ขายบ้านราคาถูก ใน เชียงใหม่
(มี บ้าน 3,981)
เอสอาร์ คอนโด คอมเพล็กซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿1,490,000
(฿39,200/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เอสอาร์ คอนโด คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสอาร์ คอนโด คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ หนองป่าครั่ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
38 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2545
แบบ High Rise
ชั้น 5
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,960/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House and Land for Sale, 3-2-15 Rai Doi Lo village
ดอยหล่อ, ดอยหล่อ, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ดอยหล่อ, เชียงใหม่
ขายบ้านพร้อมที่ดินเนื้อที่ 3ไร่ 2 งาน 15ตาางวา บ้านดอยหล่อตำบลดอยหล่ออำเภอดอยหล่อจังหวัดเชียงไหม่มีไฟฟ้ามีน้ำประปาในชมชนติดถนนหลักทำเลค้าขายได้ห่างจากตัวอำเภอเมืองเชียงไหม่ไป 50 กิโล มี 2 ห้องนอน 1 ห้...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to the Ping River mountain view
ขี้เหล็ก, แม่ริม, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿1,420/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขี้เหล็ก, เชียงใหม่
ขายที่ดินติดแม่น้ำปิง วิวภูเขา น้ำไม่ท่วม ทำเลสงบ เหมาะสร้างบ้านหรือรีสอร์ท ที่ดินแปลงสวย ติดแม่น้ำปิง พร้อมวิวภูเขา หายากมาก! ทำตลิ่งกันน้ำแข็งแรงแล้ว บรรยากาศเงียบสงบ ใกล้ธรรมชาติสุดๆ &...
Details:
1,056 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 2.91 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale House with Land 96.6 SQ.W. Near Makro Fang
สันทราย, ฝาง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿3,880/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว สตูดิโอ ใน สันทราย, เชียงใหม่
พิกัด: ซ.7 ต.สันทราย อ.ฝาง จ.เชียงใหม่ เดินทางสะดวกมาก เข้าจากถนนสายหลัก 107 (เชียงใหม่-ฝาง) เพียง 150 เมตร! ✨ รายละเอียดทรัพย์: * เนื้อที่ดินขนาดใหญ่ 96.6 ตารางวา (พื้นที่หน้าบ้านกว้าง ด...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
386 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 26.47 กม.
สร้างเสร็จ 2550
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot for Building House in San Pa Tong Bearby Hangdong
บ้านแม, สันป่าตอง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านแม, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 2.25 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Unique Investment Opportunity A Blank Canvas Near Sankampha
แช่ช้าง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน แช่ช้าง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล แช่ช้าง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 1.64 กม.
สร้างเสร็จ 2568
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านแก้วสา
ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านแก้วสา
ที่ดินทั้งหมดจำนวน 100 ตารางวา เป็นที่ดินเปล่าไม่มีสิ่งปลูกสร้างใดๆ สามารถก่แสร้างบ้านได้ ในหมู่บ้านมีส่วนกลางเช่นสระว่ายน้ำ ยิมมวย
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale San Kamphaeng - Mae Pu Soi 7
แม่ปูคา, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿1,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่ปูคา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 816 ตรม. อยู่ในทำเล แม่ปูคา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
816 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.81 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms House For Sale in Sansai
สันทรายน้อย, สันทราย, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สันทรายน้อย, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล สันทรายน้อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿12,500/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านอัมรินทร์ เชียงใหม่
ดอนแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านอัมรินทร์ เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว วิวเขาชัดเจน เนื้อที่ 35.8 ตร.วา 3 นอน 2 น้ำ ห้องนั่งเล่น จอดรถในบ้าน 1 คัน สำนักงาน 1 ห้อง ทำเล ดอนแก้ว แยกทางลอดดอนแก้วแม่ริม เชียงใหม่ เข้าออกสะดวก โอนคนละครึ่ง
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงใหม่
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai of Land for Sale in Doi Saket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าป้อง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าป้อง, เชียงใหม่
ขายที่ดิน 1ไร่ ราคา 1,500,000 บาท วิวทุ่งนาล้อมด้วยธรรมชาติ เหมาะแก่การสร้างบ้านพักที่อยู่อาศัยบรรยากาศร่มรื่น น้ำประปาและเสาไฟฟ้าถาวรเข้าถึงที่ดินแล้ว ใกล้ตัวเมืองและแหล่งชุมชน ต.ป่อป้อง อ.ดอยสะเก็ด...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทรี บูทีก รีสอร์ต
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿48,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทรี บูทีก รีสอร์ต
แตกต่างอย่างลงตัวไปกับการอยู่อาศัยท่ามกลางบรรยากาศอันเงียบสงบ บนทำเลใจกลางเมืองที่เติมเต็มความเป็นคุณและการใช้ชีวิตอย่างมีสีสันอย่างไร้ขีดจำกัดได้ที่ Tree Boutique Resort โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,650/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มิทช์ทาวน์โฮม
ยุหว่า, สันป่าตอง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ มิทช์ทาวน์โฮม
ทาวน์โฮม 2 ชั้น พร้อมอยู่มาเปลี่ยนค่าเช่าบ้าน เป็นค่าผ่อนบ้านกันดีกว่าโครงการตั้งอยู่ที่ ต.ยุหว่า อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ มาทางถนน สันป่าตอง-แม่วาง อยู่ในหมู่บ้านสราญรมย์วิว เข้าไปเพียง 650 เมตร เข้าอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
71 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2566
สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿16,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สันผักหวาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล สันผักหวาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿16,667/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 2.21 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Samran Rat Subdistrict Doi Saket District
สำราญราษฎร์, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำราญราษฎร์, เชียงใหม่
ที่ดินใกล้เมือง ขนาด 100 ตรว.ห่างจาก เซ็นทรัลเฟสติวัล 15 กม.ห่างจาก รพ.ดอยสะเก็ด 9 กม.ห่างจาก รพ.กรุงเทพ-เชียงใหม่ 13 กม.ห่างจากสนามบิน 19 กม.เดินทางสะดวก ติดถนนดำ ใกล้กับถนนวงแหวน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชญยล คอนโด
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿50,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ชญยล คอนโด
Chayayon Condo คอนโดมิเนียมพร้อมอยู่สไตล์โมเดิร์น ภายในได้รับการออกแบบอย่างละเมียดละไม และคำนึงถึงการใช้พื้นที่ใช้สอยทุกตารางนิ้วให้เกิดประโยชน์สูงสุด ใส่ใจทุกรายละเอียดในการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์คุณภ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 4.23 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวภูเขา
ระเบียง
ที่จอดรถ
ห้องแม่บ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿900/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿3,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 376 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ.ซี. การ์เด้นวิลล์ บนทำเลของ สันนาเม็ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (...
