• เชียงใหม่

      ขายบ้านราคาถูก ใกล้ วัดอุโมงค์ สวนพุทธธรรม, สุเทพ

      (มี บ้าน 70)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮแลนด์ วิว เพลส, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮแลนด์ วิว เพลส, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮแลนด์ วิว เพลส, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮแลนด์ วิว เพลส, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮแลนด์ วิว เพลส, สุเทพ
      ไฮแลนด์ วิว เพลส
      สุเทพ
      ฿11,900,000 (฿33,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮแลนด์ วิว เพลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไฮแลนด์ วิว เพลส บนทำเลของ สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543&nbs...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามบิน 3.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2543
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Townhouse in Sirimangkalachan for Sale
      สุเทพ
      ฿11,900,000 (฿12,400/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 956 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 956 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      พื้นที่ใกล้เคียง 1.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Townhouse on Suthep Road. Near Ton Payom Market for Sale
      สุเทพ
      ฿12,000,000 (฿62,300/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 192 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿12,000,000 (฿62,500/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 192 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Big land plot corner house
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿13,500,000 (฿89,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿13,500,000 (฿90,000/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      3 Bedrooms House for Sale near Suthep
      สุเทพ
      ฿15,000,000 (฿99,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿100,000/ตรม.)
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Story House Near Chiang Mai University for Sale
      สุเทพ
      ฿15,900,000 (฿56,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงเรียน 0.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      3 Bedroom Townhouse in Nimman for Sale or Rent
      สุเทพ
      ฿18,000,000 (฿89,800/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿90,000/ตรม.) หรือทำสัญ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      มินิมอลลิสต์
      สไตล์เซนญี่ปุ่นหรือเรียวกัง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด, สุเทพ
      เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด
      สุเทพ
      ฿18,150,000 (฿75,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด
      เดอะสตาร์ ฮิลล์ คอนโด (The Star Hill Condo) การเติมเต็มชีวิตที่สมบูรณ์แบบด้วยการใช้ชีวิตได้ดั่งใจ บนมุมมองที่สวยที่สุดของเชียงใหม่ จากการออกแบบอาคารที่เรียบง่าย แต่ใส่ใจกับการจัดวางรูปแบบอย่างลงตัว เพ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 241.48 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.88 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      เพดานสูงสองชั้น
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,074/เดือน
      เงินกองทุน: ฿120,740
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      3 Bedroom House for Sale in Sirimangkalajarn
      สุเทพ
      ฿18,500,000 (฿92,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2537 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2537
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
      ไฟฝังเพดาน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Modern Office & Residential Building - CMU (Wat Umong)
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿18,500,000 (฿23,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2562
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน วัดอุโมงค์ สวนพุทธธรรม

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว