ขายบ้านราคาถูก ใน กะทู้, ภูเก็ต

      (มี บ้าน 878)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Nice Apartment in Patong
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿20,000,000 (฿30,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 660 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      10 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 660 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 3 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อนุภาษกอล์ฟวิลล์, กะทู้, กะทู้
      อนุภาษกอล์ฟวิลล์
      กะทู้, กะทู้
      ฿20,000,000 (฿80,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อนุภาษกอล์ฟวิลล์
      อนุภาษกอล์ฟวิลล์ (Anuphas Golf Ville) หมู่บ้านสุดหรูขนาดใหญ่ บนพื้นที่โครงการกว่า 50 ไร่ ในทำเลที่มีศักยภาพที่สุดในจังหวัดภูเก็ต โครงการตั้งอยู่ท่ามกลางสิ่งอำนวยความสะดวกที่หลากหลายและครอบคลุมไปในทุกด...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวทะเลสาป
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ค่าส่วนกลาง: ฿500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ อนุภาษกอล์ฟวิลล์, กะทู้, กะทู้
      อนุภาษกอล์ฟวิลล์
      กะทู้, กะทู้
      ฿20,000,000 (฿61,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ อนุภาษกอล์ฟวิลล์
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 324 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
      ประกาศให้เช่า:฿140,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ กมลา การ์เด้น วิว, กมลา, กะทู้
      กมลา การ์เด้น วิว
      กมลา, กะทู้
      ฿20,000,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ กมลา การ์เด้น วิว
      ค้นพบนิยามใหม่ของการอยู่อาศัยที่สมบูรณ์แบบไปกับ Kamala Garden View (กมลา การ์เด้น วิว) โครงการวิลล่าพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ที่ได้ถูกสร้างขึ้นในสไตล์ร่วมสมัย โดยได้รับแรงบันดาลใจมาจากภูมิปัญญาท้องถิ่นแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 186 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.05 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      อ่างอาบน้ำ
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿253,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 15%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,775/เดือน
      เงินกองทุน: ฿155,500
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      Sea View Pool Villa for Sale in Patong
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿20,000,000 (฿47,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 425 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,000...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 425 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วัด 0.86 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      ห้องแม่บ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อนุภาษกอล์ฟวิลล์, กะทู้, กะทู้
      อนุภาษกอล์ฟวิลล์
      กะทู้, กะทู้
      ฿20,000,000 (฿66,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อนุภาษกอล์ฟวิลล์
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2548
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿192,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 11%
      ค่าส่วนกลาง: ฿500/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่ กมลา, กมลา, กะทู้
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่ กมลา, กมลา, กะทู้
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่ กมลา, กมลา, กะทู้
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่ กมลา, กมลา, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่ กมลา, กมลา, กะทู้
      โคโค่ กมลา
      กมลา, กะทู้
      ฿20,000,000 (฿55,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโค่ กมลา
      โคโค่ กมลา โครงการพัฒนาไลฟ์สไตล์สุดหรูแห่งใหม่ บนชายฝั่งตะวันตกอันทันสมัยของภูเก็ต มอบที่พักอาศัยแบบทรอปิคัลสุดหรูในราคาที่เอื้อมถึง โครงการส่วนตัวสุดเอ็กซ์คลูซีฟประกอบด้วยพูลวิลล่า 20 หลัง ที่ได้รับก...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 362.40 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      บ่อปลาคาร์พ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿150,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      เงินกองทุน: ฿50,000
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง, กะทู้
      10 Bedrooms Sea View Boutique Hotel in Patong Exceptional
      ป่าตอง, กะทู้
      ฿20,000,000 (฿31,300/ตรม.)
      ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿31,250/ตรม.)
      Details:
      640 ตรม. Property Type: โรงแรม
      โรงพยาบาล 0.03 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 28
      • 29
      • 30
      871 - 878 จาก 878 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของกะทู้

      กมลา
      กมลา
      มี 380 ยูนิต
      ราคา: ฿2.5M - ฿761M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ป่าตอง
      ป่าตอง
      มี 332 ยูนิต
      ราคา: ฿1.9M - ฿200M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะทู้
      กะทู้
      มี 323 ยูนิต
      ราคา: ฿1.39M - ฿85M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      แกรนด์ กมลา ฟอลส์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿3,800,000
      ▼ -10.6% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ สกาย
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿41,250,000
      ▲ 21.1% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์, มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿8,500,000
      ▲ 13.3% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      4
      วีว่า ป่าตอง
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿4,900,000
      ▼ -16.3% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว