ขายบ้านราคาถูก ใน ป่าพะยอม, พัทลุง

      (มี บ้าน 6)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เกาะเต่า
      มีบ้าน 1
      ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, พัทลุง, เกาะเต่า, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, พัทลุง, เกาะเต่า, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, พัทลุง, เกาะเต่า, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, พัทลุง, เกาะเต่า, ป่าพะยอม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, พัทลุง, เกาะเต่า, ป่าพะยอม
      Urgent sale announcement: Land near Pa Phayom District.
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะเต่า, ป่าพะยอม
      ฿550,000 (฿3,960/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, พัทลุง
      รหัสทรัพย์สิน : S35136   ขายที่ดินเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้าหน้ากว้าง 18.70 เมตร ลึก 35 เมตร ติดถนนคอนกรีต ห่างจากสามแยกอนามัยปากเหมืองเพียงนิดเดียว การเดินทางสะดวกเป็นถนนสองเลนและไม่ห่างจากอ่างเก็บน้ำ...
      Details:
      139 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ป่าพะยอม, พัทลุง, ป่าพะยอม, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ป่าพะยอม, พัทลุง, ป่าพะยอม, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ป่าพะยอม, พัทลุง, ป่าพะยอม, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ป่าพะยอม, พัทลุง, ป่าพะยอม, ป่าพะยอม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ป่าพะยอม, พัทลุง, ป่าพะยอม, ป่าพะยอม
      Urgent sale: 1 rai 90.8 square wah of land planted with Acacia mangium trees.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ป่าพะยอม, ป่าพะยอม
      ฿600,000 (฿600/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ป่าพะยอม, พัทลุง
      รหัสทรัพย์สิน : S35126   ขายที่ดิน ตำบลเกาะเต่า อำเภอป่าพะยอม จังหวัดพัทลุง เนื้อที่ 1 ไร่ 90.8 ตร.ว. ปลูกต้นกระถินเทพาพันธุ์ลุกผสมเต็มพื้นที่ และยัง มีบ้านอีก 1 หลังเป็นอาคารชั้นเดียว 2 ห้องนอน...
      Details:
      1,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน เกาะเต่า, พัทลุง, เกาะเต่า, ป่าพะยอม
      Buying land for retirement in Phatthalung.
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะเต่า, ป่าพะยอม
      ฿1,800,000 (฿13,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน เกาะเต่า, พัทลุง
      รหัสทรัพย์สิน : S35143   ขายบ้านชั้นเดียวพร้อมที่ดิน เนื้อที่ดินทั้งหมด 2 ไร่ 50.30 ตารางวา และมีบ้านอยู่ด้านหน้าของที่ดิน เนื้อที่ใช้สอยของบ้านโดยประมาณ 136 ตารางเมตร บ้านเป็นบ้านชั้นเดียว สภาพด...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 136 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      Fruit orchard for sale, land area next to the main road, next to the canal.
      ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ฿3,300,000 (฿370/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง
      ขายสวนผลไม้ พื้นที่ดิน ติดถนนหลัก 5 ไร่ 2 งาน 31 ตารางวา ****ไร่ละ650,000.- ต่อรองค่าโอน50/50 (ไม่ต่อ =โอนฟรี) รายละเอียด : สวน ติดคลองห้วยกรวด ปัจจุบัน มีต้นไม้ ผสม มังคุด ,กล้วย,ทุเรียน 80 ต้น 3-...
      Details:
      8,924 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง, ลานข่อย, ป่าพะยอม
      17-0-27 Rai Land for Sale in Pa Phayom
      ลานข่อย, ป่าพะยอม
      ฿6,900,000 (฿253/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ลานข่อย, พัทลุง
      ขายที่ดิน 17 ไร่ 27 ตารางวา - ต่อรองค่าโอน50/50 (ไม่ต่อ =โอนฟรี) รายละเอียด : สวน ติดคลอง ปัจจุบัน มีต้นไม้ ผสม มังคุด ,กล้วย,ทุเรียน  พื้นที่ดิน 13 ไร่ มีต้นยางพารา อายุ 1 ปีผลไม้ 4 ไร่ ประกอบด้...
      Details:
      27,308 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานีรถไฟ 84.58 กม.
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน บ้านพร้าว, พัทลุง, บ้านพร้าว, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน บ้านพร้าว, พัทลุง, บ้านพร้าว, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน บ้านพร้าว, พัทลุง, บ้านพร้าว, ป่าพะยอม
      ขายที่ดิน ใน บ้านพร้าว, พัทลุง, บ้านพร้าว, ป่าพะยอม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บ้านพร้าว, พัทลุง, บ้านพร้าว, ป่าพะยอม
      Land for sale, suitable for various types of businesses, near Thaksin University.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บ้านพร้าว, ป่าพะยอม
      ฿15,000,000 (฿1,500/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านพร้าว, พัทลุง
      รหัสทรัพย์สิน : S35122   ขายที่ดินแปลงใหญ่ ปลูกต้นปาล์มน้ำมัน ตำบลบ้านพร้าว อำเภอป่าพะยอม จังหวัดพัทลุง เนื้อที่ทั้งหมด 10 ไร่ 140.4 ตารางวา หน้ากว้าง147.67 ที่ดินติดถนนหลวงสายสามแยกบ่อทราย-แหลมโ...
      Details:
      10,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. พัทลุง
      3. ป่าพะยอม

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของป่าพะยอม

      เกาะเต่า
      เกาะเต่า
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿1.8M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในป่าพะยอม คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในป่าพะยอม

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน ป่าพะยอม ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ป่าพะยอม

      ราคาขายเฉลี่ยใน ป่าพะยอม อยู่ที่ประมาณ ฿2,550,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ป่าพะยอม อยู่ที่ประมาณ ฿2,550,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ป่าพะยอม อยู่ที่ ฿3,320 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ป่าพะยอม อยู่ที่ ฿3,320 ขณะนี้ใน ป่าพะยอม มี 6 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ป่าพะยอม มี 6 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน ป่าพะยอม

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿1,800,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน ป่าพะยอม

      ป่าพะยอม เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 311 ตร.กม. และมีแค่ 4 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ป่าพะยอม ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 27,385 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 13,357 คน และผู้หญิง จำนวน 14,028 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดป่าพะยอมแล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 88 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของบ้านในป่าพะยอม จะอยู่ที่ประมาณ ฿4,310,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่เหมาะกับ ผู้ที่รายได้พอประมาณ หรือในวัยหนุ่มสาวที่ทำงานมาได้สัก 3-5 ปี โดยตลาดกลุ่มผู้ซื้อบ้าน นี้ ต้องการซื้อเพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัว (ในกรณีที่ยังไม่ได้แยกครอบครัว) ซึ่งผู้พัฒนาอสังหาฯ ต้องสร้างโดยใช้วัสดุที่มีคุณภาพมากขึ้น ที่ดินต้องมีขนาดใหญ่มากขึ้น หรือ อยู่ในแหล่งที่เดินทางไปยังสถานที่ต่างๆ ได้สะดวกขึ้น อีกทั้งควรต้องมีพื้นที่ใช้สอยมากขึ้น ดังนั้นราคาจึงแปรผันไปตาม อรรถประโยชน์ที่ผู้ซื้อจะได้รับ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿4,750 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน ป่าพะยอม แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 7 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน ป่าพะยอม

      เรามีบ้าน กว่า 7 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล ป่าพะยอม ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6051977 - Urgent sale: 1 rai 90.8 square wah of land planted with Acacia mangium trees. ขนาด พื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. ราคา ฿600,000