่ง 167.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน นาสนุ่น, เพชรบูรณ์, นาสนุ่น, ศรีเทพ, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน นาสนุ่น, เพชรบูรณ์, นาสนุ่น, ศรีเทพ, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน นาสนุ่น, เพชรบูรณ์, นาสนุ่น, ศรีเทพ, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน นาสนุ่น, เพชรบูรณ์, นาสนุ่น, ศรีเทพ, เพชรบูรณ์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน นาสนุ่น, เพชรบูรณ์, นาสนุ่น, ศรีเทพ, เพชรบูรณ์
      Land and House with Cover Parking Space
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาสนุ่น, ศรีเทพ, เพชรบูรณ์
      ฿14,000,000 (฿701/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน นาสนุ่น, เพชรบูรณ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,984 ตรม. อยู่ในทำเล นาสนุ่น, เพชรบูรณ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿14,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      19,984 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 116.03 กม.
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ทุ่งสมอ, เพชรบูรณ์, ทุ่งสมอ, เขาค้อ, เพชรบูรณ์
      Land and Resort for Sale at Khao Kho
      ทุ่งสมอ, เขาค้อ, เพชรบูรณ์
      ฿16,000,000 (฿95,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ทุ่งสมอ, เพชรบูรณ์
        ขายรีสอร์ทสร้างเสร็จใหม่เอี่ยม ทำเลทองในเขาค้อ วิวกังหันลมสวยมาก ใกล้แหล่งท่องเที่ยว ให้ทุกอย่าง เข้ามาบริหารต่อได้เลย เดินทางสะดวกสบายใกล้ถนนหมายเลข 12 มีเซเว่นอยู่ใกล้ๆรีสอร์ท ขายในราคาลดพิเศ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 167 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวภูเขา
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์, นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์, นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์, นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์, นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์, นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      Large piece of forested land with flat areas and hills
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
      ฿16,500,000 (฿397/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 41,600 ตรม. อยู่ในทำเล นาซำ, เพชรบูรณ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿16,500,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      41,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน กองทูล, เพชรบูรณ์, กองทูล, หนองไผ่, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน กองทูล, เพชรบูรณ์, กองทูล, หนองไผ่, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน กองทูล, เพชรบูรณ์, กองทูล, หนองไผ่, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน ใน กองทูล, เพชรบูรณ์, กองทูล, หนองไผ่, เพชรบูรณ์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน กองทูล, เพชรบูรณ์, กองทูล, หนองไผ่, เพชรบูรณ์
      Land for sale with vacation home, Nong Phai, Phetchabun, 61-1-17 rai
      กองทูล, หนองไผ่, เพชรบูรณ์
      ฿18,000,000 (฿184/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน กองทูล, เพชรบูรณ์
      ขายที่ดิน บ้านเดี่ยว หนองไผ่ เพชรบูรณ์ บนเนื้อที่ 61 ไร่ 1 งาน 17 ตารางวา เหมาะทำรีสอร์ท ฟาร์มสเตย์ บ้านสวน พัฒนาที่ดินพิกัด : 16.00462172,101.10684988โครงการ : ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง หนอง...
      Details:
      97,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 97 จาก 97 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เพชรบูรณ์

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเพชรบูรณ์

      เขาค้อ
      เขาค้อ
      มี 14 ยูนิต
      ราคา: ฿2.7M - ฿16M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองเพชรบูรณ์
      เมืองเพชรบูรณ์
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿750K - ฿9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หล่มสัก
      หล่มสัก
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿790K - ฿6M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หล่มเก่า
      หล่มเก่า
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿2.99M - ฿12M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองไผ่
      หนองไผ่
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿4.9M - ฿25M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีเทพ
      ศรีเทพ
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿900K - ฿3.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ชนแดน
      ชนแดน
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿5.95M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      วิเชียรบุรี
      วิเชียรบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿1.98M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บึงสามพัน
      บึงสามพัน
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเพชรบูรณ์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่