Details:
376 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Mountain View Fish Pond Next to Concrete Road
ข่วงเปา, จอมทอง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿341/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ข่วงเปา, เชียงใหม่
วิวเขาพร้อมบ่อน้ำไว้เลี้ยงปลาปลูกผัก เหมาะกับคนที่อยากมีบ้านสวนใกล้ๆเมืองเชียงใหม่เพียง 1 ชั่วโมง ใกล้แหล่งท่องเที่ยวมากมายของเชียงใหม่ เนื้อที่ 2 ไร่ 3 งาน ติดถนนคอนกรีต ที่สำคัญไม่เหงาเลยติดร้...
Details:
4,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 5.12 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Nam Phrae Building Plot
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿2,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 604 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 3.58 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เซลีน่า คอนโด
ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿45,100/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เซลีน่า คอนโด
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
33.27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿998/เดือน
เงินกองทุน:
฿9,981
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Chiang Dao
เชียงดาว, เชียงดาว, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿2,950/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงดาว, เชียงใหม่
ขายที่ดินสวยๆ ติดถนนลาดยางขนาด 1 งาน 27 ตารางวาไฟฟ้า นำ้ประปา และสาธารณูปโภคอื่นๆ เข้าถึงหมดบรรยายกาศน่าดีมาก น่าอยู่หรือพักอาสัย และทำเลติดย่านที่พักอาศัย
Details:
508 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 20.14 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
Townhome Chino Portuguese Style
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿21,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สันกลาง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 69 ตรม. อยู่ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿21,739/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69 ตรม.
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿1,500,000
(฿51,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วันพลัส มหิดล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 29.14 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วันพลัส มหิดล บนทำเลของ ช้างคลาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2556 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29.14 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,920/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale At Doi Saket Chiang Mai
สง่าบ้าน, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿1,550,000
(฿968/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สง่าบ้าน, เชียงใหม่
ขายที่นา ใกล้แหล่งชุมชน ไฟฟ้าเข้าถึง ต.สง่าบ้าน อ.ดอยสะเก็ด จ.เชียงใหม่ เนื้อที่ 1 ไร่ 1 งาน เจ้าของขายเอง พร้อมโอน วิวธรรมชาติ ดินดี น้ำชุ่ม อุดมสมบูรณ์ ด้านข้างที่ดินติดลำธาร ด้านหลังที่ดินติดสวน บร...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 0.65 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คอนโดวันพลัส บิสสิเนสพาร์ค 2
หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿1,550,000
(฿51,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโดวันพลัส บิสสิเนสพาร์ค 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คอนโดวันพลัส บิสสิเนสพาร์ค 2 บนทำเลของ หนองป่าครั่ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,080/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai Doi Saket Chiang Mai
ป่าป้อง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿1,550,000
(฿968/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าป้อง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าป้อง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,550,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
LOTE/TERRENO AMPLIO, CALLE SAN JUAN, GUSTAVO A. MADERO, NO SE ACEPTAN CRÉDITOS
ปิงโค้ง, เชียงดาว, เชียงใหม่
฿1,560,000
(฿679/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปิงโค้ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,300 ตรม. อยู่ในทำเล ปิงโค้ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,560,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale 109 square wah
ร้องวัวแดง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿1,580,000
(฿6,320/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ร้องวัวแดง, เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน 1 ห้องนำ้ บรรยากาศดี ติดถนนลาดยาง 2 ช่องจราจรบริเวณกว้าง ราคาพร้อมที่ดิน 1,500,000 บาท
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามกอล์ฟ 3.24 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวภูเขา
วิวสวน
ที่จอดรถ
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สไตล์เขตร้อนหรือสไตล์รีสอร์ท
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซเว่น สตาร์ คอนโดมิเนียม
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿1,580,000
(฿52,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโดมิเนียม
📢 Sevenstars Condo – Jed Yod, Near Chiang Mai University 💰 Only 1,580,000 THB 📍 6th Floor, Building A 📌 Sold with tenant 8,500 THB/month until August 2026 ✅ Prime location in J...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 28 มิ.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿8,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿18,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Casa en Av. Centenario, Colonia Merced Gómez, Álvaro Obregón. No Créditos
เวียง, พร้าว, เชียงใหม่
฿1,580,000
(฿5,660/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เวียง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล เวียง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,580,000 (฿5,660/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
Yard
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
6
7
8
...
133
181 - 210 จาก 3,981 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่
เมืองเชียงใหม่
มี 1,646 ยูนิต
ราคา: ฿658K - ฿580M