ขายบ้านราคาถูก ใกล้ หาดกะหลิม, ป่าตอง
(มี บ้าน 142)
ดูรูปทั้งหมด
8 Bedroom Townhouse For Sale in Patong
ป่าตอง
฿13,000,000
฿16,000,000
(฿90,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 8 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่รา...
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเบย์แอนด์บีชคลับ
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 15 ปี
ราคาคุ้มค่า
ป่าตอง
฿13,041,600
(฿228,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะเบย์แอนด์บีชคลับ
เปิดประสบการณ์การพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ "The Bay and Beach Club (Kudo) (เดอะเบย์แอนด์บีชคลับ)" สถานที่พักผ่อนสุดหรูสไตล์บีชคลับรีสอร์ท ที่พักแห่งนี้ตั้งอยู่ใจกลางเมืองป่าตอง ทำเลศักยภาพของเกาะภูเก็ต...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
57.20 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.38 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
จากุซซี่
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง
฿13,300,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
The Baycliff เดอะ เบย์คลิฟ โครงการคอนโดมิเนียมหรู ที่ตั้งอยู่ท่ามกลางธรรมชาติอันสวยงาม ตั้งตระหง่านเด่นชัดสะดุดตาบนภูเขาอันเขียวขจี พบกับวิวทะเลสีครามของอ่าวป่าตอง และทิวเขาสุดโรแมนติก ให้คุณได้พักผ่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
106 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.61 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ค่าส่วนกลาง:
฿6,890/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
9.1-Rated Hotel for Sale Just 100m from Patong Beach
ป่าตอง
฿14,000,000
(฿43,700/ตรม.)
ขายโรงแรม 6 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿14,000,000 (฿43,750/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ศูนย์การค้า 0.13 กม.
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี
ป่าตอง
฿14,517,000
(฿90,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
161.30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.61 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿10,485/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ บาลานซ์ ลักซ์ชัวรี่ คอนโดมิเนียม
ป่าตอง
฿14,820,000
(฿260,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บาลานซ์ ลักซ์ชัวรี่ คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 57 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ บาลานซ์ ลักซ์ชัวรี่ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ ป่าตอง, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
57 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.14 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ค่าส่วนกลาง:
฿3,990/เดือน
เงินกองทุน:
฿39,900
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เดค ป่าตอง
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง
฿15,000,000
(฿224,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เดค ป่าตอง
The Deck Patong (เดอะ เดค ป่าตอง) คอนโดมิเนียมหรู บนทำเลศักยภาพ ใจกลางเมืองป่าตอง สถาปัตยกรรมที่มีการออกแบบ อย่างพิถีพิถันสไตล์โมเดิร์น ที่นำเสน่ห์ความทันสมัยที่คงไว้ ซึ่งความเรียบหรู มาผสมผสานกับเอกล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
67 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.04 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿90,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,685/เดือน
เงินกองทุน:
฿40,200
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse renovated, 2 Floors with 2 bedrooms
ป่าตอง
฿15,000,000
(฿123,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 122 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿122,951/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Massage Shop for Lease Takeover in Patong near Bangla Road
ป่าตอง
฿15,000,000
(฿88,700/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿88,757/ตรม.)
Details:
169 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เดค ป่าตอง
ป่าตอง
฿15,000,000
(฿224,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เดค ป่าตอง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
67 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.04 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 11 ก.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,685/เดือน
เงินกองทุน:
฿40,200
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดกะหลิม
เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี
ป่าตอง
฿15,500,000
(฿95,600/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.61 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿10,530/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อีเดน วิลเลจ เรสซิเดนซ์
ป่าตอง
฿15,600,000
(฿65,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อีเดน วิลเลจ เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อีเดน วิลเลจ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.95 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2572
ประกาศให้เช่า:
฿40,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Four Apartments with spectacular view over Patong
ป่าตอง
฿15,900,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 10 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 680 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราค...
Details:
10
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
680 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2547
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ป่าตอง
฿16,000,000
(฿98,700/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.61 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 3
ค่าส่วนกลาง:
฿10,530/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land for Sale in Patong
ป่าตอง
฿16,000,000
(฿28,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 556 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
556 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 0.03 กม.
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง
฿16,900,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
153 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.62 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿91,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,180/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Floor Building 8 Bedroom in Patong
ป่าตอง
฿17,500,000
(฿43,700/ตรม.)
ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿17,500,000 (฿43,750/ตรม.)
Details:
8
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อินโดจีน รีสอร์ต แอนด์ วิลลา
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง
฿18,600,000
฿20,000,000
(฿89,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อินโดจีน รีสอร์ต แอนด์ วิลลา
Indochine Resort & Villas (อินโดจีนรีสอร์ทแอนด์วิลล่า) ลักซ์ชัวรี่วิลล่า ที่เงียบสงบและมีความเป็นส่วนตัวสูง วิลล่าที่นำเอาความล้ำสมัย มาผสมผสานกลิ่นอายความเป็นไทย ได้อย่างลงตัว และมีเอกลักษณ์ไม่เห...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
208 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.82 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿18,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง
฿19,900,000
(฿126,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
158 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.62 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
จากุซซี่
ประมาณการค่าเช่า:
฿78,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,480/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Patong Seaview 4 Bed Pool Villa
ป่าตอง
฿20,000,000
(฿119,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2546 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,000...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.7 กม.
สร้างเสร็จ 2546
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Massage & Spa Business Building for Sale in Patong
ป่าตอง
฿20,000,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿138,889/ตรม.)
Details:
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
โรงพยาบาล 0.03 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
10 Bedrooms Sea View Boutique Hotel in Patong Exceptional
ป่าตอง
฿20,000,000
(฿31,200/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿31,250/ตรม.)
Details:
640 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
โรงพยาบาล 0.03 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 142 จาก 142 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ป่าตอง
หาดกะหลิม
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดกะหลิม
ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿5.9M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เดค ป่าตอง
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿5.1M - ฿15M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เบย์คลิฟฟ์ เรสซิเดนซ์
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿4.99M - ฿16M
ดูข้อมูลโครงการ
ป่าตอง คอนโดเทล
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿2.1M - ฿5.5M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ พรีวิลเลจ
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿7.75M - ฿26.6M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เรสซิเดนซ์ กะหลิม เบย์
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿9.5M - ฿11.5M
ดูข้อมูลโครงการ
นาคาเล ปาล์ม
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿5M - ฿26M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ บลิส คอนโด บาย ยูนิตี้
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿3.99M - ฿8.89M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ยูนิตี้ ป่าตอง
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿4.2M - ฿10M
ดูข้อมูลโครงการ
อินโดจีน รีสอร์ต แอนด์ วิลลา
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿18.6M - ฿29.8M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหาดกะหลิม
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง