ขายบ้านราคาถูก ใกล้ หาดลายัน, เชิงทะเล
(มี บ้าน 226)
ดูรูปทั้งหมด
ไอลีน วิลล่า ลายัน เฟส 5
เชิงทะเล
฿17,500,000
(฿64,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ลายัน เฟส 5
ไอลีน วิลล่า ลายัน เฟส 5 ตั้งอยู่ในสภาพแวดล้อมอันเงียบสงบของถลาง ภูเก็ต นำเสนอคอลเลกชั่นพูลวิลล่าส่วนตัวสุดพิเศษที่ได้รับการออกแบบโดยผสมผสานความทันสมัยและความหรูหราเข้าด้วยกันอย่างลงตัว แนวคิดทางสถาปั...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.67 กม.
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 1
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿7,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿120,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿17,500,000
(฿287,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
สัมผัสประสบการณ์ชายหาดอันน่าประทับใจ ณ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต ตั้งอยู่ริมชายหาดลายันอันงดงาม ด้วยวิวทะเลอันตระการตาเพียงก้าวเดียวจากหาดทรายขาวละเอียดและน้ำทะเลสีคริสตัลใส ห้องพักของเราได้รับการออกแบบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
61 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿88,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,660/เดือน
เงินกองทุน:
฿48,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿17,500,000
(฿287,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
61 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿88,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,660/เดือน
เงินกองทุน:
฿48,800
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
เชิงทะเล
฿17,790,000
(฿198,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Layan Green Park (ลายัน กรีน พาร์ค) คอนโดมิเนียมหรูที่ตั้งอยู่ใจกลางความสะดวกสบาย และรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอยู่รอบด้าน เพียง 700 เมตร ถึงหาดบางเทา และ 800 เมตรถึงหาดลายัน และยังใกล้กับศูนย์รว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ซาวน่า
ค่าส่วนกลาง:
฿6,750/เดือน
เงินกองทุน:
฿58,500
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แบมบู ฟอเรสต์
เชิงทะเล
฿17,900,000
(฿145,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แบมบู ฟอเรสต์
โครงการคอนโดมิเนียมระดับพรีเมียมแห่งใหม่ ณ ย่านบางเทา ใกล้ชายหาดลายัน หนึ่งในย่านสุดเอ็กซ์คลูซีฟของเกาะภูเก็ต Bamboo Forest ประกอบด้วยอาคาร 3 หลัง ที่เชื่อมต่อกันอย่างลงตัว ผสานเข้ากับธรรมชาติอันเขียว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
123.10 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.32 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวภูเขา
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ห้องเก็บไวน์
ค่าส่วนกลาง:
฿12,310/เดือน
เงินกองทุน:
฿86,170
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน การ์เด้นน์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿17,900,000
(฿81,300/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์
หลีกหนีจากความวุ่นวายพร้อมกลับสู่ธรรมชาติอันเงียบสงบอีกครั้งไปกับ Layan Gardens (ลายันการ์เด้นท์) อพาร์ทเม้นท์สุดหรูที่ตั้งอยู่ บนเนินเขาลายันอันเขียวชอุ่ม พร้อมทัศนียภาพสุดตระการตาแห่งมหาสมุทร และบรร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.6 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 2
Palm View
วิวภูเขา
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ค. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿90,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿15,840/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿18,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
ค่าส่วนกลาง:
฿6,750/เดือน
เงินกองทุน:
฿58,500
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿18,500,000
฿19,200,000
(฿161,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ประมาณการค่าเช่า:
฿93,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,900/เดือน
เงินกองทุน:
฿92,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿18,500,000
(฿280,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
66 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ประมาณการค่าเช่า:
฿93,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,960/เดือน
เงินกองทุน:
฿52,800
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เทอร์ร่า โกรฟ ลายัน
เชิงทะเล
฿18,676,000
(฿173,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เทอร์ร่า โกรฟ ลายัน
เทอร์รา โกรฟ ลายัน ค้นพบสิ่งที่ดีเลิศของการใช้ชีวิตที่สะดวกสบายที่ เทอร์รา โกรฟ ลายัน คอนโดมิเนียมพักอาศัยที่ตั้งอยู่ในสถานที่อันเงียบสงบของลายัน หาดบางเทา ภูเก็ต โครงการนี้ไม่ใช่แค่การร่วมลงทุน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.97 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
ค่าส่วนกลาง:
฿8,640/เดือน
เงินกองทุน:
฿64,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดลายัน
เชิงทะเล
฿18,800,000
(฿235,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบลวิว บีชฟรอนท์ คอนโด
เบลวิว บีชฟรอนท์ คอนโด ในภูเก็ตนำเสนอการผสมผสานที่ประณีตของการใช้ชีวิตที่ทันสมัยและความเงียบสงบแบบเขตร้อน ประกอบด้วยอาคาร 5 หลัง แต่ละหลังตั้งตระหง่านอยู่บนพื้นที่ 5 ชั้น การพัฒนานี้เป็นข้อพิสูจน์ถึงค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.33 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องเกม
ค่าส่วนกลาง:
฿4,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿40,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿19,000,000
(฿317,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สมาร์ทโฮม
ประมาณการค่าเช่า:
฿96,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,600/เดือน
เงินกองทุน:
฿48,000
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน การ์เด้นน์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿19,000,000
฿19,500,000
(฿74,200/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.6 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿95,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿18,432/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 2
เชิงทะเล
฿19,000,005
(฿171,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 2
ลายัน กรีน พาร์ค คอนโดมิเนียมแนวรักษ์โลกถูกพัฒนาโดยผู้พัฒนามืออาชีพ และได้รับไว้วางใจอย่างมากในภูเก็ต ด้วยประสบการณ์การทํา งานในตลาดอสังหาริมทรัพย์มากกว่า 10 ปีและมีความเชี่ยวชาญในด้านอสังหาริมทรัพย์ร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
111 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.67 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿8,325/เดือน
เงินกองทุน:
฿72,150
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซีรีน คอนโด ลายัน
เชิงทะเล
฿19,692,000
(฿159,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน คอนโด ลายัน
ซีรีน คอนโด ลายัน: ยกระดับพอร์ตการลงทุนของคุณ ยินดีต้อนรับสู่ ซีรีน คอนโด ลายัน โอกาสการลงทุนสุดพิเศษใจกลางลายัน หาดบางเทา ภูเก็ต โครงการคอนโดมิเนียมนี้ไม่ใช่แค่การลงทุนด้านอสังหาริมทรัพย์เท่านั...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
124 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.4 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
ค่าส่วนกลาง:
฿9,920/เดือน
เงินกองทุน:
฿74,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 2 ปี
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿19,950,000
(฿217,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
91.90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.57 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ที่จอดรถ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿6,893/เดือน
เงินกองทุน:
฿59,735
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
6
7
8
211 - 226 จาก 226 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
หาดลายัน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดลายัน
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
มี 52 ยูนิต
ราคา: ฿5.8M - ฿50.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
มี 42 ยูนิต
ราคา: ฿4.73M - ฿29.1M
ดูข้อมูลโครงการ
เบลวิว บีชฟรอนท์ คอนโด
มี 32 ยูนิต
ราคา: ฿5.22M - ฿18.8M
ดูข้อมูลโครงการ
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 2
มี 28 ยูนิต
ราคา: ฿5.37M - ฿26.6M
ดูข้อมูลโครงการ
อายาน่า ไฮทส์ ซีวิว เรสซิเดนท์
มี 19 ยูนิต
ราคา: ฿4.5M - ฿24.8M
ดูข้อมูลโครงการ
ลายา รีสอร์ท ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿4M - ฿14.7M