ขายบ้านราคาถูก ใน เชิงทะเล, ถลาง
(มี บ้าน 1,248)
ดิ อควา
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿19,570,000
(฿193,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 102 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ อควา บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2568 ซึ่งคุณสามา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.81 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลสาป
ชานบ้าน
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,610/เดือน
เงินกองทุน:
฿51,000
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซีรีน คอนโด ลายัน
เชิงทะเล
฿19,692,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน คอนโด ลายัน
ซีรีน คอนโด ลายัน: ยกระดับพอร์ตการลงทุนของคุณ ยินดีต้อนรับสู่ ซีรีน คอนโด ลายัน โอกาสการลงทุนสุดพิเศษใจกลางลายัน หาดบางเทา ภูเก็ต โครงการคอนโดมิเนียมนี้ไม่ใช่แค่การลงทุนด้านอสังหาริมทรัพย์เท่านั...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
124 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.4 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
ค่าส่วนกลาง:
฿9,920/เดือน
เงินกองทุน:
฿74,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อะโบฟ เอลละเมนท์
เชิงทะเล
฿19,712,000
(฿144,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อะโบฟ เอลละเมนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 138 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อะโบฟ เอลละเมนท์ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ระเบียง
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ค่าส่วนกลาง:
฿11,040/เดือน
เงินกองทุน:
฿110,400
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿19,900,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ภายในพื้นที่ไลฟ์สไตล์ขนาด 17 ไร่ (27,200 ตร.ม.) นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างความสง่างามร่วมสมัยและการใช้ชีวิตในรีสอร์ทที่ผ่อนคลาย พื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿8,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,000
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สุรินทร์ สบาย
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿19,900,000
(฿76,400/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สุรินทร์ สบาย
Surin Sabai (สุรินทร์ สบาย) โครงการมิกซ์ยูสในสไตล์ไทยร่วมสมัย ที่มีทั้งคอนโดมิเนียมและวิลล่า สำหรับคอนโดมิเนียม จะมีให้เลือกหลายขนาดตั้งแต่ห้องสตูดิโอไปจนถึงห้องเพนท์เฮ้าส์ ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์จากแบ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
262 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.72 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿20,960/เดือน
เงินกองทุน:
฿78,600
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซิร์ฟเฮาส์ เรสซิเดนท์
เชิงทะเล
฿19,917,294
(฿144,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เซิร์ฟเฮาส์ เรสซิเดนท์
ยินดีต้อนรับสู่ชีวิตบนเกาะที่สมบูรณ์แบบของคุณ เซิร์ฟเฮาส์ เป็นคอนโดมิเนียมบูติคที่มีความสูงไม่มากนัก ซึ่งรวบรวมความเป็นอยู่ริมหาดไว้อย่างลงตัว มอบสถานที่พักผ่อนที่เงียบสงบให้กับผู้อยู่อาศัย โดยที่การอ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
138.90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.24 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเลสาป
Palm View
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿15,001/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿19,950,000
(฿218,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Layan Green Park (ลายัน กรีน พาร์ค) คอนโดมิเนียมหรูที่ตั้งอยู่ใจกลางความสะดวกสบาย และรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอยู่รอบด้าน เพียง 700 เมตร ถึงหาดบางเทา และ 800 เมตรถึงหาดลายัน และยังใกล้กับศูนย์รว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
91.90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ที่จอดรถ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿6,893/เดือน
เงินกองทุน:
฿59,735
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ปาล์ม บางเทา
เชิงทะเล
฿19,990,000
(฿61,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเชี่ยน ปาล์ม บางเทา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 327.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ปาล์ม บางเทา บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
327.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.03 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿155,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ปาล์ม บางเทา
เชิงทะเล
฿19,990,000
(฿61,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเชี่ยน ปาล์ม บางเทา
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
327.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.03 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿155,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซี สโตน พูล วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿62,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซี สโตน พูล วิลล่า
Seastone Pool Villas (ซีสโตน พูลวิลล่า) พูลวิลล่าสุดหรูที่นำเสนอความเป็นส่วนตัว ให้กับคุณและครอบครัวได้พักผ่อนในบรรยากาศที่เงียบสงบ ในทำเลที่รายล้อมไปด้วยสถานที่ที่มีชื่อเสียงหลายแห่ง เช่น หาดลายัน ชา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.17 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿125,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชิงทะเล
ดูรูปทั้งหมด
เอเชีย บ้าน 10 พูล วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿20,000,000
฿24,500,000
(฿87,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เอเชีย บ้าน 10 พูล วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอเชีย บ้าน 10 พูล วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 255...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.63 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿132,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ วิว เรสซิเดนซ์
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 5 ปี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿51,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ วิว เรสซิเดนซ์
Grand View Residence (แกรนด์ วิว เรสซิเดนซ์) ด้วยแนวคิดที่จะสร้างสรรค์โครงการพูลวิลล่าสุดหรู ที่มีเอกลักษณ์โดดเด่นเฉพาะตัวแต่ราคาไม่แพง ที่ตั้งอยู่ท่ามกลางธรรมชาติที่แสนร่มรื่น และวิวทิวทัศน์ที่สวยงาม...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
390 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.64 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 เม.ย. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ วิว เรสซิเดนซ์
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 5 ปี
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿70,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ วิว เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
285 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.64 กม.
สร้างเสร็จ 2565
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 4 ส.ค. 2569
ค่าส่วนกลาง:
฿7,350/เดือน
เงินกองทุน:
฿147,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บีชฟรอนท์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿197,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต
Beachfront Phuket คอนโดมิเนียมสุดหรูสไตล์บูติก บนทำเลที่ตั้งเหนือชายหาดบางเทาเพียง 100 เมตร สามารถมองเห็นทัศนียภาพที่สวยงามของทะเลได้แบบ 180 องศา ภายในห้องพักตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์คุณภาพจากหลากหลายแบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 4.35 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,120/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 5 ปี
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿144,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
Diamond Condominium Bang Tao (ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา) คอนโดมิเนียมบนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวถึงหาดบางเทา ชายหาดที่มีความเงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักผ่อนอย่างแท้จริง รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.65 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿70,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms Villa at Kok Tanote Cheong Thale for Sale
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿134,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿133,333/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิลลอฟ เซ็น ลิฟวิ่ง
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿190,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วิลลอฟ เซ็น ลิฟวิ่ง
ได้รับแรงบันดาลใจจากปรัชญาเซนของญี่ปุ่นในการใช้ชีวิตแบบเรียบง่ายและเงียบสงบ Villoft Zen Living - Resort and Spa เป็นสถานที่พักผ่อนของคุณจากความเครียดในชีวิตประจำวันที่คุณสามารถปล่อยวางและเพลิดเพลินไปก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
106 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.39 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿9,010/เดือน
เงินกองทุน:
฿185,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Half a Rai Land For Sale Surin
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿25,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
40
41
42
1,231 - 1,248 จาก 1,248 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล
ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
มี 79 ยูนิต
ราคา: ฿3.97M - ฿24.4M
ดูข้อมูลโครงการ
สกายพาร์ค
มี 70 ยูนิต
ราคา: ฿4.53M - ฿48.8M
ดูข้อมูลโครงการ
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿5.83M - ฿50.8M