• เชียงใหม่

      ขายบ้านราคาถูก ใกล้ หาดสุรินทร์, เชิงทะเล

      (มี บ้าน 280)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿15,852,200 (฿144,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Andamaya Surin Bay อันดามาญา สุริน เบย์ หรูหราอย่างเหนือระดับไปกับคอนโดมิเนียมบนเนินเขาสุรินทร์ นำเสนอความเป็นส่วนตัวแบบขั้นสุดเพียง 25 ห้อง และทุกชั้นจะมีเพียง 1 หรือ 2 ยูนิต เท่านั้น ดื่มด่ำกับทัศนี...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ระเบียง
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      ภาพมุมกว้าง
      ประกาศให้เช่า:฿75,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿55,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      แสนสุรี
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿15,900,000 (฿88,300/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี
      Sansuri (แสนสุรี) เซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์พร้อมบริการที่ดีสุดระดับโรงแรมหรู พร้อมมอบประสบการณ์การพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบ ให้คุณได้เพลิดเพลินไปกับบรรยากาศแห่งท้องทะเล และทัศนียภาพภูเขาสุดลูกหูลูกตา เพียงไม่กี...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.14 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      อ่างอาบน้ำ
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,900/เดือน
      เงินกองทุน: ฿90,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      แสนสุรี
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿16,000,000 (฿102,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 157 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.14 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,635/เดือน
      เงินกองทุน: ฿78,500
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม, เชิงทะเล
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
      เชิงทะเล
      ฿17,500,000 (฿163,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      ผลงานชิ้นเอกที่ทรงคุณค่าเหนือกาลเวลา "เดอะ พาโนรา ภูเก็ต" ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ที่คุณคู่ควรงดงามตระการตาไปกับสถาปัตยกรรม อันโดดเด่น ที่ผสมผสานการออกแบบสไตล์ไทยโบราณ และไทยโมเดิร์นได้อย่างลงตัว โครงการรายล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 107 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.87 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,350/เดือน
      เงินกองทุน: ฿53,500
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์, กมลา
      ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      กมลา
      ฿18,000,000 (฿243,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
      Twinpalms Residences by Montazure (ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์) เรสซิเด้นซ์โฮเทลระดับซุเปอร์ไฮเอนด์ริมหาดกมลา ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยด้วยโลเคชั่นสุดพิเศษหน้าหาดกมลา ที่ทำให้คุณได้สัมผ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 74 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.59 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,920/เดือน
      เงินกองทุน: ฿51,800
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      แสนสุรี
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿18,840,000 (฿120,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 157 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.14 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สวนเขตร้อน
      ภาพมุมกว้าง
      ประมาณการค่าเช่า:฿77,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,635/เดือน
      เงินกองทุน: ฿78,500
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค สุรินทร์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค สุรินทร์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค สุรินทร์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค สุรินทร์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค สุรินทร์, เชิงทะเล
      เดอะ พาร์ค สุรินทร์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿18,900,000 (฿117,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค สุรินทร์
      สัมผัสท้องฟ้า สายลม และแสงแดดไปพร้อมๆ กับโครงการ "สุรินทร์ พาร์ค" คอนโดมิเนียมที่จะทำให้ทุกการค้นหาของคุณสิ้นสุดลง โครงการมาพร้อมกับทำเลสุดพิเศษที่เงียบสงบ ให้ความเป็นส่วนตัว และรายล้อมไปด้วยธรรมชาติแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 161 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.9 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿15,778/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม, เชิงทะเล
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
      เชิงทะเล
      ฿19,532,300 ฿20,432,000 (฿117,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 166.88 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.87 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ระเบียง
      โคมไฟระย้า
      บาร์ส่วนตัว
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,344/เดือน
      เงินกองทุน: ฿83,440
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สุรินทร์ สบาย, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สุรินทร์ สบาย, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สุรินทร์ สบาย, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สุรินทร์ สบาย, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สุรินทร์ สบาย, เชิงทะเล
      สุรินทร์ สบาย
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿19,900,000 (฿75,900/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สุรินทร์ สบาย
      Surin Sabai (สุรินทร์ สบาย) โครงการมิกซ์ยูสในสไตล์ไทยร่วมสมัย ที่มีทั้งคอนโดมิเนียมและวิลล่า สำหรับคอนโดมิเนียม จะมีให้เลือกหลายขนาดตั้งแต่ห้องสตูดิโอไปจนถึงห้องเพนท์เฮ้าส์ ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์จากแบ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 262 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.72 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      ค่าส่วนกลาง: ฿20,960/เดือน
      เงินกองทุน: ฿78,600
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      บีชฟรอนท์ ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿20,000,000 (฿196,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต
      Beachfront Phuket คอนโดมิเนียมสุดหรูสไตล์บูติก บนทำเลที่ตั้งเหนือชายหาดบางเทาเพียง 100 เมตร สามารถมองเห็นทัศนียภาพที่สวยงามของทะเลได้แบบ 180 องศา ภายในห้องพักตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์คุณภาพจากหลากหลายแบ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 102 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿80,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,120/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดสุรินทร์

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 8
      • 9
      • 10
      271 - 280 จาก 280 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. หาดสุรินทร์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดสุรินทร์

      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      มี 79 ยูนิต
      ราคา: ฿3.95M - ฿24.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ มาริน ภูเก็ต
      เดอะ มาริน ภูเก็ต
      มี 27 ยูนิต
      ราคา: ฿4.4M - ฿14.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      6 อเวนิว สุรินทร์
      6 อเวนิว สุรินทร์